Muốn lái xe bus vào 12h đêm có khả thi không ? và theo ngành gì để lái được

khanhsang1412

Chú bộ đội
Em vừa đọc xong 1215 chương truyện xe tang hay có tên bí ẩn xe bus số 14 ấy ạ, em tìm ra đam mê của mình rồi, em muốn lái xe buýt lắm, và phải lái lúc 12h đêm nữa cho nó phê :d :d , vậy em nên thi ngành gì ạ, em năm nay 2k2 và em học giốt lắm, nghĩ corona đã quá em đọc hết 1k chương luôn, giờ em rất muốn lái xe ngay bây giờ, không ngờ sở thích đam mê của em lại là lái xe buýt, em thấy mấy trường này nọ người ta vô tư vấn hướng nghiệp không có ngành tài xế ạ ? vậy em nên làm gì để trở thành tài xế xe buýt ? em ở quê không biết xe buýt ở thành phố có chạy 12h đêm không ?
NGHIÊM TÚC 100%

Xe bus của thành phố ko chạy khung giờ đấy đâu rân chơi. Rân chơi có thể ra Hà Nội, khu Láng - TDH - NCT làm nài nhé, chở toàn 4-5 mạng rồi đánh võng, vượt đèn đỏ, ăn vỉa các kiểu trước đã. Sau 01 năm mà chỉ bị cạp răng xuống đất 2 lần thì đủ tiêu chuẩn để chạy xe bus lúc 12h r nhé.
Thân.

Xe bus chạy ban ngày đã ẩu rồi, đm chạy 12h đêm thì lại khác đéo gì bọn hút cần ngáo đá

Em muốn thật mà, tương lai chắc cũng mở tuyến xe buýt ban đêm thôi.
Lái xe Bus thì có cái đéo gì hay nhỉ. CHú cảm giác, ngày đéo nào cũng như ngày nào, chạy khung đường đấy, trên tuyến đấy. Từng điểm đỗ xe. Ngán bỏ mẹ, Đường tắc, nhiều khi lái phát chán :vozvn (21)::vozvn (21)::vozvn (21):

Cháu ơi, ít tuổi lo học đi, mày mới đủ tuổi thi bằng b thôi. Mướt đã lên dc D vs E mà đòi bus

12h đêm cầm bàn phím tha hồ lái nhé. Mà lái 24/24 mẹ đi cho thỏa đam mê.