Mụn thịt nổi trên phần gần Dương Vật,mong dc tư vấn

nlluan1989

Thanh niên hoi

như tiêu đề
cách đây khá lâu tôi bị như vậy ae ạ
có đợt nó còn mọc hẳn trên thân Dương V luôn
kiểu như cái mụn ngân => chín lên rồi vỡ

còn ảnh là mụn mọc hiện tại ,ko có dấu hiệu đau
Liệu tôi có khả năng bị Lậu, hay SMG,hay Giang mai hả các bác
rất lo lắng và mong đc phản hồi
(chưa bao giờ quạt trần Cave các bác ạ)

xin bổ sung là bt mụn nhân trên đầu,mặt tôi vẫn lên đều ,người cũng nóng trong dữ

liệu có khả năng chỉ là mụn bt

bị viêm rồi, chịu khó tắm sạch sẽ, tắm xong lau khô người nhé, ở bẩn chả thế hoặc tắm xong ko chịu lau người

2 bác trên cho tôi hỏi rõ
mua thuốc loại nào
và tôi ko bị gì nặng đúng k ạ?

dm t cũng bị nó như mụn trứng cá ý, chín bóp cái lại hết, tắm rửa sạch sẽ lau khô là hết

1 dạng U mềm lây.
Bạn qua nhà thuốc bệnh viện Da liễu TW mua lọ dung dịch KOH 10% về bôi ngày 2 lần. Trước khi bôi nhớ vệ sinh sạch sẽ và lau khô. Vài ngày là nó xẹp. Dạng này còn dễ. Một số dạng cần đốt như smg hoặc nạo...
Mỗi ngày mìn phải gặp 5 ca có liên quan đến "bệnh" này. Không biết ở VN có phải đang "vào mùa" ko nữa.
Tính viết bài cho anh em theo dõi mà faoj này bận quá!

1 dạng U mềm lây.
Bạn qua nhà thuốc bệnh viện Da liễu TW mua lọ dung dịch KOH 10% về bôi ngày 2 lần. Trước khi bôi nhớ vệ sinh sạch sẽ và lau khô. Vài ngày là nó xẹp. Dạng này còn dễ. Một số dạng cần đốt như smg hoặc nạo...
Mỗi ngày mìn phải gặp 5 ca có liên quan đến "bệnh" này. Không biết ở VN có phải đang "vào mùa" ko nữa.
tks bro nhiều

1 dạng U mềm lây.
Bạn có phòng khám ko mình qua?