Một chiều 3 shot tại 197 NNV và 95 NK

zai17cm

Đầu đường xó chợ
M vào zalo , room Cần Thơ
Ghi tìm bạn gái cafe tình nhân
là bọn sup nó sẽ vào pm mày luôn nhé, mà tụi đi lẻ không ai quản lý cũng có luôn
Có nhiều sup nó share luôn hình nhân viên cho m xem, m xem xong nó thu hồi liền. Nhưng yên tâm ra là đúng con đó, tao đi 3 lượt đều đúng hình.
Cafe tình nhân nó cho vào 1 cái phòng có chia nhỏ nhiều phòng tường gỗ, rèm cỡ chưa tới 2m2, nhưng đủ để hành sự
Chúc mày ngon miệng :))
Hành sự tới đâu tml. Kaka

Oppa
chung8690

chung8690

Thanh niên hoi
Hành sự tới đâu tml. Kaka
Cần Thơ là thiên đường ăn chơi, nếu m quen biết tụi nào ở đó thì bảo nó dẫn đi chơi. Ở đây cái gì t thấy cũng sướng.
Massage Tô Châu gái đẹp vl luôn , t vào đc có 2 lần nhưng đều ưng
Karaoke cũng ngon lành , k nhớ tên quán
Nhưng nghe nói cạnh tranh nhau nhiều nên chất lượng tương đương
M nên nói luôn với tụi dẫn m đi là m muốn ăn chơi như nào.
Ở Cần Thơ cl gì cũng có

Oppa
chung8690

chung8690

Thanh niên hoi
Quán tao vào là quán này : Eross Cafe ở đ/c 9F Trần Ngọc Quế.
T chăn được 1 em nên nó cũng nói thiệt là tụi nó có 1 ổ ngay sát bên cạnh quán, nó là cái nhà nghỉ, chung chủ với cái cafe này luôn, sát vách nhau.
Nếu m đăng trên room k có thì liều mà đến đây, lựa lời mà hỏi thằng coi xe ở tầng 1 ( đm nó là thẳng chủ luôn á ), nói nhẹ nhàng nhờ nó gọi cho 1 con ngon nghẻ

16035

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
dạ a muốn thánh toán thế nào cũng dc ạ, làm xong xuống quầy thanh toán cả vé cả tip cũng ok
bên em có 3 gói:
v2: full service - vé 400, tip sàn 500, tắm chung thêm 100
v3: combo 500 - vé 200, tip sàn 300
v4: combo 2shot - vé 350, tip sàn 650
v3-v4 ko có tắm chung, nếu muốn tắm chung vui lòng chọn v2 ạ

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
Nhà em có 2 nv mới 24-25 đều trẻ đẹp và rất ngoan!
Kính mời ae đến thưởng thức!
Giá vé xin dc giảm 50% cho tất cả ae đến test - kéo dài 2 ngày 22-23/10
(Chỉ bài full dịch vụ vé 400 giảm còn 200k, tip sàn 500, tắm chung thêm 100k)
Địa chỉ: 197 Nguyễn Ngọc Vũ
Hotline: 0906112123
anh em alo trước để xếp lịch nhé

darkbaronbk

Trẩu tre
cho điểm cao vcl
em 99 ở kingspa NNV tao chỉ cho 5 face, ngực 5, eo 6 mông 7. Sv thì cần mẫn chăm chỉ nhưng cũng đéo ăn thua
tml mày nói khít ý tao đấy, dm mày chứ phải chăng hôm tao đi thì mày vào trước tao vào sau :))

Deohieusao

Giang hồ mạng 4.0
em 99 này thì nổi danh lâu rồi từ thời soapland rồi hà nam. mà sao tao đi mấy lần đéo gặp dc em này và cũng đéo dc full service , thậm chí nó còn đéo cởi quần áo đéo tắm chung

Olhaihoang

Trẻ trâu
em 99 này thì nổi danh lâu rồi từ thời soapland rồi hà nam. mà sao tao đi mấy lần đéo gặp dc em này và cũng đéo dc full service , thậm chí nó còn đéo cởi quần áo đéo tắm chung
Tao đi lần nào con Rùa chả lột , còn chủ động anh cởi hay em cởi . Thế mày gặp em nó chưa ? Tao đi dc khoảng chục lần

Deohieusao

Giang hồ mạng 4.0
Tao đi lần nào con Rùa chả lột , còn chủ động anh cởi hay em cởi . Thế mày gặp em nó chưa ? Tao đi dc khoảng chục lần
tao chưa dc gặp e này toàn gặp mấy em kiểu khéo miệng nhưng ko khéo chân tay