Mấy anh em cho hỏi có phải con gái béo với mũm mĩm thì lồn khắm hơn dáng dây cây cảnh ?

Mup máp thì được chứ béo tỉ lệ mỡ nhiều.mồ hôi nhiều thì hôi là đúng rồi. Nhìn mấy con béo thấy bẩn bỏ mẹ

Tao nghĩ là không.
Nguyên nhân chính do gu của mày là mũm mĩm, nên mày chăm chỉ phịch những em mũm mĩm =>>>> lượng em mũm mĩm mày tiếp xúc cao hơn hẳn những thể loại khác (kiểu như mày phịch 100 em mũm mĩm thì mới phịch 5, 6 em khác mũm mĩm.)
Do đó số lượng những em mũm mĩm lồn khắm mày gặp sẽ cao hơn hẳn những em thuộc thể loại khác. Ví dụ, 100 em mày chơi thì mày gặp 10 em lồn khắm, trong khi tập 5,6 em kia thì mày chỉ gặp 1 em. Về trị tuyệt đối rõ ràng 10 > 1, nhưng về tương đối thì 10/100 < 1/5.
Mày có cảm giác vậy vì 2 tập mẫu của mày không tương đương nhau. Lời khuyên của tao là mày cố gắng tiếp tục chịch những em không thuộc thể loại mũm mĩm, nhớ chụp ảnh + report đầy đủ, sau đó thống kê lại xem sao.
đm đọc mà tao tưởng tao vào nhầm web học toán =))

Tao nghĩ là không.
Nguyên nhân chính do gu của mày là mũm mĩm, nên mày chăm chỉ phịch những em mũm mĩm =>>>> lượng em mũm mĩm mày tiếp xúc cao hơn hẳn những thể loại khác (kiểu như mày phịch 100 em mũm mĩm thì mới phịch 5, 6 em khác mũm mĩm.)
Do đó số lượng những em mũm mĩm lồn khắm mày gặp sẽ cao hơn hẳn những em thuộc thể loại khác. Ví dụ, 100 em mày chơi thì mày gặp 10 em lồn khắm, trong khi tập 5,6 em kia thì mày chỉ gặp 1 em. Về trị tuyệt đối rõ ràng 10 > 1, nhưng về tương đối thì 10/100 < 1/5.
Mày có cảm giác vậy vì 2 tập mẫu của mày không tương đương nhau. Lời khuyên của tao là mày cố gắng tiếp tục chịch những em không thuộc thể loại mũm mĩm, nhớ chụp ảnh + report đầy đủ, sau đó thống kê lại xem sao.
Tml trả lời hay vkl, vodka mày. Klq nhưng tao cũng gu mấy em mũm mĩm, bím múp :))

1 phần ăn uống sinh hoạt nữa m. mấy e người dây đa phần cno hay ăn kiêng, ăn nhiều rau xanh hoa quả với nước detox các thứ thì lồn nó chả thơm. Gặp mấy e mũm mĩm béo béo kể cả gymer ăn nhiều đạm thì nó mùi là đúng rồi, bọn này toàn thích ăn thịt

Phụ nữ khí huyết tốt thì cơ thể có mùi thơm mấy chỗ đấy không hôi nhưng loại này là quý tướng nên ko đi làm cave. còn mấy em nghiệp này thì phải thế thôi. Còn béo thì cơ thể tỳ thấp nhiều sinh mỡ có mùi hôi là bình thường vì bài tiết chất bẩn kém nên phải bài biết thêm ở các phần khác. Nếu vợ mày có bị hôi cơ thể thì cho nó uống ít thuốc bắc trục huyết ứ một thời gian mày sẽ thấy nó thơm hẳn lên kể cả mồ hôi
Thuốc bắc gì thế tml :))

Tao nghĩ là không.
[/QUOTE
Klq lắm nhưng m chuyên ngành gì vậy

Mấy con béo thường ham ăn, thịt cá nhiều nên khắm bựa, ốm thì tụi nó ăn kiêng với ăn trái cây nhiều nên thơm hơn
t cũng nghĩ ngoài việc do nó bị bệnh hoặc viêm nhiễm gì đó thì là do đường ăn uống thôi, như tt ở đàn ông vậy

Kiến thức sác xuất thông kê cơ bản. Ai học khối tinh tế - tài chính đều có học qua. Tương lai trẻ em lớp 2 cũng bắt đầu học :))

Như tiêu đề Mấy anh em cho hỏi có phải con gái béo với mũm mĩm thì lồn khắm hơn dáng dây cây cảnh ?
- Em chơi gái dù gu của mình thích là mũm mĩm đẫy đà ( vú to như cái bát , mông to như cái lồng bàn :vozvn (22)::vozvn (22): ) nhưng 1 thời gian thì thấy gặp tỉ lệ mấy em lồn có mùi ở dạng này rất nhiều đéo hiểu tại sao luôn ?, còn mấy em dáng dây hoặc vừa vặn thì thấy rất là ít nên giờ dần dần thay đổi gu thèm thuồng mấy em eo thon hoặc dáng dây nhưng vú to với mông to ( chỉ cần mông to vú to so với người chứ đéo cần phải đến nỗi mông phải to như lông bàn hay vú to như cái bát nữa :vozvn (22)::vozvn (22)::vozvn (22): , liệu mùi cơ thể có liên quan đến cân nặng hay hình thể ko anh em không mấy anh em ?
theo tao là chuẩn đấy!

Như tiêu đề Mấy anh em cho hỏi có phải con gái béo với mũm mĩm thì lồn khắm hơn dáng dây cây cảnh ?
- Em chơi gái dù gu của mình thích là mũm mĩm đẫy đà ( vú to như cái bát , mông to như cái lồng bàn :vozvn (22)::vozvn (22): ) nhưng 1 thời gian thì thấy gặp tỉ lệ mấy em lồn có mùi ở dạng này rất nhiều đéo hiểu tại sao luôn ?, còn mấy em dáng dây hoặc vừa vặn thì thấy rất là ít nên giờ dần dần thay đổi gu thèm thuồng mấy em eo thon hoặc dáng dây nhưng vú to với mông to ( chỉ cần mông to vú to so với người chứ đéo cần phải đến nỗi mông phải to như lông bàn hay vú to như cái bát nữa :vozvn (22)::vozvn (22)::vozvn (22): , liệu mùi cơ thể có liên quan đến cân nặng hay hình thể ko anh em không mấy anh em ?
toa không nghiên cứu sâu, nhưng lấy ví dụ cụ thể là e PGA ruột của tao, dạo này béo lên tăng cỡ 3kg thì thấy bím có mùi, hôm qua móc cua thấy không thơm như năm ngoái, trước nó dong dỏng người mà bím thơm lắm, vét tẹt. Bây h vẫn bót, cho ngón tay vào vẫn chật. Tao nghĩ tăng cân ảnh hưởng đến nội tiết tố gì đó, ngoài ra mua đông cũng dễ có mùi hơn do nó không ra mồ hôi, không đào thải đk cặn bã

Theo tao thì xinh đẹp và trắng như hương tràm thì lol auto thơm

tuỳ cơ địa ăn uống
nhìu con mình dây cây cảnh dáng đẹp vẫn hôi nhé
với hiếm có con nào biết tự ý thức lắm vì chỗ đó ko phải dễ phát hiện như mùi các chỗ khác trên cơ thể
trừ nó có kinh nghiệm hay hiểu biết là chỗ đó sạch sẽ thơm tho mới thu hút
tao quen mấy con bồ thấy nó mua dung dịch vệ sinh phụ nữ thậm chí mua thuốc đặt cho sạch sẽ cân bằng độ PH gì tùm lum trò
tao a dua theo lâu lâu mua tặng mấy thứ đó
thấy tụi nó khoái khoái vì dc quan tâm chu đáo ngọt ngào hơn tặng quần áo túi xách trang sức...

Chúng mày thử đoán xem lol thơm hay thối lol đẹp hay xinh > U 35 rồi

Attachments

72.5 KB · Lượt xem: 36