Massage chuẩn HJ Hà Nội

library

Trẻ trâu
Thích HJ thì Kỳ Anh chuẩn nhất r, dặn bọn nó là chọn mấy em từ Minh Minh Tâm ra ấy, HJ xịn phê lòi.
Mỗi tội giá đắt 600k cả bo, nên tao đến mỗi lần xong thôi

kingoff

Thanh niên hoi
337 giờ cũng có trườn tinh dầu đó
thật á bác ? bác đã đi thử chưa ? chứ 337 nó có mỗi HJ , thi thoảng lắm chắc phải khéo mồm với đấm tiền mới mồi được BJ mà sau còn bị đuổi ý. Có món trườn Tinh Dầu thì phải khỏa mới trườn được nữa chứ

Langtucuoirong

Trẩu tre
thật á bác ? bác đã đi thử chưa ? chứ 337 nó có mỗi HJ , thi thoảng lắm chắc phải khéo mồm với đấm tiền mới mồi được BJ mà sau còn bị đuổi ý. Có món trườn Tinh Dầu thì phải khỏa mới trườn được nữa chứ
Em chưa vì giá chát mà thấy bảo ít nv làm lắm

apple85

Thanh niên hoi
ngày trước tao chơi đá bóng và gym nên người hay mỏi, thường vào Anh Đào ở Đông Các, toàn đi em Hiền béo, bảo em ý đám bóp cẩn thận cũng thích phết, đến đoạn HJ thì cởi bung hết áo em ý ra mà mần 2 quả bưởi 5 roi đẹp vãi lìn, chưa kịp chén thì quán đó dẹp mẹ nó mất giờ ko biết em ý phiêu bạt nơi đâu. Tao chén ko biết bao nhiêu gái rồi mà chưa thấy quả ngực nào đẹp hơn của em ý, giờ nghĩ vẫn thấy tiếc quá thể
E Hiền p1 đúng ko haha, mấy e Anh đào ngực đều đẹp vl, e Hiền vào SG làm rồi mày

Dmm99999

Đàn em Khá Bảnh
Phòng riêng b ạ
Bác biết e nào ok k gt cho e, để tối đi test cái. E hay qua bên Trung Kính, bên đấy cũng sạch sẽ nhưng nv nó k cho móc chỉ sờ trên thôi, kb bên KM này nv có thoải mái hơn k

apple85

Thanh niên hoi
Bác biết e nào ok k gt cho e, để tối đi test cái. E hay qua bên Trung Kính, bên đấy cũng sạch sẽ nhưng nv nó k cho móc chỉ sờ trên thôi, kb bên KM này nv có thoải mái hơn k
Lâu lâu m cũng k đi bên này mấy e nó cũng k quá trẻ trung đâu nhưng được cái kĩ thuậtttooyytt b thử gọi e Thương nhé :)

hatanoyui

Thanh niên hoi
Trung kính gái trẻ ko b?

Dmm99999

Đàn em Khá Bảnh
Trung kính gái trẻ ko b?
Dạo này mình ít qua, gái ở mức trung bình trẻ có già có, bên KM kb thê nào chứ bên TK nhân viên nó đéo cho móc chỉ cho sờ ngực. Đc cái bên này cơ sở nó thoáng, rộng hơn. Vé thấp nhất là 240/70' với 1 vé 100' k rõ bao nhiêu

hatanoyui

Thanh niên hoi
Dạo này mình ít qua, gái ở mức trung bình trẻ có già có, bên KM kb thê nào chứ bên TK nhân viên nó đéo cho móc chỉ cho sờ ngực. Đc cái bên này cơ sở nó thoáng, rộng hơn. Vé thấp nhất là 240/70' với 1 vé 100' k rõ bao nhiêu
thế thôi ko ăn thua, thanks mày. trước đây gần quán đó cũng trên phố Trung kính
có quán tẩm quất gái cũng có mấy e trẻ mà giờ nó đóng cửa rồi thì phải

Dmm99999

Đàn em Khá Bảnh
thế thôi ko ăn thua, thanks mày. trước đây gần quán đó cũng trên phố Trung kính
có quán tẩm quất gái cũng có mấy e trẻ mà giờ nó đóng cửa rồi thì phải
Uh, trc tao hay đi ở TK nên khi đến qly cho tao nhìn tên chọn, con nào làm chán hay đc nó đều nói nên cũng tránh đc rủi ro. Còn khách khác đến cứ theo lượt mà đi. T k khoái BJ nên thấy ở đây đc, đấm bóp thì gọi là hơn mấy chỗ nuru nhưng k = ms lành mạnh. Từ đầu năm đến h vào 2 lần nhưng nv đều đuối nên chưa quay lại.
Cách đây mấy năm cũng nghe nói quán tẩm quất đấy nhưng chắc sập rồi