Massage chuẩn HJ Hà Nội

novatus

Trẩu tre
đkm vào éo đâu cũng thấy 337 TKC là thế L nào nhỉ??? bọn 337 này spam ác thật. dịch vụ thì không có gì, phòng ốc bẩn thỉu mà nó lập nhiều nick để nâng bi với spam thế ko biết.

novatus

Trẩu tre
cũng từng nghe ae ngợi ca 337 TKC nhưng đkm vào thì ôi thôi. nâng bi giống kiểu NIKO vl thật mất tiền mà ôm bực thì vào làm gì

hinabishi

Trẩu tre
đkm vào éo đâu cũng thấy 337 TKC là thế L nào nhỉ??? bọn 337 này spam ác thật. dịch vụ thì không có gì, phòng ốc bẩn thỉu mà nó lập nhiều nick để nâng bi với spam thế ko biết.
Thực ra khách quan mà nói, tao vào 337 chỉ để gặp 21, 29. Các số khác thì lởm thật. Cơ sở vật chất thì tệ.
Quan trọng giờ kiếm chỗ có massage mà chỉ HJ thôi thì ít, có mỗi đấy chứ đâu.
Esalen thì nghe tắm chung tao đã ko thích rồi nên chưa đi bao h.

novatus

Trẩu tre
Thực ra khách quan mà nói, tao vào 337 chỉ để gặp 21, 29. Các số khác thì lởm thật. Cơ sở vật chất thì tệ.
mày qua tắm lá người dao nhé!!! đường kim mã nhé!!! lành mạnh nhưng chỉ HJ

hinabishi

Trẩu tre
mày qua tắm lá người dao nhé!!! đường kim mã nhé!!! lành mạnh nhưng chỉ HJ
Ồ, cho xin thêm ít chi tiết cụ thể đi. Có em nào xinh, trẻ. Auto HJ hay phải yêu cầu. Địa chỉ cụ thể nữa. Thanks nhé. Kim Mã thì gần rồi.

novatus

Trẩu tre
AUTO HJ nhé!!! nói thật là tao ko để ý đc đâu tao ko nhớ đ/c cụ thể. nó gần đoạn hồ giảng võ đi lên trần huy liệu với đường kim mã. ở bên khu tập thể gì đó.

hinabishi

Trẩu tre
AUTO HJ nhé!!! nói thật là tao ko để ý đc đâu tao ko nhớ đ/c cụ thể. nó gần đoạn hồ giảng võ đi lên trần huy liệu với đường kim mã. ở bên khu tập thể gì đó.
À, có phải cái đường nhỏ nhỏ dưới đường Kim Mã không (song song), cạnh mấy quán thịt dê? Có số nào đẹp không mày, tip ntn?

novatus

Trẩu tre
À, có phải cái đường nhỏ nhỏ dưới đường Kim Mã không (song song), cạnh mấy quán thịt dê? Có số nào đẹp không mày, tip ntn?
hình như thế. nói thật chứ tao đi có bjo để ý địa chỉ đâu. 350k tổng thì phải, chỗ đó lành mạnh, sạch sẽ, lịch sự, chỗ đó chủ yếu toàn phục vụ dân vp mà

hinabishi

Trẩu tre
hình như thế. nói thật chứ tao đi có bjo để ý địa chỉ đâu. 350k tổng thì phải, chỗ đó lành mạnh, sạch sẽ, lịch sự, chỗ đó chủ yếu toàn phục vụ dân vp mà
Mày cho xin cái chấm google map, hoặc miêu tả cụ thể tí, chứ nhầm vào quán lành mạnh không khổ lắm. Với cho xin mấy số hot, mặt bằng chung ở đấy ntn, già hay trẻ, xinh hay xấu?

kingoff

Thanh niên hoi
chuẩn, gần năm r t chưa quay lại 337, ngày trước có đi, đến chỉ đòi gặp 29 , thử 21 được 1 lần, 2 em đó nhiệt tình với khách, mỗi tội giá leo thang quá bh mà HJ mà bo như BJ thì hơi chát, t bo tầm 300k , nghe bảo giờ giá phòng lên chắc sàn 400k. Nhưng được cái 21 với 29 dịch vụ rất ok còn lại lởm, phòng ốc thì bẩn cũng k đại tu khỏi nói rồi. Nhưng chính ra t biết mỗi x337 nó massa HJ hợp lý, chúng m xem còn chỗ nào đâu, toàn BJ thôi. T sợ dính SMG lắm nên chỉ cần HJ vẫn sướng mà sạch.

Yoyo1234

Đàn em HHH
quán đấy từ lâu rồi cần gì phải lập nick nâng bi =)) hồi xưa giá vé + tip rẻ mà gặp mấy em nhiệt như 21 29 ở đấy thì quá ngon
giờ thì khác rồi

Langtucuoirong

Trẩu tre
Có Bj ko mày nhỉ ?

hidden

Thanh niên hoi
M vào Hoàn Hảo các cơ sở nhé. Tao thấy ổn vé + bo 600k chỉ HJ massage có lực

hatanoyui

Thanh niên hoi
Chỗ tắm lá ng dao kim mã
Có e nào trẻ xinh nhiệt tình ko bọn m

chim_dang_sung

Thanh niên hoi
ngày trước tao chơi đá bóng và gym nên người hay mỏi, thường vào Anh Đào ở Đông Các, toàn đi em Hiền béo, bảo em ý đám bóp cẩn thận cũng thích phết, đến đoạn HJ thì cởi bung hết áo em ý ra mà mần 2 quả bưởi 5 roi đẹp vãi lìn, chưa kịp chén thì quán đó dẹp mẹ nó mất giờ ko biết em ý phiêu bạt nơi đâu. Tao chén ko biết bao nhiêu gái rồi mà chưa thấy quả ngực nào đẹp hơn của em ý, giờ nghĩ vẫn thấy tiếc quá thể

hinabishi

Trẩu tre
Đã đi và trải nghiệm. Massage cũng được, nhưng HJ thì chỉ HJ đúng nghĩa, mãi đéo ra được. Gặp 21, 29 TKC vẫn vui hơn nhiều mày ơi. Được cái Kim Mã thì gần chỗ tao vã quá ra tạm cũng được.

Mr8X

Trẩu tre
t hôm nọ đi với mấy thằng ở ngõ văn chương ý, hj chán vl, đau hết cả chim.

A.bạn

Già trâu
350k á người anh em có nhầm giá ko ?