Massage 56 Nguyễn Xiển.

Mr.S

Trẻ trâu
1. Giá vé tính theo tiếng nhé các đồng dâm: 180k/h (7h - 23h) và 200k/h (23h - 7h). Tip thì: (1) Bác HJ thì 200k; (2) Đến Z thì 1000k. (Giá chung của các e rồi).
2. CSVC ở mức Trung bình khá thôi. Các phòng cạnh nhau, cách bức tường ngăn thôi, nên nghe rất rõ (cũng thấy phê phê). Nên đi sớm tầm đầu giờ chiều, các bác sẽ chọn được phòng riêng nhé (giá vẫn vậy thôi), nhưng không gian cũng tạm ổn. Các e ý sẽ mở nhạc cho bác nghe, vừa chịch vừa nghe nhạc vàng, nhạc quê hương. :d.
3. Dịch vụ thì gần như ko có BJ đâu chỉ có Xoạc thôi :d, nhưng nếu bác sạch sẽ, đẹp trai như e thì một số e sẽ chiều đấy, hun hít tít mù như người yêu (cái này là e thích nhất này).
4. Các e ở đây độ tuổi khá đa dạng từ 9x đời đầu đến 2k cũng có. Có e béo, xấu, gầy, đen, trắng đủ cả. E thấy Minh Phương, Minh Anh là ổn nhất.
Thaks cả nhà; nhớ Voka cho e.
Mày có số thằng quản lý ở đó không

mathuat_83

Già trâu
Ở đây không có Y đâu, một là Z hai là HJ thôi, mà nhân viên không BJ đâu nhé, tới Z luôn, đeo bao chịch luôn, cảm giác lạ thôi chứ không có gì đặc sắc, các phòng sát nhau khong co cach am nên khi làm việc là phòng này phòng kia nghe khá rõ
Công nghiệp nặng àh, thế làm gì có cảm xúc

obama6868

Trẩu tre
bỏ đi, đi ơ đây tốn tiền, matxa có ra hồn matxxa đâu, đấm như gãi ngứa, hj thi đau chim, chịch thi đòi giá cao, xong có đc thoai mai đâu, bí rì rì

Ufoboy

Trẻ trâu
Việt Nam thắng uae nên được thằng em mời đi,cũng là lần thứ 2 vào đây.giá vé vẫn 200k,dịch vụ ở đây ko có gì đặc sắc chỉ hj hoặc đến z,hnay gặp e Hương giang vú to vãi,xuống dưới gặp e xinh,cao hỏi chị chủ bảo tên Thu minh,ae nào đi thử xem nhé

mrxamvl

Trẩu tre
Thu minh tao đi cách đây 1 năm, nhìn chung là được, cao to đầm và xinh chơi đến z luôn 1,2m , chick xong còn nằm tâm sự chán chê

hatanoyui

Thanh niên hoi
Việt Nam thắng uae nên được thằng em mời đi,cũng là lần thứ 2 vào đây.giá vé vẫn 200k,dịch vụ ở đây ko có gì đặc sắc chỉ hj hoặc đến z,hnay gặp e Hương giang vú to vãi,xuống dưới gặp e xinh,cao hỏi chị chủ bảo tên Thu minh,ae nào đi thử xem nhé
Ghét chỗ này cứ phải luồn tay vào , các e cũng ko thoải mái cho cởi , mình cứ phải luồn tay vào áo hoặc quần nó , đc 1 tý bị đẩy ra.
Không biết giờ các e service ntn rồi bro? Có khá hơn ko?

Mr.jack

Đàn em Khá Bảnh
Ghét chỗ này cứ phải luồn tay vào , các e cũng ko thoải mái cho cởi , mình cứ phải luồn tay vào áo hoặc quần nó , đc 1 tý bị đẩy ra.
Không biết giờ các e service ntn rồi bro? Có khá hơn ko?
Hôm nào bác thử vào lại rồi pm anh e

xinloicondasai

Trẻ trâu
Chỗ này bọn nó chỉ thích chúng mày chích luôn cho được việc, chứ không HJ Tip 200k không được làm gì thoải mái đâu, nghịch quá nó còn kêu lên ta. Nếu muốn nghịch bảo lát a tip 500k thì nó còn thoải mái chút

hatanoyui

Thanh niên hoi
Chỗ này bọn nó chỉ thích chúng mày chích luôn cho được việc, chứ không HJ Tip 200k không được làm gì thoải mái đâu, nghịch quá nó còn kêu lên ta. Nếu muốn nghịch bảo lát a tip 500k thì nó còn thoải mái chút
Vẫn như xưa nhỉ. Next

hatanoyui

Thanh niên hoi
T đi bị chúng nó gạ suốt mà t không dại, cứ gạ thịt không được lại ơ lâu nằm ôm nhau ngủ, t chả dại, cứ 200k/h tiền vé, đắt bỏ mẹ
Chuẩn , chỗ này cứ dở dở ương ương. Matxa thì đéo dc thoải mái , chịch thì lén lút, chắc đc 1,2 tư thế . Nói chung phí tiền

Dinothach11865

Trẻ trâu
Massa giải phóng cũng có chịch. Trc t gạ đc 1 em chịch rồi. Các em mặc đồ. Vén váy lên chịch thôi. Nhưng k có cảm xúc. Cũng chán. Tốt nhất lên đi nuru vẫn sướng hơn

1. Giá vé tính theo tiếng nhé các đồng dâm: 180k/h (7h - 23h) và 200k/h (23h - 7h). Tip thì: (1) Bác HJ thì 200k; (2) Đến Z thì 1000k. (Giá chung của các e rồi).
2. CSVC ở mức Trung bình khá thôi. Các phòng cạnh nhau, cách bức tường ngăn thôi, nên nghe rất rõ (cũng thấy phê phê). Nên đi sớm tầm đầu giờ chiều, các bác sẽ chọn được phòng riêng nhé (giá vẫn vậy thôi), nhưng không gian cũng tạm ổn. Các e ý sẽ mở nhạc cho bác nghe, vừa chịch vừa nghe nhạc vàng, nhạc quê hương. :d.
3. Dịch vụ thì gần như ko có BJ đâu chỉ có Xoạc thôi :d, nhưng nếu bác sạch sẽ, đẹp trai như e thì một số e sẽ chiều đấy, hun hít tít mù như người yêu (cái này là e thích nhất này).
4. Các e ở đây độ tuổi khá đa dạng từ 9x đời đầu đến 2k cũng có. Có e béo, xấu, gầy, đen, trắng đủ cả. E thấy Minh Phương, Minh Anh là ổn nhất.
Thaks cả nhà; nhớ Voka cho e.
Mình Full dịch vụ nhé , đầy đủ BJ , hôn hít không đeo bao cũng được luôn như người yêu