Lần đầu của mọi người như thế nào

Em và người yêu đều là lần đầu tiên.Em đã dạo đầu 15 20 phút rồi nhưng lúc định đưa vào thì ny em kêu đau rồi khép háng lại mãi không đưa vào được :( anh em có thể chỉ cách làm sao cho lần đầu nó trơn tru hơn không ?? ( người yêu em đồng ý rồi chuẩn bị tinh thần rồi nhưng vào trận lại sợ sết làm cho tình thế khó quá )

m cứ phải từ từ, gái trinh nó khít lắm :vozvn (17): Cứ nhét dần dần vào thôi, mà cũng ko phải 1 phát ăn ngay đâu. M phải làm mấy hôm thì âm hộ mới nới rộng ra để nhét vào :>

Người yêu tao bị mất trinh vì tai nạn xe hồi nhỏ ko biết là may mắn hay hạnh phúc.

Em và người yêu đều là lần đầu tiên.Em đã dạo đầu 15 20 phút rồi nhưng lúc định đưa vào thì ny em kêu đau rồi khép háng lại mãi không đưa vào được :( anh em có thể chỉ cách làm sao cho lần đầu nó trơn tru hơn không ?? ( người yêu em đồng ý rồi chuẩn bị tinh thần rồi nhưng vào trận lại sợ sết làm cho tình thế khó quá )
đó là lý do tao đéo bao giờ chăn mấy con còn trinh, sau lần đầu với ny của tao thì tao là tởn rồi, chơi gái còn trinh đéo sướng tí nào dm.

Người yêu tao bị mất trinh vì tai nạn xe hồi nhỏ ko biết là may mắn hay hạnh phúc.
sự thật thì ko phải cứ cho vào có máu là còn trinh đâu, giờ lắm con cáo già đi vá này nọ đéo biết dc đâu. Chỉ có nhận biết bằng cảm nhận thôi, nếu nó còn trinh thật thì âm đạo sẽ rất khít và khó cho vào lắm.

Sao con rau t nước nôi nhoe nhoét mà lần nào t cho vào no cũng kêu rát nhỉ. Tụt hứng vl

vk tau cũng vậy hai chị em họ tập xe đạp thế là toảng luôn '
Trùng hợp là 1 thằng ở trên mày và tao đều thế. Vcl, của tao thì nó ngồi yên sau bị té nên móc vào. Tao nghĩ cũng khả năng cao vì lúc nhỏ yên sau loại nó có 2 cái móc uống dư ra, con nít ngồi sát nên khả năng té bị móc vào khá cao.

T với ny cũng lần đầu hết nè
Chuẩn bị gel nữa nếu ny m ít nước
Còn t thì như sông Lô nên thôi k cần
Dạo đầu nhiều là tốt nói chung phải thật nứng
Lúc để vào cứ nhấp từ từ rồi nghỉ hỏi han liên tục trấn an bạn nữ vì rất là đau :) T khóc luôn ý đau kinh khủng và khi m cảm nhận được một lớp màng như bị cấn lại thì đâm mạnh + dứt khoát chứ đéo nhứ nữa xong thì để im đéo di chuyển lo ôm bạn gái an ủi đi
Có thể lúc đấy bạn gái m sẽ cào cấu khóc to lắm vì t thề là đau vãi huhu sau đấy cứ từ từ
Khuyên là không nên quan hệ mà nên để mai hoạc vài ngày sau cho lành đã rồi lặp lại quá trình trên nhá
Đau 1 lần sướng cả đời bảo bạn ý thế =))

T địt con ngy như kiểu hiếp dâm ấy, nó chạy từ trên giường ra đến cửa. Làn đầu nó chống cự, những lần sau t xách buồi mà chạy, sáng 1 cái, trưa 1 cái, tối 1 cái, đm ròng rã 1 tháng, đéo chịu được t phải trốn nó, rồi lấy lý do này kia để ở nhà t