Làm thế nào để chia tay rau một cách êm đẹp

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

policesmax

Pần cùng đạo tặc
Như tít, tao có quen 1 em rau, cũng đã chịch choạc rồi, hiện tại tao đang muốn dứt em này, tụi mày có thể cho tao xin kinh nghiệm làm sao chia tay em nó trong êm đẹp được không ?

chịch yếu, có dự án bận bịu hoặc hết tiền nợ nần
vụ chịch yếu thì khó, nó chơi cùng hội bạn tao, lòi ra vụ này thì hỏng hết mẹ mặt mũi
Vụ bận bịu cũng khó nốt, nó ở gần nhà tao, tối nào chả vào nhà tao chơi, tao trốn đéo được
hết tiền càng không, nhà tao đéo có gì ngoài tiền, nó dư sức biết điều đó nên đéo sài cách này được

mày tự nhận là master chăn rau, nếu đc thì chia sẻ cho anh em một ít kinh nghiệm đi

Tình dục ko hợp nhau sẽ đẩy nhau ra xa hơn. Cứ cách đó mà làm. Ko phải nghĩ nhiều.

tao thì k như bọn mày. tao trước khi chăn rau hay tán gái luôn rõ ràng tư tưởng ngay từ đầu. đã 1 tiếng coi đó là rau sẽ không bao giờ chịch quá 2 lần dù ngon tới đâu.
con gái họ khác con trai, khi bên 1 thằng đàn ông lâu dài kể cả ban đầu rõ ràng với nhau luôn là chỉ làm bạn tình hay sugar bae nhưng cứ được 1 time dài là y rằng con gái sẽ là lứa phát sinh tình cảm trước. nên mày chich nhiều rồi chắc khó đấy. cách tốt nhất là share nick cho 1 cao thủ nào khác chăn và chén rồi kiếm đó là lý do để stop.
Tao thì k nghĩ thế
Đm nhiều con cứ mê mẩn con chim bé bỏng thì sao

Mày an rau gì mà nó biết nhá,bjêt bạn bè hết thì sao mà chạy

Mày chăn rau phải để con đường rút chứ, bán kính gần z nó bám là đúng rồi. Chịch bạo dâm coi đc ko, uống tinh, wc, so sánh nó với người yêu mày, chê nó nhiều vào....

Tầm này quá đơn giản, mày liên tục kêu tức ngực, hâm hấp sốt và ho vào mặt nó..tao đảm bảo nó chủ động té:vozvn (23):

địt đi... địt liên tục... địt ko ngừng nghỉ... gặp nó là địt.... Rồi 1 ngày mày sẽ ko thấy bướm nó đâu nữa

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)