Lại vấn đề "trinh tiết"

Trừ khi ny mày là les, hoặc nó >50t chứ còn trẻ thì lãnh cảm sao đc. Về cái khoản đụ đéo các ông VN có vẻ non nhỉ, bảo sao các chị em nó chả thích mấy thằng tây lông. Đàn ông hứng cái là chim cò lên luôn, nhưng đàn bà thì phải từ từ, mơn trớn nhẹ nhàng ôm ấp vuốt ve tí cho nó có hứng. Nhất là những con còn trinh hoặc mới mất, nó còn non nên phải mơn trớn cho nó hứng lên, hôn môi liếm tai liếm cổ nút ti, tay thì mân mê ngực cho nó hứng lên rồi địt. Chưa gì mày đòi móc bím nó thì nó chả bỏ mày :))

Thứ nhất quan điểm chỉ địt sau khi kết hôn là quan điểm tuyệt vời nhưng hãm lol, yêu nhau ôm hôn vuốt ve, bú mớm rồi mà đéo địt là cực khó chịu, ngay cả với đàn bà. Chén rồi nếu đàn ông là thằng có trách nhiệm lại càng thấy ràng buộc, nhưu tao với vk chén trc khi cưới 2 năm, sau đo gặp nhiều con ngon hơn nhưng tao vẫn nhất định chỉ lấy vk tao.
Thứ hai khi tao chén vk tao lần đầu cũng đéo thấy máu me đâu cả, tao chắc chắn là tao đầu tiên cmnl, vì tất cả lịch sử của nó ntn tao nắm hết (nó là bạn thân con cháu tao). Còn vì sao thì nó từng bị viêm nhiễm phụ khoa, phải đặt thuốc, bà già ny còn phải đưa đi khám, về trc khi đặt thuốc nó cũng nói với tao, môi trường âm đạo con vk tao dễ bị nhiễm lắm, đến h thi thoảng vẫn bị.

Ông còn trinh ko mà đòi người khác còn trinh cho ông, nhảm vcl ra, h này bình đẳng mọi thứ rồi, mấy việc đó có gì mà phải nghĩ nhỉ, quan trọng là sau này sống với nhau như thế nào thôi, lấy 1 con còn trinh về mà nó xàm thì kết quả cũng là NEXT mà thôi.

Những đứa chưa va vấp sự đời, ko có kinh nghiệm sống chỉ để yêu chơi thôi, trong quan điểm tao, lấy phải nên lấy những đứa có kinh nghiệm sống mới bền.

Nó nói dối mày thì đã làm sao? Hay mày muốn nghe nó nói thật, tả chi tiết địt nhau bú liếm thằng cũ như nào à? Nó nói thế rồi còn cố mà tìm hiểu ăn lồn à. Cay cú gì ở đây?

Chào anh em :too_sad:
Hôm nay mình đánh liều đưa ngón tay vào móc cua ny và kéo quần để vét màng
Mình đưa ngón trỏ vào thì lạ là ngón tay không bị vướng gì luôn , ban đầu mình nghĩ ny còn "trinh" , do ny mình chưa từng quen ai
( qua hành động gần gũi ,ôm hôn thì mình tin ny chưa quen ai thật )
Trong lúc cố kéo quần xuống ny khóc lóc , van xin , dọa la lên -> mình vẫn cố tình làm và kéo quần xuống ->> kết quả ny chia tay mình
Mình dừng lại và hỏi thật ny còn hay không còn nữa , ny không trả lời và đi về và nói : " nếu anh không tin em , em nói cũng vô ích " :vozvn (15)::vozvn (15):
Mình cũng như bao anh em trong đây : không quan trọng trinh lắm , nhưng giả sử ny có nói dối thì bực tức lắm chứ
Mình hơi thắc mắc : giả sử đang còn thì mình đưa ngón tay trỏ vào , lại không vướng gì , màng tring cách cửa âm đạo tầm 1-3 cm thôi :too_sad:
Trên google mình có tìm hiểu có màng trinh dạng tròn và vách thì có thể đưa ngón tay xuyên qua được
Có anh em đã gặp qua trường hợp này chia sẻ cho mình với
Cảm ơn anh em

+ Mình và ny chia tay rồi , sau đợt này chắc ny cũng chả xem mình ra gì , nói chung mất điểm trầm trọng :too_sad::too_sad:
Đm em ấy chia tay mày là đúng. Tính mày chắc khó ở

Chưa đủ thân thiết để nói. Khả năng cũng đéo coi m ra gì! Next là hợp lí
cái đó cũng 1 phần thôi bác
mình chưa muốn buông đâu bác , giờ bỏ luôn , chả khác gì mình là sở khanh , yêu vì cái đó

Thế lúc bú lol có thấy màng trinh không, đm vạch ra không nhìn ah. đm ngu thế

Trinh ccc. Dm ăn dc trinh giàu 3 đời con cháu hay sao mà thắc mắc. M làm nó bị tổn thương r. T sure dù m có làm cc j nó cũng chia tay m thôi. Tìm em khác đi là vừa

Trinh ccc. Dm ăn dc trinh giàu 3 đời con cháu hay sao mà thắc mắc. M làm nó bị tổn thương r. T sure dù m có làm cc j nó cũng chia tay m thôi. Tìm em khác đi là vừa
ny tổn thương là điều chắc chắn rồi bác , hôm qua ny khóc thấy thương lắm
còn nước còn tát , mình sẽ cố gắng làm lành , nếu bỏ dễ vậy chẳng khác gì mình là sở khanh

mình tính móc cua để kích thích ny , sau đó mới cởi quần bác , ai ngờ lại thế này
rút kinh nghiệm lần sau, trước khi đê mê nhớ tụt quần nó ra, day day ở ngoài rồi xuống húp. Móc sướng thế đéo nào bằng bú lol. Dốt lắm

Bú bóng bú đá bú rượu đéo có csis bú nào sướng bằng bú lồn. Mịa móc khi con gái nó dâm ra nước còn khi ng yêu m k cho thì nó k hứng . móc đau nó nữa. M bonus thêm cái dụ trinh tiết k tin nó thì có mà ăn cẹt r. Lần này fail lần tới nhớ bú lồn trc cho t

rút kinh nghiệm lần sau, trước khi đê mê nhớ tụt quần nó ra, day day ở ngoài rồi xuống húp. Móc sướng thế đéo nào bằng bú lol. Dốt lắm
uhm bác , đôi khi mình làm không đúng thời điểm , lúc ny phê lại không làm gì , ny chưa phê lại hành động , nên tạch :(
tình hình này nếu có làm lành , chắc phải đợi 2-3 tuần sau làm tiếp bác

Bú bóng bú đá bú rượu đéo có csis bú nào sướng bằng bú lồn. Mịa móc khi con gái nó dâm ra nước còn khi ng yêu m k cho thì nó k hứng . móc đau nó nữa. M bonus thêm cái dụ trinh tiết k tin nó thì có mà ăn cẹt r. Lần này fail lần tới nhớ bú lồn trc cho t
ok bác
công nhận luôn bác , mình móc ny không ra 1 tí nước gì luôn , chỉ thấy la đau
nếu có lần sau , mình sẽ vét máng trước

uhm bác , đôi khi mình làm không đúng thời điểm , lúc ny phê lại không làm gì , ny chưa phê lại hành động , nên tạch :(
tình hình này nếu có làm lành , chắc phải đợi 2-3 tuần sau làm tiếp bác
Lành thì lành nhưng vẫn phải làm rõ vấn đề trinh tiết, đm mấy thằng trên này cứ tinh tướng ko quan trọng trinh tiết. Nhưng đm chúng nó biết lúc chúng nó bị lừa là đéo được phá trinh thì có cay không.

ok bác
công nhận luôn bác , mình móc ny không ra 1 tí nước gì luôn , chỉ thấy la đau
nếu có lần sau , mình sẽ vét máng trước
Ý t nói lần sau vs con khác. Còn bé này jo khó mà cứu kaka. M phải tỏ ra hối lỗi ntn thì nó nghĩ lại hên thì m còn. Xui thì m mất.

Lành thì lành nhưng vẫn phải làm rõ vấn đề trinh tiết, đm mấy thằng trên này cứ tinh tướng ko quan trọng trinh tiết. Nhưng đm chúng nó biết lúc chúng nó bị lừa là đéo được phá trinh thì có cay không.
Lại thêm 1 thằng giống như bao thèn đụt con ngta luôn đòi trinh. Qua ấn độ sống cm đi. Mịa ăn dc trinh chắc nó chung thủy cả đời vs mình chắc.

Lại thêm 1 thằng giống như bao thèn đụt con ngta luôn đòi trinh. Qua ấn độ sống cm đi. Mịa ăn dc trinh chắc nó chung thủy cả đời vs mình chắc.
đéo biết cả đời hay ko nhưng bố mày được ăn ít nhất là 3 cái rồi, ok fine

mà tính ny mình không nói đâu bác , nếu có thật
nếu làm lành thì mình cho qua , mình sẽ dựa theo thái độ , hành động và tình cảm để đánh giá thôi