Lại vấn đề "trinh tiết"

saobang

Trâu lái đò
Chào anh em :too_sad:
Hôm nay mình đánh liều đưa ngón tay vào móc cua ny và kéo quần để vét màng
Mình đưa ngón trỏ vào thì lạ là ngón tay không bị vướng gì luôn , ban đầu mình nghĩ ny còn "trinh" , do ny mình chưa từng quen ai
( qua hành động gần gũi ,ôm hôn thì mình tin ny chưa quen ai thật )
Trong lúc cố kéo quần xuống ny khóc lóc , van xin , dọa la lên -> mình vẫn cố tình làm và kéo quần xuống ->> kết quả ny chia tay mình
Mình dừng lại và hỏi thật ny còn hay không còn nữa , ny không trả lời và đi về và nói : " nếu anh không tin em , em nói cũng vô ích " :vozvn (15)::vozvn (15):
Mình cũng như bao anh em trong đây : không quan trọng trinh lắm , nhưng giả sử ny có nói dối thì bực tức lắm chứ
Mình hơi thắc mắc : giả sử đang còn thì mình đưa ngón tay trỏ vào , lại không vướng gì , màng tring cách cửa âm đạo tầm 1-3 cm thôi :too_sad:
Trên google mình có tìm hiểu có màng trinh dạng tròn và vách thì có thể đưa ngón tay xuyên qua được
Có anh em đã gặp qua trường hợp này chia sẻ cho mình với
Cảm ơn anh em

+ Mình và ny chia tay rồi , sau đợt này chắc ny cũng chả xem mình ra gì , nói chung mất điểm trầm trọng :too_sad::too_sad:

Ơ thế còn hay không còn màng trinh nó liên quan gì đến việc thọc ra thọc vô ?

Đã nói câu trên không quan tâm xuống dưới hỏi làm lồn gì
giả sử ny nói dối bác , bác có cay không ?

vớ vẩn quá, có thể bạn gái nó ngại nó nói dối thì có gì đâu, bảo a chả quan trọng việc đó, quan trọng là cái hồn chứ

giả sử ny nói dối bác , bác có cay không ?
Nó nói dối thì có gì quan trọng không ? đàng nào mày chẳng thọc từ giờ tới cuối đời acay để làm gì?

vớ vẩn quá, có thể bạn gái nó ngại nó nói dối thì có gì đâu, bảo a chả quan trọng việc đó, quan trọng là cái hồn chứ
uhm bạn , mình nói rất là bình thường và nhỏ nhẹ

Nó nói dối thì có gì quan trọng không ? đàng nào mày chẳng thọc từ giờ tới cuối đời acay để làm gì?
mình chia sẻ lên đây cho nhẹ người thôi bác , giờ nghĩ lại thấy mình sai

Hài vl. Đek quan tâm trinh tiết rồi còn thọc tay ktra :)) Mà mày hỏi làm lìn j nữa, chia tay rồi còn đâu. Đúng là hãm (vì) lồn là có thật :d

Hài vl. Đek quan tâm trinh tiết rồi còn thọc tay ktra :)) Mà mày hỏi làm lìn j nữa, chia tay rồi còn đâu. Đúng là hãm (vì) lồn là có thật :d
nếu mà không còn thì không hiểu tại sao ny lại không cho quan hệ
nếu mà còn thì mình sẽ giữ cho ny
đơn giản vậy thôi bác

đơn giản vậy thôi bác
Mày hỏi là đã quan tâm rồi, không quan tâm thì đừng hỏi, còn bây giờ nhắn tin giải thích hoặc an ủi nó may ra

Chứ bỏ luôn thì mày là thằng khốn nạn trong mắt nó

Mày hỏi là đã quan tâm rồi, không quan tâm thì đừng hỏi, còn bây giờ nhắn tin giải thích hoặc an ủi nó may ra

Chứ bỏ luôn thì mày là thằng khốn nạn trong mắt nó
uhm bác nói đúng , tính ra mình lại mâu thuẫn
giờ ny mình chặn hết liên lạc rồi , mai mốt mình đến nhà gặp sau
lúc tối thấy ny khóc , thấy thương thật :too_sad:

m iêu nó thật sự mà thấy nó khóc m vẫn làm . đàn ông mà ích kỉ vkl
ban đầu mình cũng tính quan hệ để tình cảm lâu dài và bền vững hơn
hôm nay mình có tí bia , nên cũng mất tự chủ bác
sai quá sai , mất điểm trầm trọng

uhm bác nói đúng , tính ra mình lại mâu thuẫn
giờ ny mình chặn hết liên lạc rồi , mai mốt mình đến nhà gặp sau
lúc tối thấy ny khóc , thấy thương thật :too_sad:
có bạn bè nào còn liên lạc được thì nhắn nói ngay đi tml mày bước 1 chân vào black list rồi đấy

có bạn bè nào còn liên lạc được thì nhắn nói ngay đi tml mày bước 1 chân vào black list rồi đấy
uhm bác , không tôn trọng cảm xúc của ny cũng đủ fail rồi
bạn bè ny mình toàn ở xa và giờđi ngủ rồi bác

đơn giản vậy thôi bác
Lại lý do thôi. Thà nói rõ quan điểm qhtd là 1 phần của ty rồi xem nó ok ko thì chiến, chứ giữ phần đa vì nó đéo tin mày chứ liên quan j còn với ko? Lỡ nó chưa qh nhưng lần đầu qh đéo có máu thì mày lại chửi dcm cả nhà nó ra ah :))

uhm bác , không tôn trọng cảm xúc của ny cũng đủ fail rồi
bạn bè ny mình toàn ở xa và giờđi ngủ rồi bác
giờ ngủ sớm sáng mai dậy sớm chạy qua nhà nó đứng chờ trước cửa , còn để lâu thì quen con khác nhé