[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

Alchemy

Đàn em Khá Bảnh
Đọc cmt m quen quen nhỉ, như đọc ở post nào rồi, hay m cũng viết ở post đấy. M nên gặp bác sĩ tâm lý để có lời khuyên tốt nhất #:-S
Chưa, post trước m quote tao là tao nói tao hơi stress, muốn tự sát thôi

Không quan tâm gái nói gì chỉ xem gái làm gì mà thôi.

Đọc từ đầu vẫn motip cũ mời đi chơi k dc cho cút tán con khác.

Mỗi người trong 1 thời điểm đều có có những suy nghĩ và 1 lối sống khác nhau tôi cũng từng như thế. Có lúc tôi thấy thích thú vs sự yên bình và nhàm chán, có những thời điểm tôi thấy nhạt quá t đéo muốn thế nữa tôi bắt dầu thay đổi từ phong cách lẫn tư duy... tôi lao vào những chỗ năng động hơn thử thách bản thân hơn để dc " trải nghiệm" những thứ mới mà tôi chưa từng biết đến. Ở đời sẽ gặp rất nhiều lần phản bội... nhưng có ai bắt chúng ta tin đâu ??? chúng ta tin những thứ ta muốn tin... Đến thời điểm này tôi tin duy nhất chính là bản thân tôi. Tôi kiếm tiền, tôi trải nghiệm, tôi học hỏi.... và tôi chỉ tin vào bản thân và số dư trong tài khoản mà thôi......
Tôi khó chịu lắm, sợ hãi k dám tin vào cái gì cả, ngoài ba mẹ ra thì với mình đều xuất phát từ tình thương nên ít khi làm tổn thương mình lắm.

Hnay đọc báo thấy bài này.

Đón hai con về, Duy cho uống cốc nước ngọt có pha thuốc trừ sâu rồi gây ngạt. Duy đặt các con nằm cạnh nhau trên giường ở tầng hai rồi pha tiếp thuốc sâu để mình uống, song anh ta không chết. Duy lên tầng 3 nhảy lầu nhưng rơi trúng dây điện. Ý đồ tự tử của Duy bất thành. Hai đứa trẻ được xác định chết do ngộ độc.

Yêu vợ, 2 đứa con đẻ ra tưởng con mình mà xét ADN đều con thằng khác, đã thế còn sỉ vả đòi li dị mang con ở riêng, anh chồng quẫn trí luôn, chả muốn sống nữa

Tôi k đàn ông lắm nên nếu như này chắc cũng bắn chết con vợ rồi tự sát thật.

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Yêu vợ, 2 đứa con đẻ ra tưởng con mình mà xét ADN đều con thằng khác, đã thế còn sỉ vả đòi li dị mang con ở riêng, anh chồng quẫn trí luôn, chả muốn sống nữa

Tôi k đàn ông lắm nên nếu như này chắc cũng bắn chết con vợ rồi tự sát thật.
Mong bro đọc từ đầu topic của tôi. Hãy làm những gì mình muốn và thích. Nên không giờ đặt niềm tin vào ai cả vì điều này là k cần thiết. Có thể con mẹ k ra gì những lũ trẻ con thì không có tội kể cả nó là con ai đi chẳng nữa.
Trước tôi có lẽ cũng giống bạn là luôn có 1 con ác quỷ bên trong và chờ cơ hội nó bộc phát để làm những điều kinh khủng nhất như người đàn ông đầu độc 2 con riêng của vợ.
Ngoài sức khỏe cần được khỏe mạnh thì " tâm hồn" và tư duy cũng phải được vun đắp thử thách để "mạnh" và vững vàng hơn. Mong bro đi tập hay theo 1 thú chơi và k nên quá phụ thuộc gì vào người khác từ tiền lẫn tình cảm. Bro tuyp tình cảm nội tâm khép kín tôi hiểu cơ mà cứ hãy làm những gì mình thích và k nên quan tâm ai nói gì và nghĩ gì về mình. Tôi đã vứt bỏ dược điều này nên tôi có 1 cuộc sống ít nhất là tôi cảm thấy hạnh phúc.

Alchemy

Đàn em Khá Bảnh
Mong bro đọc từ đầu topic của tôi. Hãy làm những gì mình muốn và thích. Nên không giờ đặt niềm tin vào ai cả vì điều này là k cần thiết. Có thể con mẹ k ra gì những lũ trẻ con thì không có tội kể cả nó là con ai đi chẳng nữa.
Trước tôi có lẽ cũng giống bạn là luôn có 1 con ác quỷ bên trong và chờ cơ hội nó bộc phát để làm những điều kinh khủng nhất như người đàn ông đầu độc 2 con riêng của vợ.
Ngoài sức khỏe cần được khỏe mạnh thì " tâm hồn" và tư duy cũng phải được vun đắp thử thách để "mạnh" và vững vàng hơn. Mong bro đi tập hay theo 1 thú chơi và k nên quá phụ thuộc gì vào người khác từ tiền lẫn tình cảm. Bro tuyp tình cảm nội tâm khép kín tôi hiểu cơ mà cứ hãy làm những gì mình thích và k nên quan tâm ai nói gì và nghĩ gì về mình. Tôi đã vứt bỏ dược điều này nên tôi có 1 cuộc sống ít nhất là tôi cảm thấy hạnh phúc.
Tôi k phụ thuộc tình cảm tiền bạc vào ai cả, nhưng trong thâm tâm sợ tổn thương nên luôn phòng bị, không quay tay, không chịch gái, sống như cã bê li cốp trong tác phẩm "người trong bao" vậy

Bản thân tôi có con quỷ trong tâm hồn luôn muốn giải phóng, nhiều lúc muốn ra đường xả súng rồi tự sát, nhưng có lẻ do còn nhân tính nên vẫn k làm như vậy

Tôi đọc từ đầu, vẫn làm những điều mình muốn vậy thôi, vẫn đi tập gym, đọc nh sách, nhưng cách sống ngày càng cô độc, cô độc ở đây là luôn có xu hướng làm tất cả 1 mình, cực kì sợ phụ thuộc bất cứ cái gì vào bất cứ ai vì sợ cảm giác bị phản bội, bị bỏ lại...

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Tôi k phụ thuộc tình cảm tiền bạc vào ai cả, nhưng trong thâm tâm sợ tổn thương nên luôn phòng bị, không quay tay, không chịch gái, sống như cã bê li cốp trong tác phẩm "người trong bao" vậy

Bản thân tôi có con quỷ trong tâm hồn luôn muốn giải phóng, nhiều lúc muốn ra đường xả súng rồi tự sát, nhưng có lẻ do còn nhân tính nên vẫn k làm như vậy

Tôi đọc từ đầu, vẫn làm những điều mình muốn vậy thôi, vẫn đi tập gym, đọc nh sách, nhưng cách sống ngày càng cô độc, cô độc ở đây là luôn có xu hướng làm tất cả 1 mình, cực kì sợ phụ thuộc bất cứ cái gì vào bất cứ ai vì sợ cảm giác bị phản bội, bị bỏ lại...
Trên đời quan trọng là niềm tin bạn à. Nhân chi sơ tính bản thiện con người ai cũng tin lẽ phải cái tốt nhưng xã hội nó vận hành k hoàn toàn như thế. Tôi hiểu cảm giác bị bản bội và bị bỏ lại phía sau. Tôi sợ lặp lại như ngày xưa nhưng tôi luôn đối mặt với nó ... tôi tự bảo vệ mình bằng kiến thức và lối sống " lành mạnh" + 1 lối tư duy thoáng và hiện đại. Tôi thời khời nghiệp 23 tuổi có gấu đầu tiên xinh cực kỳ co 1 cửa hàng đến giờ nhiều người ngưỡng mộ nhưng tôi bị mất hết cùng 1 lúc cùng 1 thời điểm tất cả mọi thứ tôi tin tưởng theo cái nhẽ tôi trước hàng tin... Tôi bàng hoàng, tôi mắc kẹt, tôi tuyệt vọng.....Sau tất cả tôi lựa chọn duy nhất là buông bỏ.... buông bỏ k phải là thả trôi... mà tôi tìm kiếm những thứ mới để khám phá, thử thách bản thân sau tất cả tôi nhận ra rằng càng về sau tôi toàn nhận dc những thứ tốt đẹp hơn... Tôi trước từng bị những em nyc chửi thằng vào mặt " anh sống lạc quan quá" " a là 1 thằng hoang tưởng..v..v.....
Nhưng cái hay của tôi cái là tôi làm được hết những thứ tôi nói và tôi hằng mơ ước đến dù cho lúc tôi nói thời điểm đó tôi đang ở tận cùng ở đáy kể cả tiền bạc và mọi thứ. Quan trọng đây là niềm tin, sau những phản bội của ny của bạn hàng nhưng tôi tin vẫn có những người tử tế mà đen cho tôi là tôi gặp người xấu mà thôi.
Đến giờ này tôi vẫn thầm cảm ơn là tôi vấp ngã những năm tháng trẻ tuổi và có thể gây dựng lại. Vẫn sợ 1 ngày nào đó lỡ bước liệu có sức lức và kiêu hãnh có thể gạt mọi thứ để làm lại từ đầu.
Đời còn dài và nhiều thay đổi lắm, nên là đàn ông cần 1 sự tỉnh táo và bản lĩnh để vượt qua. Không còn cách nào là học hỏi và trải nghiệm thật nhiều.

ChungTuDon

Già làng
tao vừa bị em crush phũ rồi,cua cẩm nửa tháng mới biết em nó đã có ny, chán vl
tiếc em nó quá, ngoan hiền ,lại có học khá xinh :embarrassed::embarrassed:

Benzema

Thanh niên hoi
Cái này không sai, nhưng nói thẳng là đi wave mà tán gái thì chục con may ra được 1 con nó hâm hâm nó theo.

Gái có đầu óc nó cũng khôn bỏ mẹ ra, thế cho nên cuối cùng muốn tán gái ngon để lấy làm vợ thì nền tảng của mày cũng phải ngon. Có kinh tế, ngon giai, tự tin. Lúc đấy đủ lực cạnh tranh với những thằng cũng tán gái ngon lấy làm vợ.

Chứ còn tán gái để chịch thì tao tán 4 con chắc 3 con chịch được trong vòng 2 ngày làm quen. Dễ bỏ mẹ.
Cmt của m có 2 ý:
1. Tiền
2. M tán 4 con chịch dc 3 trong vòng 2 ngày, ôi m vloz quá, idol thần tượng vãi lozz :byebye:

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Nhưng em nhắn tin như thế là bình thường ổn đúng ko, hay có gì tiêu cực ko ạ
Hoàn toàn bình thường, nếu nó thích tự nó sẽ có cách phát triển cuộc nói chuyện. Em zai này dính nhiều ca như ntn, Thường thì vấn đề k nằm ở cách nói chuyện mà vấn đề chúng nó đa phần k thấy điểm gì " ngon" xuất phát từ em. Tôi tầm này nhiều em nói chuyện đến hôm thứ 2 thứ 3 đã nhiều em gửi ảnh "nóng lạnh" cho tôi mà t đéo hề yêu cầu.

Nhìn thằng vào bản thân đang yếu cái gì và sửa cái đó. Tôi đoán bro hình như đi du học và body bình thường, không tham gia môn thể thao nào cả, gu ăn mặc thì cũng bình thường nốt cũng k có thú chơi hay kỹ năng nào hay ho cả. Đẹp trai chắc thì không nốt...hezz

WoLf97

Già trâu
Hoàn toàn bình thường, nếu nó thích tự nó sẽ có cách phát triển cuộc nói chuyện. Em zai này dính nhiều ca như ntn, Thường thì vấn đề k nằm ở cách nói chuyện mà vấn đề chúng nó đa phần k thấy điểm gì " ngon" xuất phát từ em. Tôi tầm này nhiều em nói chuyện đến hôm thứ 2 thứ 3 đã nhiều em gửi ảnh "nóng lạnh" cho tôi mà t đéo hề yêu cầu.

Nhìn thằng vào bản thân đang yếu cái gì và sửa cái đó. Tôi đoán bro hình như đi du học và body bình thường, không tham gia môn thể thao nào cả, gu ăn mặc thì cũng bình thường nốt cũng k có thú chơi hay kỹ năng nào hay ho cả. Đẹp trai chắc thì không nốt...hezz
Bro đoán gần đúng hết rồi ( , nếu có cái gì em hơn bọn bạn thì chắc gia đình em khá giả, nhưng em mua đồ gì hay cái gì mới em chẳng bao giờ post lên mạng hay khoe ra cả (, body em đang tập dần ạ, em thì chưa đến mức đẹp trai, ưa nhìn thôi, kiểu Việt Anh, em có cái tật chết ng là nói ngọng nói lắp và ko nói đc trước đám đông (

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Bro đoán gần đúng hết rồi ( , nếu có cái gì em hơn bọn bạn thì chắc gia đình em khá giả, nhưng em mua đồ gì hay cái gì mới em chẳng bao giờ post lên mạng hay khoe ra cả (, body em đang tập dần ạ, em thì chưa đến mức đẹp trai, ưa nhìn thôi, kiểu Việt Anh, em có cái tật chết ng là nói ngọng nói lắp và ko nói đc trước đám đông (
Biết điểm mạnh thì phát huy, còn điểm yếu biết để khắc phục. Nói thì tập nói trước gương, học tầm 2 3 tháng là sửa dc thôi. Nhà giàu thì lo cái gì cứ theo 1 thú chơi nào đấy như chơi vape hay xì gà, chơi giày, chơi đồ hiệu. Kiểu mấy e trẻ trẻ bh thì cứ chơi đồ hiệu là lợi thế rồi.

WoLf97

Già trâu
Biết điểm mạnh thì phát huy, còn điểm yếu biết để khắc phục. Nói thì tập nói trước gương, học tầm 2 3 tháng là sửa dc thôi. Nhà giàu thì lo cái gì cứ theo 1 thú chơi nào đấy như chơi vape hay xì gà, chơi giày, chơi đồ hiệu. Kiểu mấy e trẻ trẻ bh thì cứ chơi đồ hiệu là lợi thế rồi.
Nói chung phải show cái NGON của mình ra đúng ko anh, em toàn show bằng cách dẫn đi ăn nhà hàng các kiểu (, chắc phải đổi chiến thuật

Sửa lần cuối:

Bookoo

Trẩu tre
ae cho em ít kinh nguyệt trong trường hợp này với : gái đi chung với mình chịu ôm, bóp bụng, hôn má, lâu lâu cho hôn môi. nhưng khi về thì nt như loz ...
Cảm giác như em nó ko tôn trọng mình lắm... giờ làm sao đây aee

WoLf97

Già trâu
ae cho em ít kinh nguyệt trong trường hợp này với : gái đi chung với mình chịu ôm, bóp bụng, hôn má, lâu lâu cho hôn môi. nhưng khi về thì nt như loz ...
Cảm giác như em nó ko tôn trọng mình lắm... giờ làm sao đây aee
cảm giác giống em đợt trước vl ), em nghi bro chỉ là 1 trong 69 người thay thế của em nó thôi, đi chơi nhiều và cứng vào, làm mẹ bữa nhậu xong cho em ấy vào nhà nghỉ nhé

BiCucThaiLai

Trẻ trâu
Kiếm cách nào hun hít sờ mó ở ngoài trước đã (công viên, chỗ vắng, bia bọt)
Chạy xe vừa đi vừa nói giỡn giỡn mình vào kia nha em (tên ks) , nói bóng gió
Thấy đượcđược tông thẳng nhà nghỉ luôn rồi kêu em lên theo

Em thấy có cái sự kiện quẩy này nhiều gái xinh mà thoải mái lắm các bác ạ. Lại còn overnight luôn. Thứ 7 này bác nào đi cùng em ko?