[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
ae cứu em cái trường hợp này với khó chịu vl ý, chuyện là hôm qua em có rủ gái đi chơi ( chỉ sau 1 gặp nhau ở gặp mặt của trường và sau 4 tiếng nói qua mạng), để gái đỡ ngại trong trường hợp gặp lần đầu và sợ quá nhiều thời gian câm lặng nên em có rủ bạn của em 1 nam 1 nữ, đi chơi ăn uống các kiểu thì em cũng galang này nó kia, quan tâm, chăm sóc gái, chính gái cũng muốn có một buổi hẹn thứ 2, sau khi về thì hôm đấy nói chuyện cũng nhiều, nhưng ngày hôm sau thì em chủ động inbox lại thì cảm giác rep cho có lệ và rất chậm mặc dù gái online và rảnh vl ( sinh viên), anh em tư vấn cho em trường hợp này với
Gỉa sử gái có mối khác thì có biện pháp nào để chiến thắng không, em nghĩ ra mỗi cách là rủ đi chơi nhiều hơn
Hẹn hò nên là việc 2 người, gái nó còn không thèm rủ bạn nó đi mình rủ bạn mình đi để làm gì ???? Tại sao b gái muốn có cuộc gặp thứ 2 ? Gái nó nhạt vì bạn k đủ ngon và hấp dẫn thế thôi ca này fail rồi.

WoLf97

Già trâu
Hẹn hò nên là việc 2 người, gái nó còn không thèm rủ bạn nó đi mình rủ bạn mình đi để làm gì ???? Tại sao b gái muốn có cuộc gặp thứ 2 ? Gái nó nhạt vì bạn k đủ ngon và hấp dẫn thế thôi ca này fail rồi.
Em nói chuyện kém quá nên muốn rủ bạn đi để làm cho buổi đầu đỡ chán ý anh với cả em nói chuyện và gặp gái mục đích thể hiện rõ là em thích gái rồi nên em nghĩ đi đông người cho gái đỡ ngại, chính mồm gái nói muốn có cuộc hẹn thứ 2 anh ạ, vâng em cũng xác định ca này fail rồi, nhưng thái độ gái ở ngoài đời tốt quá nên em cứ bị hy vọng

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Em nói chuyện kém quá nên muốn rủ bạn đi để làm cho buổi đầu đỡ chán ý anh với cả em nói chuyện và gặp gái mục đích thể hiện rõ là em thích gái rồi nên em nghĩ đi đông người cho gái đỡ ngại, chính mồm gái nói muốn có cuộc hẹn thứ 2 anh ạ, vâng em cũng xác định ca này fail rồi, nhưng thái độ gái ở ngoài đời tốt quá nên em cứ bị hy vọng
Nó chỉ lịch sự thôi, việc hẹn hò là vc của 2 người. CÁc bạn vui vẻ vs nhau chứ có liên can gì người ngoài đâu. Nếu tiếc ms cố thì cứ thử mời đi chơi tiếp chỉ 2 người. THật ra chả có đứa hâm nào đi chơi vs đứa nó k thích mà khác giới đâu....

Nhờ thớt tư vấn giúp.mình có quen gái trong 1 lần tình cờ khi vào nhà thằng bạn thân chơi.đã xin được facebook và biết được chỗ gái làm việc nhưng chưa có số đt.Face thì gái up rất ít ảnh đi chơi,gần như ko có lên rất khó tìm hiểu về gái.còn thằng bạn mình thì đi làm xa thỉnh thoảng mới về,thớt tư vấn giúp xem làm thế nào để xem gái thuộc dạng nào để nc tán tỉnh cho dễ.

WoLf97

Già trâu
Nó chỉ lịch sự thôi, việc hẹn hò là vc của 2 người. CÁc bạn vui vẻ vs nhau chứ có liên can gì người ngoài đâu. Nếu tiếc ms cố thì cứ thử mời đi chơi tiếp chỉ 2 người. THật ra chả có đứa hâm nào đi chơi vs đứa nó k thích mà khác giới đâu....
căn bản giờ cũng đang có một đứa tán nó anh ạ, đứa tán nó cũng là bạn em, nên em nghĩ nó đang cân nhắc xem nó sẽ chọn ai )
sơ qua thì em ưa nhìn cao 1m75, nhà có điều kiện nhưng một năm nữa về nước rồi ( bọn em du học sinh nga)
còn bạn em thì cao gần bằng em, không được ưa nhìn bàng em, nhưng nói chuyện với gái tốt hơn em và ba năm nữa mơi về nước
em đc cái ưu điểm nữa là đi chơi hẹn hò với nó trước, nhưng em làm gì ở buổi hẹn thằng bạn em biết hết rồi (
Hôm qua vừa có buổi tâm sự nhau 2 thằng , kiểu tính thật thà có gì nói đấy, mà thằng bạn nó cũng giấu khư khư xong khen cho có lệ các kiểu, nói chung cũng nhờ vậy em biết rõ cái tính cách khắm l của thằng kia )

mrclick

Trẩu tre
Cho minh hỏi lần đầu nt gái nó trả lời liền mà sang ngày sau nó không thèm đọc tn luôn , con gái khó hiểu quá , nt cho nhỏ khác thì nó hồi âm liền

Namtran9xx

Chàng trai diệt chó
Cho minh hỏi lần đầu nt gái nó trả lời liền mà sang ngày sau nó không thèm đọc tn luôn , con gái khó hiểu quá , nt cho nhỏ khác thì nó hồi âm liền
Vì mày nt nhạt và nó có hàng chục thằng khác đang nhắn cùng lúc mặn hơn.
Chơi tinder đi là hiểu.
Bây h hàng ngày tao nhắn tin với chục em khác nhau cùng lúc, em nào nhiệt tình thì tao tiếp ko thì next

WoLf97

Già trâu
đen vl, em mắc phải lỗi tấn công nhanh quá rồi, buổi thứ 2(buổi này đi khá là oke, 2 bên cười nói suốt) em đã hôn vào trán gái lúc về, lúc đó cười nói ko sao, nhưng tối nhắn tin nó hỏi anh thích em à blabla xong kêu em có crush rồi các thứ, có cách nào gỡ điểm ko anh

Namtran9xx

Chàng trai diệt chó
đen vl, em mắc phải lỗi tấn công nhanh quá rồi, buổi thứ 2(buổi này đi khá là oke, 2 bên cười nói suốt) em đã hôn vào trán gái lúc về, lúc đó cười nói ko sao, nhưng tối nhắn tin nó hỏi anh thích em à blabla xong kêu em có crush rồi các thứ, có cách nào gỡ điểm ko anh
Ko phải lỗi tấn công nhanh quá đâu. Mày tấn công sai người thôi. Next em khác đê

E đang thích 1 đứa, mà nó lại đang thích đứa khác . Các bác chỉ giáo e cách tán nó với

Alchemy

Đàn em Khá Bảnh
Tao hỏi thật, làm sao để vượt qua cảm giác bị người mình tin tưởng nhất phản bội nhỉ, chuyện đã lâu rồi cũng phải 5 năm rồi nhưng từ đó giờ tao nghĩ lại vẫn tức, không thể hiểu mình đã làm gì sai mà lại thành như thế, cũng chả thể tin phụ nữ nữa, cũng chả hứng thú với con nào và cũng gần như bỏ quay tay từ đó luôn.

Không còn thấy phụ nữ hấp dẫn nữa,đi làmđc bao tiền thì tiêu cá nhân 1 tí còn lại gửi obz hết.

Tao có bị gì k, nhiều lúc tự nhiên muốn tự sát, nhưng vẫn chưa dám đi khám bác sĩ tâm lý

Benzema

Thanh niên hoi
Tao hỏi thật, làm sao để vượt qua cảm giác bị người mình tin tưởng nhất phản bội nhỉ, chuyện đã lâu rồi cũng phải 5 năm rồi nhưng từ đó giờ tao nghĩ lại vẫn tức, không thể hiểu mình đã làm gì sai mà lại thành như thế, cũng chả thể tin phụ nữ nữa, cũng chả hứng thú với con nào và cũng gần như bỏ quay tay từ đó luôn.

Không còn thấy phụ nữ hấp dẫn nữa,đi làmđc bao tiền thì tiêu cá nhân 1 tí còn lại gửi obz hết.

Tao có bị gì k, nhiều lúc tự nhiên muốn tự sát, nhưng vẫn chưa dám đi khám bác sĩ tâm lý
Đọc cmt m quen quen nhỉ, như đọc ở post nào rồi, hay m cũng viết ở post đấy. M nên gặp bác sĩ tâm lý để có lời khuyên tốt nhất #:-S

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Không quan tâm gái nói gì chỉ xem gái làm gì mà thôi.
E đang thích 1 đứa, mà nó lại đang thích đứa khác . Các bác chỉ giáo e cách tán nó với
Đọc từ đầu vẫn motip cũ mời đi chơi k dc cho cút tán con khác.

Mỗi người trong 1 thời điểm đều có có những suy nghĩ và 1 lối sống khác nhau tôi cũng từng như thế. Có lúc tôi thấy thích thú vs sự yên bình và nhàm chán, có những thời điểm tôi thấy nhạt quá t đéo muốn thế nữa tôi bắt dầu thay đổi từ phong cách lẫn tư duy... tôi lao vào những chỗ năng động hơn thử thách bản thân hơn để dc " trải nghiệm" những thứ mới mà tôi chưa từng biết đến. Ở đời sẽ gặp rất nhiều lần phản bội... nhưng có ai bắt chúng ta tin đâu ??? chúng ta tin những thứ ta muốn tin... Đến thời điểm này tôi tin duy nhất chính là bản thân tôi. Tôi kiếm tiền, tôi trải nghiệm, tôi học hỏi.... và tôi chỉ tin vào bản thân và số dư trong tài khoản mà thôi......