[ Kinh nghiệm ] - Tán gái toàn thư, kinh nghiệm ít ỏi dành cho anh em

Alchemy

Đàn em Khá Bảnh
1m7 tự ti lùn, ngáo đá ah?????
Hay muốn cao 2m? :vozvn (14):

Còn chuyện cuồng dâm sinh hoang tưởng thì vote reset nhé. :vozvn (22):

Chả biết nữa, ngày xưa tao thích 1 đứa nó chê tao lùn mà tao tự ti chiều cao đến tận giờ luôn, mà nó giờ được 1m6 chứ mấy...

Với cả 9x 10x lứa tao bọn nó tiêu chuẩn cao quá, bọn nó thích trai 1m8 6 múi cơ, tao nói chuyện với bọn tao quen 2k thì tiêu chuẩn giời ơi đất hỡi quá..

BrownX

Già trâu
Triển khai:
- Nt hỏi han tìm hiểu, không quá nhiều, thông tin vừa đủ. Và khi thấy ổn là mời gái đi chơi hoặc cafe nghiêm cấm xem phim ngày hẹn đầu vì fail vcl đéo nc được gì với nhau.
Toàn hẹn đi xem phim để ôm ấp, nút lưỡi, bóp dzú, móc lốp* ngay bữa đầu :vozvn (45):

Hên xui tuỳ đứa thì tới được mức độ nào, nhưng đa phần là sẽ ôm ấp đụng chạm được. Tao nói thiệt ko đùa. :vozvn (18):

Đi cafe với gái tao lại ít khi vì chán và đéo có mấy chuyện để nói.

Đi uống bia thì được. Cũng có con rủ tao đi uống bia bữa đầu tại nó thích uống bia, và bia bọt dễ nói chuyện. Có đợt tao với nó ngồi uống ngoài sala tới 2 3h sáng. Nói đủ chuyện linh tinh. :vozvn (32):

P/s: mấy em toàn khen tao đẹp trai, phong độ

BrownX

Già trâu
Chả biết nữa, ngày xưa tao thích 1 đứa nó chê tao lùn mà tao tự ti chiều cao đến tận giờ luôn, mà nó giờ được 1m6 chứ mấy...

Với cả 9x 10x lứa tao bọn nó tiêu chuẩn cao quá, bọn nó thích trai 1m8 6 múi cơ, tao nói chuyện với bọn tao quen 2k thì tiêu chuẩn giời ơi đất hỡi quá..
Mày cứ đâm đầu vào mấy con dẫm lồn với hoang con mẹ nó tưởng kiểu đó thì lại chẳng...
Đám đó chẳng ế mốc mồm ra chứ đâu ra 1m8 6mui cua tụi nó. Toàn mấy con điên :vozvn (32):

Lựa con nào đầu óc bình thường mà quen

mr.zany

Trẩu tre
Quân tâm làm gì hãy cứ giàu và đẹp trai cái đã.... my idol
View attachment 15031
Đồng idol với tao vcl, đm quan điểm như mày t thấy tích cực lại tốt k như nhiều thằng chỉ cách mánh xơi gái tào lao vcl, nào là cứ phi vào nhà nghỉ là đút cu đc vào mồm, con loz nào chẳn do ngại thôi, có cloz ấy, nó đã đéo thích mà phi vào nó lại sút cho

Trần Dần

Quốc sư Xàm Tân
1m7 tự ti lùn, ngáo đá ah?????
Hay muốn cao 2m? :vozvn (14):

Còn chuyện cuồng dâm sinh hoang tưởng thì vote reset nhé. :vozvn (22):
Cần reset thì Inbox cho quốc sư, Ta có bán suất đầu thai giá rẻ, được quyền chọn chiều cao và kích thước cậu bé nếu là đàn ông.

Sonkeu89

Thanh niên hoi
Đéo đủ, tao làm thằng hề mãi có được địt đéo đâu :vozvn (22):
M hãy nghĩ m là thằng đàn ông
Chứ làm thằng hề thì m chỉ mua vui cho nó và thằng khác xem thôi :))
Đm h tao già rồi k thì tao làm vài thí nghiệm cho m biết tán gái đơn giản thế nào :))

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
M hãy nghĩ m là thằng đàn ông
Chứ làm thằng hề thì m chỉ mua vui cho nó và thằng khác xem thôi :))
Đm h tao già rồi k thì tao làm vài thí nghiệm cho m biết tán gái đơn giản thế nào :))
Tiếng cười và chịch.. chỉ dành cho các em hs cấp 3 vs sinh viên năm 1 thôi... giờ chúng nó đa số quái thủ lắm tiếng cười thì tuốt lươn truyền kỳ thôi

Mybaby

Trẻ trâu
3 tiêu chuẩn cua gái:
thơm
giỏi
và nhiều tiền............
gái đéo nào chả thích. anh viết cả đoạn dài dòng lgi

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
3 tiêu chuẩn cua gái:
thơm
giỏi
và nhiều tiền............
gái đéo nào chả thích. anh viết cả đoạn dài dòng lgi
Số lượng đạt 3 tiêu chí này đc bn ℅ hả bro. Đừng nói mấy cái sáo rỗng. Nhiều tiền mà xấu như chó vs ki bo thì đến con giúp việc chưa chắc đã húp dc đâu tôi thật

Tuyệt ảnh

Trẩu tre
Chủ thớt nghĩ sao khi tán và theo đuổi e gái 1 năm,2 năm thậm chí tới 3 năm e ấy mới đổ và nhận lời yêu mình.

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Chủ thớt nghĩ sao khi tán và theo đuổi e gái 1 năm,2 năm thậm chí tới 3 năm e ấy mới đổ và nhận lời yêu mình.
Tốt nhất là dẹp mấy con dẩm lồn kiểu này đi, tán 3 4 tháng k dc là cút. Thương mấy mối tình dai dẳng này toàn gái nó hết vẹo rồi nó ms bố thí cho ít tình cảm rồi nó vẫn đá như chó mà thôi.

Tuyệt ảnh

Trẩu tre
Tốt nhất là dẹp mấy con dẩm lồn kiểu này đi, tán 3 4 tháng k dc là cút. Thương mấy mối tình dai dẳng này toàn gái nó hết vẹo rồi nó ms bố thí cho ít tình cảm rồi nó vẫn đá như chó mà thôi.
Đọc bài của thớt rất bổ ích như đèn sách chục năm vậy.nhưng phần tán gái mà ko tặng quà thì nó có nghĩ mình là thằng ki bo,kẹt si quá ko thớt?

Oppa
Camapchetduoi

Camapchetduoi

Giang hồ mạng 4.0
Đọc bài của thớt rất bổ ích như đèn sách chục năm vậy.nhưng phần tán gái mà ko tặng quà thì nó có nghĩ mình là thằng ki bo,kẹt si quá ko thớt?
Địt được hoặc đang trong mối quan hệ thì hãy tặng. Tôi k biết bạn có cảm giác "khó chịu" khi nhân được quà từ đừa mình " không thích" hoặc " không có" tình cảm tôi từng có cảm giác đấy ... rát ngại và không thoải mái gái nó cũng thế thôi. Nếu con nào có tự trọng thì nó từ chối hoặc cố tình không nhận... không nói đến bọn cứ vơ vào người đéo quan tâm gì.
Như tôi đã phân tích việc tặng gái khi chưa là gì của nhau trong lúc tán chả có j ngoài là bạn thì hành động này giống "100%" lũ vệ tình các e coi như chó ghẻ và ngầm " Hối lộ gái" để đạt dc múc đích thường lúc này là phản tác dụng. Trong giai đoạn chưa là gì của nhau thậm chí chúc cũng không nên.

WoLf97

Già trâu
ae cứu em cái trường hợp này với khó chịu vl ý, chuyện là hôm qua em có rủ gái đi chơi ( chỉ sau 1 gặp nhau ở gặp mặt của trường và sau 4 tiếng nói qua mạng), để gái đỡ ngại trong trường hợp gặp lần đầu và sợ quá nhiều thời gian câm lặng nên em có rủ bạn của em 1 nam 1 nữ, đi chơi ăn uống các kiểu thì em cũng galang này nó kia, quan tâm, chăm sóc gái, chính gái cũng muốn có một buổi hẹn thứ 2, sau khi về thì hôm đấy nói chuyện cũng nhiều, nhưng ngày hôm sau thì em chủ động inbox lại thì cảm giác rep cho có lệ và rất chậm mặc dù gái online và rảnh vl ( sinh viên), anh em tư vấn cho em trường hợp này với
Gỉa sử gái có mối khác thì có biện pháp nào để chiến thắng không, em nghĩ ra mỗi cách là rủ đi chơi nhiều hơn

ae cứu em cái trường hợp này với khó chịu vl ý, chuyện là hôm qua em có rủ gái đi chơi ( chỉ sau 1 gặp nhau ở gặp mặt của trường và sau 4 tiếng nói qua mạng), để gái đỡ ngại trong trường hợp gặp lần đầu và sợ quá nhiều thời gian câm lặng nên em có rủ bạn của em 1 nam 1 nữ, đi chơi ăn uống các kiểu thì em cũng galang này nó kia, quan tâm, chăm sóc gái, chính gái cũng muốn có một buổi hẹn thứ 2, sau khi về thì hôm đấy nói chuyện cũng nhiều, nhưng ngày hôm sau thì em chủ động inbox lại thì cảm giác rep cho có lệ và rất chậm mặc dù gái online và rảnh vl ( sinh viên), anh em tư vấn cho em trường hợp này với
Gỉa sử gái có mối khác thì có biện pháp nào để chiến thắng không, em nghĩ ra mỗi cách là rủ đi chơi nhiều hơn
ông nc nhiều vl nó cũng thấy ngán :)))