Kinh nghiệm chơi phò ngu mà đéo dám kể.

HanChiHangXom

Bò lái xe
Bao nhiêu bro có nhiều quả kèo đắng chơi phò mà đéo dám kể luôn tìm lý do để thấy mình pro =)) Định mệnh cuộc vui chơi toàn kẹo đắng.

đi đêm lắm có ngày gặp ma.các cụ nói không sai.sau đây t xin kể lại quả đắng gần nhất mà t phải nhận lần gần đây nhất

Dm mình hên xui. Có em trông bình thường thì lại lên như trai 17; có khi đi em hotgirl lại ko lên nổi mới đau

vào 1 ngày đẹp khi đó còn nắng hè cách đây khoảng 1 tháng.ngày hôm đó tao được nghỉ vẫn như mọi khi t hay đi check vào buổi chiều vì buổi sáng t ngủ để lấy sức.t bắt đầu di duyển đến chỗ check từ khoảng 13h giờ chiều cùng ngày.đầu tiên là kv giảng võ ở đây t check 1 em hàng quen làm 2 shot vì là khách quen nên khi t xong 2 shot t vẫn ôm em nó ngủ đến 15h30' và t kết thúc giao đoạn dạo đầu.Tiếp theo t di chuyển sang kv đào tấn tại đây t chỉ làm 1 shot vì cũng cảm thấy thấm mệt vì 2 cuốc trước đó.xong 2 chỗ này là 18h t đi về chỗ t nghỉ ngơi ăn cơm tắm rủa lại lần nữa rồi tiếp tục tìm cám :)))) buổi tối hôm đó t nt cho khoảng 30 em thì không ai rep.nghĩ bụng hay thôi ngủ rồi mai đi sau nhưng trên bảo dưới không nghe thằng em của nó cứ cứng đúng lúc này thì có tin nhắn teng teng đến với nội dung Em rảnh ạ.nói thật là t mừng vl t vào thằng vấn đề với em nó luôn là anh muốn over em chốt giá đi.em nó ok giá 3m, tao đồng ý và t đến luôn địa chỉ nó nt.lúc đó khoảng 23h,t đến ks thì t nhắn tin số phòng như bình thường em nó rep lai là 24h em mới qua được t cũng ok và t cũng rep lại là khi nào đến thì nt hoăc nháy máy anh vì anh mệt anh sợ a ngủ quên.ok,mọi chuyên bắt đầu từ đây

vào 1 ngày đẹp khi đó còn nắng hè cách đây khoảng 1 tháng.ngày hôm đó tao được nghỉ vẫn như mọi khi t hay đi check vào buổi chiều vì buổi sáng t ngủ để lấy sức.t bắt đầu di duyển đến chỗ check từ khoảng 13h giờ chiều cùng ngày.đầu tiên là kv giảng võ ở đây t check 1 em hàng quen làm 2 shot vì là khách quen nên khi t xong 2 shot t vẫn ôm em nó ngủ đến 15h30' và t kết thúc giao đoạn dạo đầu.Tiếp theo t di chuyển sang kv đào tấn tại đây t chỉ làm 1 shot vì cũng cảm thấy thấm mệt vì 2 cuốc trước đó.xong 2 chỗ này là 18h t đi về chỗ t nghỉ ngơi ăn cơm tắm rủa lại lần nữa rồi tiếp tục tìm cám :)))) buổi tối hôm đó t nt cho khoảng 30 em thì không ai rep.nghĩ bụng hay thôi ngủ rồi mai đi sau nhưng trên bảo dưới không nghe thằng em của nó cứ cứng đúng lúc này thì có tin nhắn teng teng đến với nội dung Em rảnh ạ.nói thật là t mừng vl t vào thằng vấn đề với em nó luôn là anh muốn over em chốt giá đi.em nó ok giá 3m, tao đồng ý và t đến luôn địa chỉ nó nt.lúc đó khoảng 23h,t đến ks thì t nhắn tin số phòng như bình thường em nó rep lai là 24h em mới qua được t cũng ok và t cũng rep lại là khi nào đến thì nt hoăc nháy máy anh vì anh mệt anh sợ a ngủ quên.ok,mọi chuyên bắt đầu từ đây
Dm.. kể hết lẹ coi thằng ml.. để ae lôi m ra trảm bây h

lại drop à

đm lại són

sau khi nt thì t ngủ.bảo là ngủ nhưng có ngủ được đâu.nằm nhắm mắt nhưng thằng em của t nó cứ ngọ nguậy bứt dứt rồi 1 hồi thì t cũng ngủ đc.đến khoảng 00h30 thì em nó đến. đ.m từ lúc chơi gái đến giờ chưa gặp cml nào hãm như con này.đến đây t xin phép đc gọi nó là con.đm nó vào nó chả gõ của gì cả cứ thế lao vào.t thấy động t giật mình bật giật người thì đang trong tình trạng nude, vào cũng chẳng chào hỏi tao lấy 1 câu.trong khi đó t đã nt trươc cho nó rằnglúc đó t thấy t đã sai khi gặp cml này.vào phòng nó vứt cái túi xách của no sang 1 bên rồi tụt con mẹ bộ váy ra 1 cách lãng xoẹt,t vẫn rất bình tĩnh hỏi em là em tắm chưa nó tl t trống không là chưa.xong là cởi nốt đồ lót rồi nó lên giường cầm chim t bú.đm.các mày biết thế nào không vừa BJ nó vừa cầm đt nt.rồi xong là mở nhạc.lúc này là t chán rồi.từ lúc vào phòng đến lúc chịch chả nói chuyện đc nổi 10 câu.BJ đc khoảng 2' thì nó đóng bao bảo t chiến.đã hết hứng rồi thì cố đấm ăn xôi vậy.t đóng nó đúng 15' k đổi thế chơi truyền thống.thề là chưa bao giờ chơi cái hàng mà nó không có cảm xúc như này.như chơi khúc gỗ vậy.rên thì rên giả tạo cái mắt t để ý cái mắt của nó nhìn chằm chằm vào t mặc dù tắt điện nhưng t vẫn thấy bởi vì vẫn bật điện nhà vệ sinh.tiếp đến đoạn đóng 15' :)))) chắc là n mỏi n bảo đổi thế đi anh.t chơi luôn doggy đc 3' thì nó nằm con mẹ xuống giường bảo a chơi đồ à hay chơi chất kich thích hay uống rượu mà chơi mãi không ra.vì nó thấy mồ hôi của t rơi xuống bầu ngực n rồi :)))).,lúc t cáu vl chẳng nói gì.nó đứng dậy vào tắm rửa xong rồi nói với t là anh như này em không đi được anh gọi bạn khách giúp em.e gửi lại tiền anh. nó đi tắm xong là trả lại tiền t 2m.rồi cắp đít đi về.có lẽ là do hôm nay cml này tiếp khách nhiều quá n mệt nhưng vẫn cố muốn kiếm thêm.

sau khi clm này về.1 phần vì chán và lúc đó cũng khá muộn rồi 1h30.nhưng vì chưa thoả mãn đc cái ham muốn.t tiếp tục nt cho 10 em nữa.t nói thật là nhu cầu của t rất cao.phải thoả mãn đc :)))) tinh trùng dồn lên nào rồi thì làm mẹ gì nghĩ đc gì nhiều nữa.sau khi nt 3' có tn về báo em rảnh.t liền trả phòng rồi di chuyển sang chỗ em mới set kèo over này.cũng không xa.à mà quên cml kia nó xã đàn nhé chỗ nào thì các mày biết rồiđấy.tiếp tục t di chuyển từ xã đàn sang hoàng cầu cũng k xađi khoảng 10'.t vào nhận phòng gặp thì gặp ngay em nóở tháng máy chăc vừa đi về vẫn còn mặc bộ quần áo ngủ.t lên phòng trước em nó xin phép về phòng tắm rồi mặc cosplay xuống,t ok lên phòng tắm(viết dài lag không khoảng cáchđc)

sau khi clm này về.1 phần vì chán và lúc đó cũng khá muộn rồi 1h30.nhưng vì chưa thoả mãn đc cái ham muốn.t tiếp tục nt cho 10 em nữa.t nói thật là nhu cầu của t rất cao.phải thoả mãn đc :)))) tinh trùng dồn lên nào rồi thì làm mẹ gì nghĩ đc gì nhiều nữa.sau khi nt 3' có tn về báo em rảnh.t liền trả phòng rồi di chuyển sang chỗ em mới set kèo over này.cũng không xa.à mà quên cml kia nó xã đàn nhé chỗ nào thì các mày biết rồiđấy.tiếp tục t di chuyển từ xã đàn sang hoàng cầu cũng k xađi khoảng 10'.t vào nhận phòng gặp thì gặp ngay em nóở tháng máy chăc vừa đi về vẫn còn mặc bộ quần áo ngủ.t lên phòng trước em nó xin phép về phòng tắm rồi mặc cosplay xuống,t ok lên phòng tắm(viết dài lag không khoảng cáchđc)
Tml này sinh lý mạnh m.. tiếp đi thằng quần

Nhanh m

dm m kể nhanh nhanh lên :))

Có lần tao đi địt con phò zalo, dm, ảnh ảo tung chảo đến nơi thì 1 con xấu vkl. Do vật quá cũng lôi vào địt tạm, cml đó đã xấu còn nói lắm, dịch vụ như cc, chỉ giục mau ra. Thế là tao điên tiết giã như quân thù, dkm hậu quả là rách cmn bao. Lúc rút ra cả 2 đều mặt xanh như đít ếch :(

(tiếp) t lên phòng đợi em.tầm 10' thì em xuống mặc đúng bộ cosplay màu trắng chụp ảnh đăng bài và quả quần lót lọt khe màu xanh những tưởng là ngon chim nhưng ai ngờ.ban đầu em nó chủ động xà vào người t chà bộ ngực vào ng t lăn lê bò trườn cá thứ đc 3' cầm chim BJ.tầm này chim t làm gì còn cảm giác nữa vì là do cái bộ não của t k điều khiển đc nên là cố đấm ăn xôi,.BJ 2' quay ra đeo bao.à quên em này có quả BJ nóng lạnh :))))) bt là BJ bằng nước trắng thôi hôm t thấy lạ n cầm con mẹ chai không độ ra chơi các mày ạ uống luôn >.< xong màn dạo đầu đóng bao vào chơi em mình dáng loli gu t thì thích xôi thịt.nghĩ bụng chơi truyền thống mạnh quá gãy giờ em thì sao nên t mới bảo thôi em lên đi.em nó cầm chim t đút vào bím DẬP ĐÚNG 10 cái chắc mới trơn cái cái bím. xong n bảo e mệt a lên đi :(((( t cũng đành phải lên tầm 10' k ra.em có vẻ khó chịu lại hỏi sao hôm nay a lâu ra thế :))) lại thay 2 cái bcs đeo cái mới chơi tiếp đuọc 5' k ra.em nó lại bảo hay a sóc cho ra nhé em liếm ti cho anh.t cũng ok đc 3' tiếp k ra hồ môi t lại chảy.haizzz.em lại nói tiếp thôi hay a nằm ngủ đi rồi sáng mai chơi cho khoẻ.ok ra tắm nằm ngủ.đến đoạn này vừa buồn cười vừa khó chịu

nằm ôm em mà thằng em t nó cứng k chịu đc lại ngọ nguậy chỉ muốn bắt sóc bỏ lọ.(các mày biết vì sao thằng em t nó cứng thế không bởi vì trước khi đi chek t đã làm 2v RK) :))))).nằm trằn trọc đc 30' em cũng khó chịu vì không ngủ đc tại thằng em tao nó động đậy.thế là là đeo bao đóng tiếp lần này t chuyển bài khác.chơi truyền thống 3' doggy 3' t tháo bao bảo cho anh CIA nhé.em ok luôn..y như rằng dc 1' thì t out ngay vì nó sướng,ngay lúc này đây t như giải toả đc hết cáu ấm ức cả đêm.nhẹ cả người.đi tắm sau đo là ôm em ngủ.lúc này tầm 3h hơn gì đó.ngủ đến 5h