Kinh nghiệm chơi phò ngu mà đéo dám kể.

Thôi cũng kể lại vụ đắng của tao: tao ở bên BN. Ở TPBN thì nó có mấy cái ổ 4\, trong đấy có thằng Đức Hiệp, vào đấy là ổ nuôi nhốt nên hên xui nhưng không đến nỗi tởm lắm. Cách đây hơn tháng tao đi nhậu với mấy thằng nhà thầu, rượu te te vào bọn nó rủ đi hát, hát hò gạ mấy con tay vịn lol dát vàng nhưng nó đéo đi, ra khỏi quán hát nhớ ra thằng Đức Hiệp có cơ sở mới gần đấy. Nhà mới trông sang xịn lắm, trả tiền 250k, thì thằng lê tân chạy vào điều một con lên. Con kia đang bón cơm cho thằng bé con cỡ 3 tuổi, nó kêu e đang cho con ăn, anh bảo Nga đi khách đi, thở phảo nhẹ nhõm. Lên phòng tầm 10 phút 1 em hàng đi vào, mặt mũi tiêm filler nát bét, cao cỡ 1m55, vừa vào tụt cái xoẹt, xong anh cho em xin tiền quà, cho nó 300k. Đéo ai ngờ nó treo lên lấy tay xóc xóc chim, mình kêu hôn ti anh đi, đm con chó kêu anh phải cho em thêm. Đang bấn rồi, cũng điên lắm nhưng thôi cho nó thêm 100k. ĐM con chó nó hôn ti mình, chim cửng lên nhưng chưa full nó tròng mẹ bao vào rồi trèo lên. Nghĩ mà chán, thế là bố mày điên nằm im đéo hợp tác cho mày nhún 10 phút, nó kêu anh lên đi tao kêu mệt đéo nghe. con chó lại nhăn nhó, nó vừa lắc vừa liếm ti hêm 5 phút đau hết cả hông tao nên tao hợp tác tí, hình dung con em PGA của tao đang nhún để ra. Nó trèo xuống tháo bao, lấy khăn lau súng cho tao, tao kéo chăn ngủ luôn, đéo quan tâm nó ra ntn. Vừa đắt 650k, vừa hãm lol nên khuyên các đồng dâm về TPBN đi các ổ 4\ hãy cẩn thận

(tiếp) ngủ được 2 tiếng là đến 5h sáng.t dậy và em cũng dậy luôn.như được tiếp thêm sức lực t vẫn ham muốn.t đè em ra chịch cái nữa :)) lần này khá nhanh 7 8' gì đấy là t đã out r.em đi tắm và em xin phép về luôn t thì ngủ lại đến trưa.sau khi dậy lại nổi hứng :))))) t tăm rửa xong trả phòng và tiếp tục di chuyển sang bên ba đình.t cũng chưa kịp ăn gì chỉ uống nước( ăn bím no rồi).lần này t tiếp tục set nhanh đc 1 em làm ở chỗ a25 trần hữu tước.t nhận phòng và đợi em khoảng 5' thì em đến.em này cũng khá tình cảm nói chuyện một lúc thì bắt đầu chiến.sv cũng chuẩn như trong giới thiệu.t chơi em nó tầm 10' thì tự dưng thằng em t nó xỉu @@ không hiểu sao đang xung là tự nhiên tụt hứng chắc vì do cuộc đt

giảng võ hàng 2m(2 shot)+ks 340k
đào tấn hàng 1m(1 shot)+bo 200k+ks 250k
xã đàn hàng over 3m được hoàn lại 2m=1m+ks 340k
hoàng cầu hàng over 4m+ks 700k
ba đình 800(1 shot)+bo 200k+ks 270k
chi lại phí đi lại linh tinh 500k
tổng 11600k
M giàu vcl

(tiếp) ngủ được 2 tiếng là đến 5h sáng.t dậy và em cũng dậy luôn.như được tiếp thêm sức lực t vẫn ham muốn.t đè em ra chịch cái nữa :)) lần này khá nhanh 7 8' gì đấy là t đã out r.em đi tắm và em xin phép về luôn t thì ngủ lại đến trưa.sau khi dậy lại nổi hứng :))))) t tăm rửa xong trả phòng và tiếp tục di chuyển sang bên ba đình.t cũng chưa kịp ăn gì chỉ uống nước( ăn bím no rồi).lần này t tiếp tục set nhanh đc 1 em làm ở chỗ a25 trần hữu tước.t nhận phòng và đợi em khoảng 5' thì em đến.em này cũng khá tình cảm nói chuyện một lúc thì bắt đầu chiến.sv cũng chuẩn như trong giới thiệu.t chơi em nó tầm 10' thì tự dưng thằng em t nó xỉu @@ không hiểu sao đang xung là tự nhiên tụt hứng chắc vì do cuộc đt của ny em gọi đến.
Đm, đọc đến đây tao nghĩ mày xam như phim mỹ. ĐM chạy đánh nhau cả ngày đêm, đéo ăn uống ngủ nghỉ mà đéo thấy mệt gì vẫn hạ mấy chục thằng kẻ thù!!

Đm, đọc đến đây tao nghĩ mày xam như phim mỹ. ĐM chạy đánh nhau cả ngày đêm, đéo ăn uống ngủ nghỉ mà đéo thấy mệt gì vẫn hạ mấy chục thằng kẻ thù!!

Cái này ở Vũ Trụ Xamvn

thế nó là siêu nhân hay thể loại gì ;))

Nó thuộc Địt Tộc. Mỗi khi lên cơn là tinh trùng di chuyển lên đại não. Địt cho đến khi thoả mãn. Không thoả mãn là địt đến chết nhé. Đặc điểm khi chưa thoả mãn là sẽ nhắn tin đến các con mồi liên tục và di chuyển nhà nghỉ. Được cái chủng tộc này nó nhiều tiền.

lúc đi 3 shot về có ăn uống nhé.

Con phò đầu tiên tao check quét trên zalo vào năm 2014 ở hoàng hương trần duy hưng
dm mở cửa ra là 1 con già béo vkl.nhắm mắt chơi tạm,nó cởi đồ ra thấy lồn nó toàn nốt sùi mọc kín lồn,hãi vl,ám ảnh
Rồi h mày đã chữa khỏi chưa tml

Nó thuộc Địt Tộc. Mỗi khi lên cơn là tinh trùng di chuyển lên đại não. Địt cho đến khi thoả mãn. Không thoả mãn là địt đến chết nhé. Đặc điểm khi chưa thoả mãn là sẽ nhắn tin đến các con mồi liên tục và di chuyển nhà nghỉ. Được cái chủng tộc này nó nhiều tiền.
Thế chuẩn là Địt Panther rồi! Cần giữ gìn chủng tộc này lắm:)