Kinh nghiệm chơi phò ngu mà đéo dám kể.

Có 1 lần t đi nhà thổ, chỗ này đi cũng vài lần rồi. Mấy lần trc ra xếp hàng cho t lựa toàn hot gơn. Ko hiểu sao bữa đó vào la bận, hết phòng còn mỗi mụ già, t đoán là cũng 45-50. Ông papasan bảo hay chơi đại lun đi. Hix lúc đó máu t nó đã dồn xuống thèn nhỏ hết rồi nên ko suy nghĩ ừ đại. Mà mụ này nói chung cũng ko đến nỗi, ngực to, thật mà cũng còn khá, chưa quá xệ nhưng vào lột ra hết t rồi t lại thấy ớn, thèn e xìu xìu ển ển nhưng t ráng gồng dc 1 lúc cũng ra. Mà t làm mỗi doggy tại éo dám nhìn mặt. À mà trc khi làm thì dc massage nói chung là cũng có tay nghề với lại bím bả cũng bót, co bóp tốt. Bả dẫn t vào 1 cái phòng, gọi là cubicle thì đúng hơn. Có 1 cái giường nhỏ, t đoán là phòng nghỉ của tụi nó hay gì đó chứ chỗ này phòng ốc cũng tb khá. Mà thèn e t xìu xìu ển ển cộng với trym t cũng hơi nhỏ, thế là tụt bao mấy tml ạ, bắn vào bím bả xong bả chạy đi rửa rồi cười cười nói t gì đó t cũng ko nhớ rõ nữa, hình như là nói tại của t nhỏ, ko sao đâu đừng lo. Từ lần đó t éo đi chỗ này nữa mặc dù thích nhiều e ở đó lắm, nó tuyển toàn ngực to. Hết 130 hay 160aud gì đó cho 1h nhưng t ớn quá nên xong ra về lun

Có lần tao đi địt con phò zalo, dm, ảnh ảo tung chảo đến nơi thì 1 con xấu vkl. Do vật quá cũng lôi vào địt tạm, cml đó đã xấu còn nói lắm, dịch vụ như cc, chỉ giục mau ra. Thế là tao điên tiết giã như quân thù, dkm hậu quả là rách cmn bao. Lúc rút ra cả 2 đều mặt xanh như đít ếch :(

Sau đó mày có thế là sẽ không đá 4 nữa không ? :))

Con phò đầu tiên tao check quét trên zalo vào năm 2014 ở hoàng hương trần duy hưng
dm mở cửa ra là 1 con già béo vkl.nhắm mắt chơi tạm,nó cởi đồ ra thấy lồn nó toàn nốt sùi mọc kín lồn,hãi vl,ám ảnh

Thế mày có cắm buồi vào chơi không ? Ám ảnh nhất của tao có lẽ là ở Đồ Sơn. Haizzz

(tiếp) ngủ được 2 tiếng là đến 5h sáng.t dậy và em cũng dậy luôn.như được tiếp thêm sức lực t vẫn ham muốn.t đè em ra chịch cái nữa :)) lần này khá nhanh 7 8' gì đấy là t đã out r.em đi tắm và em xin phép về luôn t thì ngủ lại đến trưa.sau khi dậy lại nổi hứng :))))) t tăm rửa xong trả phòng và tiếp tục di chuyển sang bên ba đình.t cũng chưa kịp ăn gì chỉ uống nước( ăn bím no rồi).lần này t tiếp tục set nhanh đc 1 em làm ở chỗ a25 trần hữu tước.t nhận phòng và đợi em khoảng 5' thì em đến.em này cũng khá tình cảm nói chuyện một lúc thì bắt đầu chiến.sv cũng chuẩn như trong giới thiệu.t chơi em nó tầm 10' thì tự dưng thằng em t nó xỉu @@ không hiểu sao đang xung là tự nhiên tụt hứng chắc vì do cuộc đt của ny em gọi đến.

(tiếp) ngủ được 2 tiếng là đến 5h sáng.t dậy và em cũng dậy luôn.như được tiếp thêm sức lực t vẫn ham muốn.t đè em ra chịch cái nữa :)) lần này khá nhanh 7 8' gì đấy là t đã out r.em đi tắm và em xin phép về luôn t thì ngủ lại đến trưa.sau khi dậy lại nổi hứng :))))) t tăm rửa xong trả phòng và tiếp tục di chuyển sang bên ba đình.t cũng chưa kịp ăn gì chỉ uống nước( ăn bím no rồi).lần này t tiếp tục set nhanh đc 1 em làm ở chỗ a25 trần hữu tước.t nhận phòng và đợi em khoảng 5' thì em đến.em này cũng khá tình cảm nói chuyện một lúc thì bắt đầu chiến.sv cũng chuẩn như trong giới thiệu.t chơi em nó tầm 10' thì tự dưng thằng em t nó xỉu @@ không hiểu sao đang xung là tự nhiên tụt hứng chắc vì do cuộc đt của ny em gọi đến.

Sức khoẻ như đến mùa động đực.

ham muốn tột độ mà

Tầm 20 tuổi tao cũng gọi là địt đéo biết mệt. Chứ tầm này. Haizzz. Máu mà đéo có sức địt. Với cả tao đéo có khái niệm ngủ cùng phò luôn. Sợ nó cho ăn kèo đắng. :)) Phục độ chơi của những thằng ngủ cùng phò.

Tầm 20 tuổi tao cũng gọi là địt đéo biết mệt. Chứ tầm này. Haizzz. Máu mà đéo có sức địt. Với cả tao đéo có khái niệm ngủ cùng phò luôn. Sợ nó cho ăn kèo đắng. :)) Phục độ chơi của những thằng ngủ cùng phò.
cái em t đi bên hoàng cầu này nó lại cẩn thận hơn cả những thằng checker như mình.có cái túi của nó lúc nó ngủ hay là đi vệ sinh n cũng cầm theo luôn kiểu sợ mình kiểu muốn móc đồ của nó ý.lúc ngủ chú biết thế nào không.nó để con mẹ cái túi ở dưới gối.:)))

cái em t đi bên hoàng cầu này nó lại cẩn thận hơn cả những thằng checker như mình.có cái túi của nó lúc nó ngủ hay là đi vệ sinh n cũng cầm theo luôn kiểu sợ mình kiểu muốn móc đồ của nó ý.lúc ngủ chú biết thế nào không.nó để con mẹ cái túi ở dưới gối.:)))

Chắc nó để cả ngày làm việc trong ấy. Sợ trở thành ngày địt miễn phí nhân đạo vì thế giới.

Chắc nó để cả ngày làm việc trong ấy. Sợ trở thành ngày địt miễn phí nhân đạo vì thế giới.
chắc k phải.bởi vì lúc cháu gặp nó ở thang máy là nó vừa đi ăn về vẫn mặc bộ quần áo ngủ bông bông có tai thỏ mà. :)))