Hà Nội KingSpa - 63 Tô Hiệu - Ra mắt DV mới Combo 500k ( tic:200k- Tip:300k)

Oppa
yeu-nham-me-vo

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
Sao rẻ thế , cả vé cả tip tổng có 500 , có 69 các kiểu không bác, rẻ quá nghi ngờ lắm
bác qua trải nghiệm sẽ rõ thực hư ngay ạ kingspa luôn cam kết đảm bảo chất lượng đúng như quảng cáo

Habubam

Thanh niên hoi
Đcm cái quán 197 ngay mặt đường nên ngại vl ra vì tao suốt ngày đi qua đấy :))

Oppa
yeu-nham-me-vo

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
Đcm cái quán 197 ngay mặt đường nên ngại vl ra vì tao suốt ngày đi qua đấy :))
cứ tự nhiên lên bác ko xao đâu ạ
mà nếu bác ngại thì qua 25/71 Đỗ Quang ko thì 63 Tô Hiệu rất kín đáo

FightShin

Già trâu
Sau sự thành công của combo 500k tại 197 Nguyễn Ngọc Vũ KingSpa tiếp tục nhân rộng ra toàn bộ hệ thống với tiêu chí Nhằm đáp ứng phục vụ nhu cầu của tất cả ae ít thời gian nhưng vẫn muốn đc trải nghiện dv massage tại KingSpa và cũng để tri ân tất cả anh em trong bang hội đã ủng hộ giúp đỡ đóng góp để KingSpa hoàn thiện và không ngừng phát triển mở rộng .
Kingspa xin nhân rộng gói dv mới combo 500k trong đó ( tic :200k + 300k Tip)
Với đầy đủ các dv Xông hơi Xục bồn Massage Auto BJ ,CIA .....
Thời gian 40-50 phút
KingSpa khẳng định bài dịch vụ mới này sẽ làm hài lòng tất cả a e yêu thích môn thể thao cảm xúc này.
Địa chỉ : 63 Tô Hiệu - Cầu Giấy - HN
Hottline : 08 6688 2558 - Em Định
Trân trọng !!!
500k CIA xong muốn shot2 tới Z giá thế nào nhỉ

dongdaiphat

Trẻ trâu
Cung hay, thị trường phải có cạnh tranh , như thời xưa gọi đt bằng Mobile fone đắt khét, từ lúc có thằng Vietel nhảy vào toàn dân ta mới có di động, ahhahah Gói 500K này chắc đánh vào phân khúc cạnh tranh với Trần Duy Hưng à.

Big Boss199

Trẩu tre
Sau sự thành công của combo 500k tại 197 Nguyễn Ngọc Vũ KingSpa tiếp tục nhân rộng ra toàn bộ hệ thống với tiêu chí Nhằm đáp ứng phục vụ nhu cầu của tất cả ae ít thời gian nhưng vẫn muốn đc trải nghiện dv massage tại KingSpa và cũng để tri ân tất cả anh em trong bang hội đã ủng hộ giúp đỡ đóng góp để KingSpa hoàn thiện và không ngừng phát triển mở rộng .
Kingspa xin nhân rộng gói dv mới combo 500k trong đó ( tic :200k + 300k Tip)
Với đầy đủ các dv Xông hơi Xục bồn Massage Auto BJ ,CIA .....
Thời gian 40-50 phút
KingSpa khẳng định bài dịch vụ mới này sẽ làm hài lòng tất cả a e yêu thích môn thể thao cảm xúc này.
Địa chỉ : 63 Tô Hiệu - Cầu Giấy - HN
Hottline : 08 6688 2558 - Em Định
Trân trọng !!!
Inbox mình gói VIP nhất nhé

FightShin

Già trâu
Cung hay, thị trường phải có cạnh tranh , như thời xưa gọi đt bằng Mobile fone đắt khét, từ lúc có thằng Vietel nhảy vào toàn dân ta mới có di động, ahhahah Gói 500K này chắc đánh vào phân khúc cạnh tranh với Trần Duy Hưng à.
Tao sẽ review gói 500k cho anh em, cơ mà gọi số mấy đây ae

Checkerkorea

Trẩu tre
hay đi em Phương 14, svc thì đỉnh của đỉnh, chỉ tội ngực nhỏ, được cái mặt xing và mông to
bữa rồi tới mà 14 bận nên thử 21 cũng rất ổn, người gầy mà ngực đẹp

Oppa
yeu-nham-me-vo

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
gói này e dành cho ae ít thời gian mà vẫn muốn đc sử dụng các DV massage Vip tại kingspa bác ạ