Kiếm tiền tay trái

conglqd

Chú bộ đội
ae chia sẻ cách kiếm tiền tay trái ae đk. e có đầu tư bên mảng bitcoin nhưng lỗ hold luôn

Sửa lần cuối:
Tao đánh mt6. Như đánh tài xỉu thôi. Xanh với đỏ. Nhiều thằng mất cả tỷ nhưng tao vẫn kiếm đc. Quan trọng là biết ăn non. Hehe

Tao đánh mt6. Như đánh tài xỉu thôi. Xanh với đỏ. Nhiều thằng mất cả tỷ nhưng tao vẫn kiếm đc. Quan trọng là biết ăn non. Hehe
e
Tao Đầu tư bds
Tao Đầu tư bds
vốn liếng như nào bác

Hóng, tuần trươc định xin làm giáo viên tiếng anh part-time. Lúc dậy thử quên ko chuẩn bị bài kỹ bị chúng nó chém tơi tả.

Hóng, tuần trươc định xin làm giáo viên tiếng anh part-time. Lúc dậy thử quên ko chuẩn bị bài kỹ bị chúng nó chém tơi tả.
bác có bằng gì rồi mà đi dạy dk ạ

bác có bằng gì rồi mà đi dạy dk ạ

Tao đại học thôi nhưng tốt nghiệp ở nước ngoài nên tiếng anh đủ xài. Định kiếm thêm nhưng dậy học phải có tâm và kỹ càng lắm. Không đơn giản chỉ là nghe nói đọc viết nên fail. Cũng muốn kiếm nghề tay trái, nhưng khó vì ít thời gian trống quá !

đầu tư fx thì thua, coin cũng thua. giờ đi làm nghề chính trả nợ. thốn vl

Tao đại học thôi nhưng tốt nghiệp ở nước ngoài nên tiếng anh đủ xài. Định kiếm thêm nhưng dậy học phải có tâm và kỹ càng lắm. Không đơn giản chỉ là nghe nói đọc viết nên fail. Cũng muốn kiếm nghề tay trái, nhưng khó vì ít thời gian trống quá !
hóng bác chỉ giáo
em đang chật vật học Ta trong trường còn chưa xong đây
đéo nhớ nổi câu đk với 13 thì đm

tốt nghiệp nc ngoài chắc kinh tế khá khẩm chứ mày..

Nghề tay trái của tao là trader, tao trade gold với fx. Học hành luyện tập mấy năm giời mới có lãi. Nhưng đc cái tự do.

Nghề tay trái của tao là trader, tao trade gold với fx. Học hành luyện tập mấy năm giời mới có lãi. Nhưng đc cái tự do.
e đang lỗ.. nhưng cảm thấy giờ khá có cảm giác tâm lí vào lệnh.. e cụng định gắn bó vs trader

Tao đầu tư chứng khoán, đầu năm giờ cũng kiếm được đôi chục tỷ, vào húp đi mấy tml