Kỉ niệm lần chịch vừa sợ vừa sướng nhất của chúng m là gì?

Đi Cô Tô vs nhóm bạn chơi thân, 6 đứa gồm 2 đôi và 2 đứa con gái đi cùng. Thuê 2 phòng nhưng 1 phòng điều hòa hỏng, thế là 6 đứa ngủ chung. Nửa đêm thằng em thèm hơi gái, nháy em nyc ra ngoài làm nháy nhưng nó ngại, thế là t chùm chăn tụt quần e ny xuống, đóng tại trận, ko bao bủng, xuất thẳng luôn :feel_good: Nghĩ lại hồi đấy bấn quá hóa liều vl :)) Căn bản em nyc cũng dâm, chiều mình hết nấc. Sáng sớm hsau đèo vội em nyc ra hiệu thuốc gấp,ôi thời trai trẻ 20 cái xuân của tôi :too_sad:

Tao thì con bé PG bia, đang uống bia ở bờ sông SG, thì có con PG bia Heiniken ngon quá. Bọn đệ thách :
- Con kia ngon vãi, anh tán đc bọn em mời anh chầu nhậu này.
Tao có tí bia tây tây thuận mồm chém :
- Tán ăn thua đéo gì, tao chịch đc luôn mới hay.
- Vãi, đêm nay anh mà đưa nó đi nhà nghỉ đc bọn em mỗi thằng mất anh 1 củ. Không anh mất mỗi thằng 1 củ nhá.
Tao tưởng bọn nó đùa, chém càng hăng :
- Đéo gì tới đêm, chốc tao lôi nó ra xe tao chén luôn cho nóng.
- Ôi vãi, thế chơi mẹ 2 củ đi.
- Sợ buồi.
Tao tưởng chúng nó đéo có tiền, nhận kèo cho oai, quên mẹ mất chúng nó mới lĩnh lương chiều nay, nhanh như chảo chớp, mỗi thằng cộp thẳng 2 triệu vào mặt, hớn hở kêu :
- Sếp đéo giữ lời là bọn em khinh sếp đến cuối đời luôn đấy.
Tôi chột dạ, xác định mất mẹ 10 củ, nhưng đằng nào chả mất tiền cứ liều 1 phen. Tôi ko gọi em ấy, mà gọi thằng chủ quán ra hỏi :
- Anh, con bé kia thế nào, có chịu chơi ko, sao thấy nó cứ đứng nghệt mặt ở quầy vậy?
- Ah, nó chỉ chịu chơi với khách quen thôi, nhưng tuần này nó đang thiếu chỉ tiêu, anh chịu chơi 1 tí có khi nó nhiệt tình lại đấy.
- Thế anh ra bảo nó giúp em, có mấy anh Bắc Kỳ đang cô đơn muốn giao lưu với em, em cứ cạn 1 chai, bọn này mua ủng hộ em 1 két.
Thằng chủ quán chạy ra rỉ tai em nó, thấy em nó đang đứng xị mặt vì ế ở quầy, tự nhiên gặp kèo thơm, tươi tỉnh chạy vào nhà vệ sinh trang điểm lại rồi bê luôn 1 két ra. Tao mở biađưa cho em nó bảo :
- Cạn với bọn anh hết chai này, rồi gọi phục vụ mang thêm két nữa ra cho anh.
COn bé phấn khởi tu 1 hơi hết, tao gắp thức ăn cho nó, rồi hàn huyên trò chuyện, con bé ham bán hàng, tu đến chai thứ 4 thì bắt đầu say, nó xin đi vệ sinh, tao biết thừa là nó chơi bài vào nhà vệ sinh móc họng ra nôn, tao nghiêm mặt lại :
- Anh nói thật, anh chơi đẹp với em, em cũng phải chơi đẹp với bọn anh chứ, anh biết thừa em vào nhà vệ sinh để móc họng ra nôn xong ra uống tiếp, uh, thôi cũng chẳng sao đâu, nhưng cái cảm giác nghĩ em vừa nôn mửa xong lại ra đây ngồi ăn uống với bọn anh, thì bọn anh ăn nó mất ngon ấy. Thôi cố nhịn 1 lúc, giờ em uống nửa chai bọn anh cũng sẽ mua 1 két, nhưng mà em phải ngồi vào lòng anh, chịu ko?
Con bé đã phê phê, lại máu bán hàng, nên không ngại ngùng gì nữa, ngồi luôn vào lòng tao. Bọn đệ tao hý hửng ra mặt, có thằng còn cẩn thận ra đóng cửa phòng Vip lại. Và em nó đã sập bẫy, với 1 chuyên gia massage yoni như tao thì chẳng khó để lướt tay từ đùi đến bím em ấy trong 15p. Men bia làm lý trí phần người của em ấy tan biến, chỉ còn phần con ngự trị, tao đánh giá cao việc em ấy nhỏm mông lên để tao dễ dàng luồn tay qua si líp mà tiếp cận cái bím đã nhoe nhoét nước của em ấy. Thấy thời cơ đã chín muồi, tao kéo em ấy ra quầy thu ngân lớn tiếng gọi thằng chủ quán :
- Anh, thanh toán cho em hết cả chỗ bia chưa uống hết kia, xuất hóa đơn về công ty cho em. Còn em, đi với anh ra xe, anh lấy thông tin công ty xong em mang vào cho anh ấy ghi cho anh, anh say quá chả nhớ đéo gì, ghi sai thì chết.
Tao ra bãi xe trước, nổ máy bật điều hòa, lùi ra chỗ khuất nhất, xong chui xuống ghế sau, một lúc thì thấy con bé cầm giấy với bút lò dò đi ra. Tao kéo nó vào hôn hít sờ soạng, thấy nó phản ứng khá mạnh, tao buông mẹ ra chơi bài ngửa, rút cái bao cao su và tập 5 triệu ra :
- Lúc nãy em cho anh đút ngón tay vào bím em, giờ em cho anh đút cái ấy của anh vào bím em, nó chả khác gì nhau mà em lại được 5 triệu, em nghĩ xem, bằng em bán cả trăm két bia rồi, cả trăm két bia em bán đó là bao nhiêu thằng già bụng phệ, là bao nhiêu thằng mặt mụn mồm thối dày vò em.
Tao thấy em nó xuôi xuôi, liền tụt quần soóc với sịp ra, tròng cái bao vào, rồi luồn tay qua váy nó, tụt si líp của nó ra. Nó còn nhổm mông cho tao tụt cho dễ, biết ngon ăn rồi, tao liền kéo nó ngồi lên tao, nó chủ động cầm chim tao nhét cái ót vào bím nó, rồi cưỡi khá nhịp nhàng. Nói ra hơi xấu hổ, tao ko kịp chuẩn bị tâm lý nên tầm 1 phút là tao out mẹ nó rồi. Nó biết tao ra nên lại càng đẩy nhanh, chắc sợ tao xìu xuống mà nó chưa kịp sướng, cỡ 30s sau thì thấy nó đẩy nhanh hết cỡ, lại cúi xuống nút lưỡi tao, tao cảm nhận rõ bím nó co giật phải 6-7 cái, nó rũ ra 1 lúc rồi mới chỉnh lại trang phục đi xuống. Nó xuống trước, tao xuống sau, thì thấy bọn đệ đã thanh toán xong, mỗi thằng bê 1 két bia thừa đứng ngay xe từ bao giờ rồi, chúng nó thấy tao ra thì đồng loạt bỏ bia xuống, chắp tay xá lấy xá để. Từ vụ đó tao đéo bao giờ quay lại quán đó nữa.

Tao ở chung mấy anh em, rượu say đưa ny về đóng cmn gạch trong phòng. Khoá trái cửa. Mấy thằng em về, thấy giầy dép trai gái, lại khoá trái té luôn. Sau ông chủ trọ lên, gõ cửa, tao đang say, vừa Huệ ơi, vừa trả lời, hổn hển như sắp chết, thế là ông ấy đi. May quá, lúc ấy ny đang ngồi nhấp trên bụng tao.
Giờ làm vợ tao rồi, 1 tháng dell nổi 1 lần. Haizz
Vc mày cưới bao lâu rồi mà nhạt thế?

Đợt trước có mở kinh doanh xe đạp điện trong Sg . Buổi tối nhân viên về hết , Ny mang đồ sang ăn . Chưa đóng cửa . Ngồi trong quầy kế toán con ny ngồi xuống tụt quần BJ . DM lúc đấy chỉ sợ có khách hàng vào hỏi đéo kéo kịp quần lên

Hồi sinh viên tao đi biển với nhóm bạn tầm gần chục đứa trong đó có con nyc của tao. Lúc về HN bọn tao thuê 1 cái Limousine Ford để về. Tao và con nyc ngồi ghế sau cùng riêng 2 đứa. Lúc đấy tao mặc quần đùi. Đm trên đường về có ng ngủ có ng nói chuyện. Con nyc của tao sờ chim tao làm nó cứng lên, rồi nổi máu dâm tụt quần tao xuống sau đó nằm lăn ra giả vờ ngủ, vục mặt xuống bú cu tao 1 cách say mê. Tao vừa nói chuyện với bạn vừa sờ vú và móc bím nyc tao. Lúc tao ra nó nuốt và liếm sạch ko còn 1 giọt. Còn nó thì giãy lên 2 lần. Đm nghĩ lại phê thật :too_sad:

Qua đêm ở phòng trọ của bồ, 1 lần con em họ nằm cạnh, 1 lần bạn thân nằm cạnh. Vừa phang vừa run, đóng ko dám đóng mạnh, thở ko dám thở mạnh nhưng cảm giác phê vcl. Nhưng để sướng và sợ nhất là đi Đại Lải, mọi người đi thuyền máy sang đảo, 2 đứa đạp cmn vịt ra đến giữa làm nháy, em ngồi trên đùi nhấp nhổm mà xa xa có mấy ông câu cá nhưng nghĩ mấy ông đéo có ống nhòm và cũng đéo biết mình là ai. Giờ chia tay rồi vẫn nhớ cảm giác đấy mãi :(

tao thì trước đi vs đám bạn có em sgmom cũng kết tao. đêm đó đi nhậu bét nhè về ngủ ở phòng giường đôi nhưng khép lại ngủ cho nó rộng. nằm ôm tí thì đá lưỡi các kiểu tưởng thế thôi ai dè em ý thụt xuống bj luôn mới vl trong khi mấy đứa bên vẫn còn cầm đt nt. lúc sau mấy đứa kia ngủ thì úp thìa luôn. đm cảm giác nhân trần trong lúc lén lút phải nói hấp dẫn vãi lồn :)))

Đi chơi vơi ngyc ở bãi tắm, người thì đông mà đóng luôn. Sóng cứ vỗ mà a cứ nhấp

hồi đấy đc 1 bác trên thiendia share cho em rau idol tên tracy mạn cầu giấy. Nói chuyện 2 hôm thì đi nện, xong về tao nhảy dù luôn. Thế lồn nào mấy hôm sau thấy nó add fb tao, hồi đấy còn sinh viên nên sợ bị nó bóc phốt, block vội luôn đm

Tán em này,em có người yêu rồi.Hôm đấy tao làm liên hoan để đi làm xa.Ăn uống ở quán xong thì em về nhà em.Tao với bọn bạn về nhà tao chơi đánh bài tiếp thì cứ nhắn tin nói chuyện gạ gẫm nhau rồi em ý thách tao dám bỏ đi lên nhà em ý.mình thì máu phi lên luôn xong em xuống đứng nói chuyện đc tý thì mình vừa hôn vừa bóp vú,hôn vú rồi dờ xuống bím thì em ko mặc quần lót luôn nước nhoe nhoét ra vẫn ngồi xuống vét máng em đc ,đc lúc thì ở ngõ có người qua lại phải đứng lên đi ra cái công viêc gần nhà lại bú mút cho nó phê vãi cả lozl xong cuối cũng chịch đc em nó.phê vkl mà đang phê thì có 2 thằng nó nhìn thấy hay sao ấy nó đi xe máy jupiter ra tận nơi xem rồi mới đi.cảm giác giờ nghĩ lại vẫn thích vkl ấy.em ấy có bộ ngực đepj vkl luôn tự nhiên,to vừa phải mà trong xoe như cái bát,bím thì ko mùi tý nào.Tiếc là rồi em quay lại với người yêu rồi từ hồi em ý còn học cấp 3.chúc em hạnh phúc

Tml làm tao nhờ tầm giờ năm ngoái địt 1 e Thanh Hóa làm ở phòng nha khoa. Trưa hôm đấy qua e lấy cao răng cho xong đi ăn, ăn xong thì về phòng nghỉ trưa, e kéo cửa cuốn xuống là tao đè ra cái ghế nằm nha khoa ấy, nước lồn ra nhoe nhoét, liếm vội mấy phát. Địt mẹ, vừa địt vừa run, chỉ sợ con chủ nó tới. Địt xong cái thì té. E ấy muốn tình yêu đẹp và lâu dài với 1 chàng trai Hà Nội, mà tao thì ko đáp ứng được nên rút. Nghĩ lại thèm
Kinh nhở
Mùi bả zai kinh thành thơm phức, nhất là mấy e mong chuyển khẩu về thủ đô. Tha hồ cho tml mày ngon chim :vozvn (22):

// Mày nhân trần xuất trong luôn e nó ah

về nhà người yêu ở quê chơi, tối ăn xong ngồi nói chuyện với 2 bác, em người yêu ngồi ngoài hiên hóng gió, quê nên cung quanh toàn dồi núi rừng rú. Nói chuyện với 2 bác xong lẻn ra ngoài kéo người yêu nấp vào góc tường hôn hít ôm ấp người yêu, móc mua thấy nước nôi nhoe nhoét, tụ mẹ quần ra cho nó bú cu, rồi dí đầu người yêu vào tường phang luôn. Chỗ đứng phang cách chỗ 2 bác phụ huynh khoảng hơn 1m, cách qua bức tường thôi, 2 bác thì ngồi xem tivi, mình với ẻm thì cứ đứng ngoài phang, muối đốt đỏ chân, phải lấy tay bịt mồm em ý mà phang, ko em ý lại cứ rên thì chết toi. phang xong lại vào nhà ngồi như chưa có j xảy ra. Công nhận hồi hộp vãi lìn

về nhà người yêu ở quê chơi, tối ăn xong ngồi nói chuyện với 2 bác, em người yêu ngồi ngoài hiên hóng gió, quê nên cung quanh toàn dồi núi rừng rú. Nói chuyện với 2 bác xong lẻn ra ngoài kéo người yêu nấp vào góc tường hôn hít ôm ấp người yêu, móc mua thấy nước nôi nhoe nhoét, tụ mẹ quần ra cho nó bú cu, rồi dí đầu người yêu vào tường phang luôn. Chỗ đứng phang cách chỗ 2 bác phụ huynh khoảng hơn 1m, cách qua bức tường thôi, 2 bác thì ngồi xem tivi, mình với ẻm thì cứ đứng ngoài phang, muối đốt đỏ chân, phải lấy tay bịt mồm em ý mà phang, ko em ý lại cứ rên thì chết toi. phang xong lại vào nhà ngồi như chưa có j xảy ra. Công nhận hồi hộp vãi lìn
Thế giờ e ý làm vợ m chưa

Bọn tao hồi còn đi học thì nằm giường tầng, cứ kéo rido vào mà chịch, lúc đầu thì cũng sợ với ngại thì còn nhẹ nhàng, sau thì..