Không biêt nên làm tnao ??

Bobobeo

Tôi là Thằng mặt lồn
https://***********.com/threads/bao-my-co-gai-den-tu-tuyen-quang-tre-xinh-phuc-vu-tot.35147/
Sáng tao xem định đi check thì mới phát hiện ra ngy của ông em làm phò .ông em chơi cùng cũng k thân lắm thì theo chúng mày tao có nên bẹp bẹp k hay làm gì thì hay

Bóc bánh trả tiền việc đ j phải ngại!

Nhưng mà thằng em này toàn dắt ngy đi cùng lúc nhậu bem bem thế ngại k nhỉ

Nhưng mà thằng em này toàn dắt ngy đi cùng lúc nhậu bem bem thế ngại k nhỉ
Ngại cl j, e nó làm nghề đó, m là thằng mua dịch vụ chứ m có tán tỉnh, tà lưa con đấy đâu mà ngại, có điều chịch xong thì phím cho thằng e mày nếu nó chưa biết

Địt thôi, kêu nó phải phục vụ tao tốt vào ko tao báo cho thằng kia :))

Nếu là đệ thì bẹp bẹp chắc chắn là không, còn nói hay không thì phải xem tình cảm 2 bên thế nào, nếu e kia là tình cảm thật thì cũng nên chừa người ta con đường lui.
Nhưng huynh nói thêm lý do phát hiện ra được không ?

Ngại cl j, e nó làm nghề đó, m là thằng mua dịch vụ chứ m có tán tỉnh, tà lưa con đấy đâu mà ngại, có điều chịch xong thì phím cho thằng e mày nếu nó chưa biết
Tml này nói chuẩn này
Nếu m còn tốt với thằng em m thì đi cho chắc rồi phím cho nó nếu nó chưa biết

Chuẩn mẹ luôn cứ phục thôi, lại đc kèo thơm phục vụ nhiệt tình...chúc mừng mày!

Sáng tao xem định đi check thì mới phát hiện ra ngy của ông em làm phò .ông em chơi cùng cũng k thân lắm thì theo chúng mày tao có nên bẹp bẹp k hay làm gì thì hay
Phò ra ngoài nó có chảnh chó k mày. Tao nghĩ cứ bụp thôi, rồi khi mày bụp xong thì con này sẽ tự rời bỏ thằng kia vì nó biết mày là bạn nó.

Nếu là đệ thì bẹp bẹp chắc chắn là không, còn nói hay không thì phải xem tình cảm 2 bên thế nào, nếu e kia là tình cảm thật thì cũng nên chừa người ta con đường lui.
Nhưng huynh nói thêm lý do phát hiện ra được không ?
Có fb mày ạ với mặt đấy k chệch dc tao vừa đi về đây :))

Chơi đi có khi được giảm giá
Giảm giá gì vẫn trả đúng tiền thôi mày ạ cơ mà đi cho chắc chắn là đúng chứ nó xấu vll .như yêu quái cằm nhọn

Mày nguu như chó xem nick của bố có pr con nào k thằng đần .
Ơ, đm bố m chêu m tí k đc à! Gì mà phải căng, công nhận con này che mặt vẫn thấy xấu. Thôi về phím thằng e m đi, xong kiếm con khác ngon hơn!

Theo tao. Mày cứ đi nhưng ko nên bẹp bẹp=> mục đích để cho con này biết đc mày đã biết nó là ng ntn. Nhu thế nó cũng khá nể mày .Nhu vây, nếu mày muốn tốt cho thằng đệ của mày thì khi đó quá dễ dàng để biết nên làm như thế nào.
Trường hợp mày vẫn muốn bẹp bẹp nó => mày sẽ mất 2 thứ . Thằng đệ mày sẽ xem mày ko ra gì và xem như mối quan hệ giữa mày và thằng đệ chấm hết. Mày nên nhớ. Con thầy, vợ bạn ,gái cty => bỏ qua là thượng sách. Đã là phò thì thiếu lon gì