Khoa Pug

khổ thân mày động vào idol của mấy thằng nhỏ nó tab cho không trượt phất nào :)) nói đúng còn nói to
động đéo gì nói sự thật thôi mấy con chó nó cắn ghê thiệt , sủa như bố nó chết ý toàn thằng nói mồm lồn cụ chúng nó. nói mồm thì tôi bảo địt mẹ nó đẻ ra bố nó cũng được

Xã hội nó thế rồi....trách éo gì nó !

Bọn nhà báo giẻ rách....nó giật tít câu like, chui xuống gầm giường nhà người ta viết bài....tao thấy còn giẻ rách hơn thằng KHoa....Nhưng éo trách được, vì dân trí Việt nam thích đọc kiểu giật tít đó

Còn về Youtube, tao thấy thằng gì ở Thái Bình, nó làm clip còn giẻ rách hơn thằng này, toàn clip vớ va vớ vẩn, xamlol hơn cả cái xamvn này....thế mày có vài triệu lượt xem....Rồi mấy thằng giang hồ mạng chửi nhau cũng lên trăm nghìn lượt xem.

Tao quan điểm, kệ mẹ chúng nó, chúng nó không động nồi cơm nhà mình thì kệ !
Em thấy xam hay mà, thái bình là thằng tnt gì đấy em cũng đéo nhớ lắm
Nếu bác nằm trong hội kín thì em mong định hướng xam ta pt theo kiểu dẫn đầu, chất lượng, bổ ích cho anh em

thằng mày nói chắc thằng Nam NTN, đm phải nói là nói giỏi vl ra ý chứ :)) đm nó biết đánh vào thứ xàm loz của thanh niên bây giờ, và cho ra các clip nhảm. Cái chính mục đích của nó đạt được là rất nhiều tiền.
Dĩ nhiên nó đạt múc đích của nó thì thằng nào làm tiền chả thế, nhưng tao thấy xam lol bỏ mịa, định hướng giới trẻ như lol

Anh hùng không trọng xuất thân,ăn thua bản thân m ra s thôi,mấy thằng mo zăm bích j đấy nó học ở đại học bách khoa sg kìa có ai kinh nó đâu,ăn thua do mình thui
thì chả thế sang đấy sống thế lồn nào để nó khinh song lên đay cứ chửi đổng. tao like ý kiến của mày , thằng nào mà bảo bị khinh thì nên xem cách sống của mình sống như con cặc thì mới bị khinh

thì chả thế sang đấy sống thế lồn nào để nó khinh song lên đay cứ chửi đổng. tao like ý kiến của mày , thằng nào mà bảo bị khinh thì nên xem cách sống của mình sống như con cặc thì mới bị khinh
Bây giờ nhiều người không đọc báo đó đây tưởng mấy cái tiêu cực có ên nước mình có đâm ra đi đâu cũng thấy nhục,mà nhờ vậy mấy thằng tây qua đây mới có đất sống

Bây giờ nhiều người không đọc báo đó đây tưởng mấy cái tiêu cực có ên nước mình có đâm ra đi đâu cũng thấy nhục,mà nhờ vậy mấy thằng tây qua đây mới có đất sống
chả thế sống như con cặc song bảo bị khinh . chắc khoa pug nó bảo tây hay nhật là bố bọn nó bọn nó cũng nhận

may rep tao ak hay bảo ai nói rõ ra. tao nói được cả tiếng nhật nhé không phải chỉ tiếng việt đâu thích thì inbox chém gió tiếng nhật tao về gần 2 năm rồi vẫn nhớ lắm . cháu mày đi xklđ thì tao không biết , tao đi nhật tao đi học vì ở nhà tao phá ghê quá mẹ tao tách tao đi khỏi bóng bánh kẹo ke cháu mày kiếm 7 năm bên đó bằng bố mày phá 1 tháng . mà đéo ai khinh ai cả địt mẹ sinh viên nhật ai chả đi làm thêm đầy kìa kìa, mà thêm nữa cháu mày bị khinh thì xem cách cháu mày sống thế nào nhé. còn tao đi học thì thách cụ thằng nào dám khinh tao ok boy. 2 chú cháu lên xem lại cách sống có thể do bần nông quá nên bị khinh ( không có ý khinh miệt nhé ) để nó khinh hẳn mặt thì chú máu mày quá vớ vẩn vì nhật nó thảo mai lắm . chính những người như cháu mày càng làm bọn nhật nó khinh bỉ việt nam thôi . (ak tao vẫn giữ hộ chiếu ảnh visa, ảnh ọt đi chơi bên đó ở khách sạn 4 sao đấy cần name tag cho không) :)) BỚT NGHĨ AI CŨNG BẦN NÔNG NHƯ 2 CHÚ CHÁU MÀY
lại xạo lồn rồi à mày giàu cở nào phán xanh rờn thế 7 năm người ta = 1 tháng của mày =)) thể hiện đi nào thanh niên :d hay mày là anh em của minh nhựa =)) thêm nữa tao éo có đi nhật mày thể hiện cái lồn gì gạ địt tao tiếng nhật =)) ỷ đi nhật biết đôi dăm ba câu gạ tao à , đéo chu cấp được tiền cho gia đình , ngược lại gia đình chu cấp cho mày thể hiện cái lồn gì thế này , bớt lại đi nhé thanh niên , bây giờ đơn gỉan vậy thôi check in nơi mày đang sống gửi qua zalo cho tao nào =)) thể hiện thanh niên đang ở nhật =))

chả thế sống như con cặc song bảo bị khinh . chắc khoa pug nó bảo tây hay nhật là bố bọn nó bọn nó cũng nhận
Bây giờ nghe cái gì thì cũng tạm tin thôi,từ từ tiềm hiểu sao,chứ ai nói gì rồi tin sái cổ rồi nói theo là chết mẹ r,h không xợ tụi nói bậy,chỉ xợ tụi nói nữa thật nữa bậy thui

Em thì em ở giữa không binh thằng khoa bug cũng ko ghét nó, nhưng nói chung mình nghe cái j r kiểm chứng đi hẳng hay,nó nói gì kệ nó nghe vui thôi,chửi nhau làm j ae mất hoà khí

Bây giờ nghe cái gì thì cũng tạm tin thôi,từ từ tiềm hiểu sao,chứ ai nói gì rồi tin sái cổ rồi nói theo là chết mẹ r,h không xợ tụi nói bậy,chỉ xợ tụi nói nữa thật nữa bậy thui
thằng ý dắt mũi mấy thằng tự nhục thôi là con người với nhau đéo làm gì nó sai sợ lồn gì nó khinh . thằng ý cả nước chửi cũng không sai đụ má nó. tao khuyến khích mọi người chửi chửi chết cụ nó đi đi đâu nó cũng bảo mọi người bị khinh . đéo hiểu nó nghĩ người việt mình như sao

lại xạo lồn rồi à mày giàu cở nào phán xanh rờn thế 7 năm người ta = 1 tháng của mày =)) thể hiện đi nào thanh niên :d hay mày là anh em của minh nhựa =)) thêm nữa tao éo có đi nhật mày thể hiện cái lồn gì gạ địt tao tiếng nhật =)) ỷ đi nhật biết đôi dăm ba câu gạ tao à , đéo chu cấp được tiền cho gia đình , ngược lại gia đình chu cấp cho mày thể hiện cái lồn gì thế này , bớt lại đi nhé thanh niên , bây giờ đơn gỉan vậy thôi check in nơi mày đang sống gửi qua zalo cho tao nào =)) thể hiện thanh niên đang ở nhật =))
ui mình xạo lồn chơi kèo gọi bố nhé . @ hiếu phan làm chứng mình post lên đây bạn gọi mình là bố nhé . 2 chú cháu thằng bần nông

thằng ý dắt mũi mấy thằng tự nhục thôi là con người với nhau đéo làm gì nó sai sợ lồn gì nó khinh . thằng ý cả nước chửi cũng không sai đụ má nó. tao khuyến khích mọi người chửi chửi chết cụ nó đi đi đâu nó cũng bảo mọi người bị khinh . đéo hiểu nó nghĩ người việt mình như sao
Nước nghèo đến nước giàu auto nước nghèo bị khinh,quan niệm nhiều người như thế

đéo cần tiền mình post được bằng chứng lên đây name tag đầy đủ bạn gọi mình là bố nhé

bố mày có tiền nhà bố mày phá giờ ngày trước giờ việt nam bố vẫn đủ tiền địt mẹ mày này chu cấp ak ? chơi kèo phát thẻ hoặc show tk cho thằng ad trên này đứng gia trung gian hoặc trên này cái nhẻ dkm nhà mày thằng nào thua gọi thằng kia là bố cái nhỉ dkm chúng mày sủa là giỏi làm cái lồn địt bố mày cứ nói mồn như chúng mày thì bố bảo địt mẹ mày cũng được
Phá tiền thằng cha con mẹ mày làm ra thì có loz gì mà tự hào???
Súc vật ăn bám mà tưởng hay, nãy h topic này có thằng mất dạy ăn bám như mày sủa kinh quá nên t khoá mõm mày lại.
Làm người chứ có phải súc vật đâu mà phải sống bám, làm ra đc tiền xài, phá thì t còn coi trọng lời nói chứ dạng mày trong mắt người đời m khác gì con vật kí sinh, rác rưởi.
Khoe tiếng nhật các kiểu làm cái loz gì vì nó chỉ là ngôn ngữ giao tiếp, thể hiện thượng đẳng như công dân hạng 3 bên đó à? khi tiếng mẹ đẻ chính tả còn chưa xong :sosad:

Hay đấy tml. Mặc dù tao đéo đọc bài của mày
Mà thằng khoa này là cái lồn gì vậy. Tao đẻo quan tâm. Tao chỉ thèm địt gái thôi :vozvn (53):
Khoa Pug là 1 thằng thích nuôi chó Pug, nuôi chó Pug & chơi với chó Pug nhiều nên cuối cùng trang youtube nó làm càng ngày càng ko bằng 1 con chó Pug, đại loại thế mày ạ