Khẩn cấp

whiskeyneat

Già trâu
Sau một lần (hoặc một vài lần) mây mưa với các em massa, hôm nay tao chợt nhận ra họng mình có gì đó khác thường (sâu trong họng có mấy cái nốt và vài miếng thịt như kiểu thịt băm, ko biết ng bình thường họng có thế này ko). Có anh em nào biết về vụ này chẩn đoán xem tao bị gì với :too_sad: 83898391

Khả năng là viêm họng hạt nhé
t cũng đã nghĩ đến khả năng đấy nhưng có mấy cái miếng thịt như kiểu thịt băm vậy, chứ có mỗi nốt tròn không thì chắc là viêm họng thật

hình như đúng r, t thấy ảnh trên mạng có vẻ giống, quả này nghiêm trọng ko mày
K chữa thì khá nghiêm trọng, mày đi khám da liễu hoặc tai mũi họng đi, sớm thì sẽ ok, cho thuốc kháng virus là ok

Hạn chế đi mưa hồng đi ông, tui 2 lần định đi vô rồi, cứ chạy xe tới thấy đông vãi lozn ngán quá quanh về, đông gì mà ae ngồi sắp lớp chờ tới lượt, nghĩ tới ớn mẹ rồi

Hạn chế đi mưa hồng đi ông, tui 2 lần định đi vô rồi, cứ chạy xe tới thấy đông vãi lozn ngán quá quanh về, đông gì mà ae ngồi sắp lớp chờ tới lượt, nghĩ tới ớn mẹ rồi
Tôi hay đi buổi tối trc 10h nên có vẻ cũng ko đông mấy. Mà thiên hạ đồn là ở đây sau 10h ko có chỗ mà ngồi chờ. Nghĩ cũng ớn thiệt

Vkl hàng mà cũng vét đc
Thì hàng nó sạch sẽ ko mùi, vị hơi mặn mặn ngai ngái nên t thấy cũng vét đc. Úp mặt vào ngửi lông nó còn ko có mùi. E nó cũng vệ sinh sạch sẽ phết. Nhưng quan trọng là cái bệnh kia kìa :too_sad:

Ko đâu.dò mày hút thuốc hoặc bia rượi quá mức hoặc lây từ thằng nào bị thôi.mang ra tai mũi họng đốt mấy lâgn là dc
Ôi vcc. T thì ko uống bia thường xuyên. Đúng là vài hôm trc vừa uống tầm 3 4 lon nhưng đm đến mức đi đốt thì vãi đái đấy :extreme_sexy_girl: cả t ko hút thuốc nhé

Ôi vcc. T thì ko uống bia thường xuyên. Đúng là vài hôm trc vừa uống tầm 3 4 lon nhưng đm đến mức đi đốt thì vãi đái đấy :extreme_sexy_girl: cả t ko hút thuốc nhé
Mày có uống rượi nặng độ ko vệ sinh răng miệng tố ko.nếu ko thì mày bị lây từ đứa khac qua dg nước bọt.xưng ntn là bị lâu rồi đi chữa đi kẻo ung thư

Thì hàng nó sạch sẽ ko mùi, vị hơi mặn mặn ngai ngái nên t thấy cũng vét đc. Úp mặt vào ngửi lông nó còn ko có mùi. E nó cũng vệ sinh sạch sẽ phết. Nhưng quan trọng là cái bệnh kia kìa :too_sad:
Bọn nó bú cu bao nhiêu thằng sao đảm bảo thằng nào cũng sạch sẽ dc, nó lây herpes xong mày lại vét nó nên mới bị

Bọn nó bú cu bao nhiêu thằng sao đảm bảo thằng nào cũng sạch sẽ dc, nó lây herpes xong mày lại vét nó nên mới bị
thôi ngon là đc. chơi thì chịu, quan trọng phải biết tận hưởng :vozvn (1):

tao hay đi chỗ mưa hồng, nhà t ko gần đấy nhưng đi lần đầu đc e hàng khá ngon nên thành thói quen ra đấy chơi e hàng ruột
tml cũng ở ĐN à, tính ra đn đông phết. Hàng Mưa Hồng mà tml còn vét được thì tao thấy nể =.=