Kết cục hay hậu vận của các em phò ?

Nó tự ra đảo đấy, bị gấu phát hiện tham gia forum đồi truỵ
dm tham gia forum đồi trụy thì lên được cái đéo gì, tao gấu cũ tao cũng nói thẳng luôn là anh chơi xàm cho biết nick luôn.
nó làm tao nhớ hồi xưa xem film con lợn là xem lén lút giờ cần gì phải vậy

dm tham gia forum đồi trụy thì lên được cái đéo gì, tao gấu cũ tao cũng nói thẳng luôn là anh chơi xàm cho biết nick luôn.
nó làm tao nhớ hồi xưa xem film con lợn là xem lén lút giờ cần gì phải vậy
Quan trọng là m đéo có xl trên đây , tụi tao thì có nó lên coi bài yêu phò hay đá phò thì chết mẹ .

Quan trọng là m đéo có xl trên đây , tụi tao thì có nó lên coi bài yêu phò hay đá phò thì chết mẹ .
ae cũng khổ nhỉ.
trở lại cái thread của mày cũng như những lần trước tao có nói.
cơ bản là đầu óc con phò nó nghĩ gì chứ không phải do checker, nếu nó xd làm thời gian kiếm vốn xoay qua làm nghề khác thì cũng có cơ hội làm lại, trước có con MN nó vừa làm nghề vừa mở cửa hàng nội thất đó.
chứ dm thấy nghề dễ kiếm tiền quá cứ bám vô nó thì thằng nào dám lấy nó, mây tầng nào gặp tầng đó thôi.

ae cũng khổ nhỉ.
trở lại cái thread của mày cũng như những lần trước tao có nói.
cơ bản là đầu óc con phò nó nghĩ gì chứ không phải do checker, nếu nó xd làm thời gian kiếm vốn xoay qua làm nghề khác thì cũng có cơ hội làm lại, trước có con MN nó vừa làm nghề vừa mở cửa hàng nội thất đó.
chứ dm thấy nghề dễ kiếm tiền quá cứ bám vô nó thì thằng nào dám lấy nó, mây tầng nào gặp tầng đó thôi.
Con đó giờ phò thành đạt rồi , mua nhà cho con học quốc tế mở cty nội thất các kiểu nhưng sống không tốt thì cũng đéo bền đâu.

Phò thành đạt đâu tao không thấy chứ tao thấy toàn khổ có con chết có con bị gia đình từ mặt, trường hợp phò mà hạnh phúc là cực kỳ hiếm giống như trúng viettlot vậy.
Chỗ tao có 1 con làm phò được ông kia chu cấp đầy đủ nó dụ ông đó xong đá đít ông đó đi, ổng tức quá nên bữa đó ổng bóp cổ con nhỏ đó chết ở tù 20 năm.
Còn thằng nào biết con đó làm phò mà vẫn cưới được thì cũng như "nồi nào úp vung nấy ", người thành đạt học thức hay tụi đại gia họ lấy vợ không đơn giản họ nhìn vào cái mặt, cặp vú hay cái mông đâu :))
Có em vẫn lấy chồng và hạnh phúc ngon lành. Xưa làm phò 5l, tao bận nên ko sét được. Vẫn thấy tiếc, giờ em nó có shop quần áo to tướng, có chồng đầu bếp, con cái đàng hoàng. Đấy là những em biết tích cóp chút vốn, còn loại như em Linh tâm thần mang tiền bao trai thì đẽo bao giờ khá được. Nhân đây có thằng nào biết con tâm thần còn làm ko nhỉ?

Con đó giờ phò thành đạt rồi , mua nhà cho con học quốc tế mở cty nội thất các kiểu nhưng sống không tốt thì cũng đéo bền đâu.
bền hay không thì không biết nhưng ít nhất nó ổn định hơn mấy con phò ngáo khác.
và khi ổn định rồi thì nó sẽ chọn làm ít lại lâu lâu lên mxh viết: hoa rơi cửa phật, chàng ở phương nào bắt người con gái như em chờ mòn mõi (không mỏi).

bền hay không thì không biết nhưng ít nhất nó ổn định hơn mấy con phò ngáo khác.
và khi ổn định rồi thì nó sẽ chọn làm ít lại lâu lâu lên mxh viết: hoa rơi cửa phật, chàng ở phương nào bắt người con gái như em chờ mòn mõi (không mỏi).
Phò giờ giàu vl và triết lý

tao nghĩ cũng bình thường thôi.
bạn mày mới giàu nửa đường thôi mà còn lên xàm tối ngày triết lí đó thôi.
Nó xl đó giàu vl ra đó , thằng đó xl lắm

Đệ nghĩ kết cục sẽ tùy vào tư duy của mỗi ng dù làm bất cứ ngành gì hay nghề gì.
Ak theo đệ còn tầm nhìn nữa, phải biết tính xa cho tương lai, ông bà xưa chỉ rồi ... chừa 1 phương lấy chồng, công khai luôn chuyện này thì đúng là có muốn lấy ng ta cũng phải gặp trở ngại với dư luận.
Đồng chí nghĩ thế nào về 1 phương lấy chồng của mấy em phò.
Theo tôi đây là 1 dạng bất cân xứng thông tin, một trong những thành tố của thị trường cạnh tranh không hoàn hảo. Phò biết thông tin về quá khứ của mình nhưng người chồng tương lai không biết.

Đồng chí nghĩ thế nào về 1 phương lấy chồng của mấy em phò.
Theo tôi đây là 1 dạng bất cân xứng thông tin, một trong những thành tố của thị trường cạnh tranh không hoàn hảo. Phò biết thông tin về quá khứ của mình nhưng người chồng tương lai không biết.

Vãi bác là dân kinh tế à

Thật ra ở xã hội nào càng văn minh thì tình trạng "phò" hóa lại càng cao. Tại VN giờ vẫn ác cảm vs nghề này nhưng ở các xã hội văn mình điển hình như Sing, hongkong loại "phò" từ cao cấp đến giá bình dân nhiều như lợn con. B mẽo thì có cả dịch vụ những em đẹp vl tham gia các tiệc và đi khách gần như công khai.
Còn số phận phò thì tùy em, em nào khôn thì giắt lưng tý vốn làm ăn. Em thì tút tát lại người mở cái shop nghỉ làm vài năm là các a e quên hết mặt thôi. Còn con nào ngu đú đởn bay lắc, nuôi trai thì muôn đời khổ.
Ảnh 1 em phò sn 94 giờ cũng mở shop nhà ở time city... giờ cũng mừng cho em nó... Vẫn add fb nói chuyện bt như những người bạn. Vào fb toàn các anh em trai non, thiếu gia xin chết cầu xin 1 lần dc đi chơi hehe.
Nhìn quen quen, nó tên thật là Tr ở trong Nam phải không bác ?

Tao đéo biết nhưng cái gì cũng có hai mặt của nó. Mặt tiêu cực thì ai cũng biết tao sẽ không nói
Còn mặt tích cực thì mày nghĩ xem:
Giá sẽ giảm vì cạnh tranh nhiều;
Sẽ có nhiều nhà khoa học bác sĩ nghiên cứu ra nhiều loại thuốc hơn để chữa lậu, giang mai, sida... nếu vn dùng không hết thì xuất khẩu và thu hút nhiều sinh viên sang vn nghiên cứu học tập, nhiều người sẽ sang vn để chữa bệnh về tình dục hơn, góp phần thu ngoại tệ cho đất nước;
Chính phủ sẽ thu được nhiều thuế hơn từ người mua và người bán, từ nhà nghỉ, khách sạn;
Ngành nghề mới hơn sẽ ăn theo như nhà nghỉ, bán bcs loại đặc biệt vì nhiều người dùng hơn nên đối tượng sẽ đa dạng hơn;
Vấn đề tình dục trong xã hội sẽ cởi mở hơn dẫn đến nhiều quan niệm khác sẽ thoải mái hơn;
Ai cũng làm 4’ thì vấn đề trinh tiết sẽ được cởi bỏ, nạn nạo phá thai, hiếp dâm sẽ giảm thiểu;
Chính phủ sẽ có thêm nhiều công ăn việc làm hơn không còn cảnh sáng cắp ô đi đến công sở ngồi rung đùi vì phải tạo ra các chế tài, luật định để quản lý ví dụ như thu thuế, quy định số khách tiếp trên một ngày, sau bao nhiêu năm thì phải hoàn luơng xây dựng gia đình để duy trì nòi giống;
Sẽ giảm thiểu lượng tiêu thụ rượu bia vì các anh sẽ đi đá 4’ nhiều hơn do việc đi dễ hơn và các em mời chào, dịch vụ phục vụ tốt hơn (cái này là do cạnh tranh).
....
Ha ha xàm nhé
Ôi đm mày xàm có tâm vải cả lìn, ngoài ra sẽ còn tiến tới xây dựng các trường Đh , cd dậy chuyên sâu cấp chứng chỉ nghề phò từ sơ cấp đến cao cấp nữa đúng ko. Tao đang ấp ủ cái này lâu rồi này ai có chung ý tưởng ko haha =))

Mấy con hoa hậu tầm cỡ quốc gia quốc tế nó cho bọn đại gia 1000 tỏi chơi thì nó ko bị gọi là phò nữa rồi mấy ae ơi.
Giống như ông lụm ve chai với ông chủ công ty xử lý rác thải vậy đó. Cùng là 1 nghành nghề nhưng người ta phát triển lên tầm cao mới. Như MPT hoặc Ngọc Trinh nó là bà trùm của phò và nó ko bị gọi là phò nữa.
Mai Phương Thuý là hàng thửa của Trần Bắc Hà. Vậy có bị coi là 4' ko nhỉ

Dâng l cho các sếp để thăng tiến cũng tính nhỉ. T bit có bà làm cốp ở Bộ Khcn. Sang chảnh chứ ko kiểu xôi thịt nhá. Bà ấy hả làm sao cả. Còn tốt đẹp là đằng khác. Ko bit mai già thì thế nào.