Kết cục hay hậu vận của các em phò ?

Thì vậy ông kia mới tốn nhiều rồi phát điên đấy, nếu phong độ chút thì có cơ hội gặp nhiều em hơn đã ko phát điên
Nói chung bản tính tụi nó là vậy rồi nếu mà cứ nhắc tới chữ phong độ tụi hoa hậu éo lấy mấy ông đại gia đâu.

Nói chung bản tính tụi nó là vậy rồi nếu mà cứ nhắc tới chữ phong độ tụi hoa hậu éo lấy mấy ông đại gia đâu.
Thuyết tương đối, ai cũng chọn cho mình 1 người cân bằng được mọi thứ thôi

Con phò được ghi nhận làm nghề lâu nhất chúng mày biết bao năm không?
Cái đó khôg biết trước tao hay đi giao hàng qua chỗ suối Tiên vs công viên phú lâm thấy toàn mấy bà xồn xồn chắc 40-50

Nói chung theo tao thấy thì làm phò ít em nào có kết quả tốt lắm.
1 phần vì quen kiếm tiền dễ, bỏ nghề đéo biết làm gì nên cứ thế làm tiếp.
1 phần bỏ xong cumback vì "nhớ nghề" (k thiếu trg hợp này đâu nhé) :d
1 phần cuộc sống sau khi bỏ cũng k ổn cho lắm (cặp với mấy thằng cũng chả ra gì, chứ những thằng ra gì thì.... khó). Cũng như ở trên có 1tml nói chuẩn đó, người thành đạt học thức hay đại gia các thứ lấy vợ không chỉ nhìn mỗi bờ mông hay cặp vú.
Phò bây giờ nhiều như nấm sau mưa, lớp sau đè lớp trước, ngày càng trẻ hóa, ngon hóa thì không biết có khác trước hay không?
Có em làm từ 2009, 2010 tới giờ vẫn còn làm (Oanh xèo chẳng hạn), có em có con xong quay lại làm 1 thời gian lại lặn mất (Bi Coco), cũng có em thì tao hóng được là giờ đang vivu nơi trời Tây (Nga chíp - chúc em luôn bình an :x ). Nhưng tổng kết lại với góc nhìn và chứng kiến của tao thì thấy đa phần là không tốt.

Nói chung theo tao thấy thì làm phò ít em nào có kết quả tốt lắm.
1 phần vì quen kiếm tiền dễ, bỏ nghề đéo biết làm gì nên cứ thế làm tiếp.
1 phần bỏ xong cumback vì "nhớ nghề" (k thiếu trg hợp này đâu nhé) :d
1 phần cuộc sống sau khi bỏ cũng k ổn cho lắm (cặp với mấy thằng cũng chả ra gì, chứ những thằng ra gì thì.... khó). Cũng như ở trên có 1tml nói chuẩn đó, người thành đạt học thức hay đại gia các thứ lấy vợ không chỉ nhìn mỗi bờ mông hay cặp vú.
Phò bây giờ nhiều như nấm sau mưa, lớp sau đè lớp trước, ngày càng trẻ hóa, ngon hóa thì không biết có khác trước hay không?
Có em làm từ 2009, 2010 tới giờ vẫn còn làm (Oanh xèo chẳng hạn), có em có con xong quay lại làm 1 thời gian lại lặn mất (Bi Coco), cũng có em thì tao hóng được là giờ đang vivu nơi trời Tây (Nga chíp - chúc em luôn bình an :x ). Nhưng tổng kết lại với góc nhìn và chứng kiến của tao thì thấy đa phần là không tốt.
Vl cumback nhớ nghề moa hahaha

Xã hội bây giờ " chê nghèo không chê kỹ nữ " . Mọi người ngày ngày kêu gọi nhau start up để phát triển kinh tế thì ở một chiều ngược lại các em gái rủ nhau start up nhưng là khởi nghiệp làm phò . Theo tụi bây xu hướng bây giờ mọi người đua nhau làm gái thì sẽ có hậu quả gì ? Kết cục của những em phò tụi bây biết ra sao ? Có bao nhiêu phò thành đạt ? Cái giá phải trả của em nó là gì ? Có lần tao đọc được 1 cm của trà với một người bạn .Trà được xem như một trong những phò thành đạt trên mạng là " Có thằng điên mới lấy người như em " . Tụi bây nghĩ sao về phò ? Và cái giá phải trả của việc làm phò ?
Làm Phò là nỗi nhục nhã cho giá đình nó.chết sớm chứ thành đạt cái lg.

Yên tâm đi, sẽ có người hốt tụi nó hết, bây giờ cứ 100 nữ lại có 105 nam, dư ra 5 thằng gay, tụi phò thường có nhan sắc nên sẽ có thằng đâm đầu vào thôi, còn chuyện thành đạt thì tao nói thẳng gái vn vừa ngu vừa lười, ngoài chuyện banh háng mồi chài chồng giàu thì tao chả thấy ai thật sự nổi bật cả, trả giá thì dĩ nhiên tụi nó sẽ ít lựa chọn hơn, ví dụ con xinh 8 điểm sẽ yêu anh soái ca đẹp trai nhà giàu, nhưng nếu nó làm gái thì sẽ bị trừ 3 điểm, có thể cũng lấy được anh giàu nhưng ko soái ca( mấy thằng việt kiều đụt đụt là 1 ví dụ), nên con nào cũng cố che giấu quá khứ để kiếm anh soái ca, nhưng cây kim trong bọc cũng có ngày lòi ra, từ đầu đã lừa thì cũng không bao giờ ở với nhau lâu dài được, lại ly tán rồi lại đi làm phò thôi
Quay trở về dâm đạo

Tao thấy đại gia thiếu gia toàn lấy người mẫu, hoa hâu, á hậu đấy thô
đcm mày so á hậu hoa hâu vs mấy con phò lồn rách ở tdh à. Ừ cứ cho là có khả năng là bán dâm đi nhg phải ko thấy là hoa hậu á hậu toàn nhg con có học thức sâu rộng ko (mấy cuộc thi hh vớ vẩn tao đéo ns)

Chắc bụng to lò xo mini, theo tao thấy muốn nuôi gái thì ngoài tiền ra cũng phải phong độ chút, mấy em mới có cảm tình lại, nên tao đang tích cực chạy bộ giảm cân để địt cho khỏe chờ ngày đăng cơ
Xưa bạn tao hỏi tập gym làm j. Tao bảo tập cho to đi mát xa các em hứng hơn.
Bạn tao nó làm ngay câu: thế mày bỏ tiền ra lại còn phải cần làm các em hứng à. :((

Công nhận cứ nhìn tên tao, đi mát xa gạ chịch được 50% mấy em ngon.
Xấu đéo thèm gạ.

đcm mày so á hậu hoa hâu vs mấy con phò lồn rách ở tdh à. Ừ cứ cho là có khả năng là bán dâm đi nhg phải ko thấy là hoa hậu á hậu toàn nhg con có học thức sâu rộng ko (mấy cuộc thi hh vớ vẩn tao đéo ns)
Rất chính xác tụi hoa hậu thì ngay cả PGA cũng đéo so được vs tụi nó vì người ta học giỏi học rất giỏi nữa là khác vừa thông minh tài sắc vẹn toàn nên khôg có điên mà bán rẻ danh dự của mình cỡ như mấy em đẳng cấp như này tá ôg đại gia đang chờ

Thật ra ở xã hội nào càng văn minh thì tình trạng "phò" hóa lại càng cao. Tại VN giờ vẫn ác cảm vs nghề này nhưng ở các xã hội văn mình điển hình như Sing, hongkong loại "phò" từ cao cấp đến giá bình dân nhiều như lợn con. B mẽo thì có cả dịch vụ những em đẹp vl tham gia các tiệc và đi khách gần như công khai.
Còn số phận phò thì tùy em, em nào khôn thì giắt lưng tý vốn làm ăn. Em thì tút tát lại người mở cái shop nghỉ làm vài năm là các a e quên hết mặt thôi. Còn con nào ngu đú đởn bay lắc, nuôi trai thì muôn đời khổ.
Ảnh 1 em phò sn 94 giờ cũng mở shop nhà ở time city... giờ cũng mừng cho em nó... Vẫn add fb nói chuyện bt như những người bạn. Vào fb toàn các anh em trai non, thiếu gia xin chết cầu xin 1 lần dc đi chơi hehe.
kkkk dân kinh nghiệm non mới lấy nhầm phò
chứ dân như ae xàm mình hiếm
xưa tao có quen 1 em xài sim gần cả tỷ 09.... 7 con số cuối như nhau nhưng lúc tìm hiểu ok các kiểu xog tao suy nghĩ
nhà nó cũng bt ko giàu có
cv hiện tại lương tạm trung bình
đéo đầu tư làm ăn gì....
dm ko lẽ thằng nào ngu đem sim gần cả tỷ cho nó...
suy ra e nó gái bao cao cấp của tay lớn
bấm nút de liền
Phụ nữ mà biết kiếm tiền chân chính nhìn họ có khí chất lắm khác hẳn các con khác
chúc ae gáng duy trì phong độ lẫn sáng suốt để đéo lấy phải phò hoàng lương làm vk

phò thì cũng có phò this phò that. T ko kì thị phò nhưng t sẽ ko lấy phò

Thật ra ở xã hội nào càng văn minh thì tình trạng "phò" hóa lại càng cao. Tại VN giờ vẫn ác cảm vs nghề này nhưng ở các xã hội văn mình điển hình như Sing, hongkong loại "phò" từ cao cấp đến giá bình dân nhiều như lợn con. B mẽo thì có cả dịch vụ những em đẹp vl tham gia các tiệc và đi khách gần như công khai.
Còn số phận phò thì tùy em, em nào khôn thì giắt lưng tý vốn làm ăn. Em thì tút tát lại người mở cái shop nghỉ làm vài năm là các a e quên hết mặt thôi. Còn con nào ngu đú đởn bay lắc, nuôi trai thì muôn đời khổ.
Ảnh 1 em phò sn 94 giờ cũng mở shop nhà ở time city... giờ cũng mừng cho em nó... Vẫn add fb nói chuyện bt như những người bạn. Vào fb toàn các anh em trai non, thiếu gia xin chết cầu xin 1 lần dc đi chơi hehe.
Tao nhìn quen quen mày ạ TML :)))

Chỉ tụi ao làng như thư dung Hay thái Mỹ Linh mới đi thôi vì mấy cuộc thi đó đéo ai biết tới, con thư dung trước đi 15 củ còn mỹ Linh là 30 củ có sup chào mời nhưng tao đéo có tiền hehe :))đi 4 5 củ là muốn chết rồi :)) con jolie Nguyễn nữa 5 hay 7k usd gì ấy.
Thật luôn ?.?

kkkk dân kinh nghiệm non mới lấy nhầm phò
chứ dân như ae xàm mình hiếm
xưa tao có quen 1 em xài sim gần cả tỷ 09.... 7 con số cuối như nhau nhưng lúc tìm hiểu ok các kiểu xog tao suy nghĩ
nhà nó cũng bt ko giàu có
cv hiện tại lương tạm trung bình
đéo đầu tư làm ăn gì....
dm ko lẽ thằng nào ngu đem sim gần cả tỷ cho nó...
suy ra e nó gái bao cao cấp của tay lớn
bấm nút de liền
Phụ nữ mà biết kiếm tiền chân chính nhìn họ có khí chất lắm khác hẳn các con khác
chúc ae gáng duy trì phong độ lẫn sáng suốt để đéo lấy phải phò hoàng lương làm vk

Nói chung bạc già vs khôn thì né được thôi. Còn chim non tầm 25 tuổi đổ xuống goị là thiếu gia hay công tử vẫn dính chấu nhiều lắm. Phò thì nó làm tình đỉnh, tâm lý đàn ông nó đi guốc trông bụng. No giăng bẫy thì k dãy lắm hehe.

Gái tay vịn thì sao.
DM trước tao gạ chịch con nhỏ gái tay vịn, hẹn mấy lần, lúc em nó ra ngoài được thì tao bận, lúc tao đi được thì em nó ko ra ngoài được.
Chứ ko em nó cho chịch free.
Mà e nó xinh thật, có đứa con mà xinh vãi nồi, tướng tá ngon lành. gái tay vịn mà đeo mắt kính cận ( cận thiệt)
Nhìn bồ kết vãi, mà tao sợ lún sâu nên tao de luôn.

Phò thì xuất phát hoàn cảnh giống giống như nhau là xuất thân gia đình ko gia giáo thường gia đình bọn nó ko ra gì chán đời làm phò cộng ham chơi lười lao động mới đi làm tiền. Tao có biết gia đình còn bắt con đi làm phò nuôi bố mẹ như ở miền tây.