Drag to reposition cover

(HV Bề Đề) Thử thách 90 ngày ăn chay, tập gym, kiểm soát sắc dục, kiếm tiền

bodaonha

Thanh niên hoi
Tml đéo tin mày đc. Còn nếu đúng xin bí kíp
Thiệt ra phải có duyên nữa, thằng nào quen ăn mặn rồi thì khó chuyển qua ăn chay được lắm. Tao thì từ nhỏ tới lớn ít ham ăn đồ mặn, ăn mì gói là nhiều, gia đình thì cũng có người ăn chay trường nên tao ăn ké theo dịp lễ Tết nên dễ chuyển qua ăn chay hơn. Còn về chuyện nhịn được tình dục thì do hoàn cảnh tao đi làm nước ngoài xa nhà nên không quan hệ riết cũng quen, không cảm thấy cần thiết nữa.

Oppa
nguyenvanhai

nguyenvanhai

Cư sĩ Phật học chùa Bề Đề
Tml đéo tin mày đc. Còn nếu đúng xin bí kíp
Ko đùa chứ tao cảm nhận được thằng nào nói bốc thằng nào chân thành trong các chia sẻ của bọn mày từ kiếm tiền, gái gu... Cái cần tin thì chúng mày ko tin

tuqua

Trẻ trâu
Ko đùa chứ tao cảm nhận được thằng nào nói bốc thằng nào chân thành trong các chia sẻ của bọn mày từ kiếm tiền, gái gu... Cái cần tin thì chúng mày ko tin
Thế hôm nay đã thủ dâm chưa tml :d

dangratbuon

Trẩu tre
T không biết cách ăn chay nên không có thịt thì mệt đéo tập gym được hoặc không đủ dinh dưỡng để tham gia các hoạt động thể chất mạnh, thế nên là t ăn sạch với sống điều độ, trước đây cơ thể có nhiều vấn đề nhưng giờ thì đỡ rồi, bỏ hẳn thủ dâm rồi chỉ địt thôi:))

Oppa
nguyenvanhai

nguyenvanhai

Ngày 16, em gặp mb hơn em 13 tuổi giàu có và em đưa về nhà ôm ấp nghỉ trưa em vần vò rồi xuất tinh ngoài chứ ko quan hệ

cheng123

Trẩu tre
Ủng hộ thằng thớt bằng một bộ phim rất hay về ăn chay với ăn mặn.

Nhận tiện nói luôn cho thằng ở trên kêu là không ăn thịt không có sức tập gym là sai nhé. Ăn cơm vẫn đầy sức, thậm chí còn khoẻ hơn nếu mày chỉ chăm chăm ăn thịt. Protein (thịt) là cần sau khi tập để nó tốt cho việc tăng cơ chứ đéo phải là dành cho tăng sức trước khi tập nhé.

tuqua

Trẻ trâu
Ngày 16, em gặp mb hơn em 13 tuổi giàu có và em đưa về nhà ôm ấp nghỉ trưa em vần vò rồi xuất tinh ngoài chứ ko quan hệ
Tao thấy mày bệnh và quái thai nhất Xam, liếm máy bay già khụ xong thả cho về rồi tự đánh lọ :d

maul0n_8x

Trẻ trâu
Tao đang theo thử thách được 3 hôm rồi cứ ngủ dậy là chym thẳng đứng khó chịu vcl:vozvn (7)::vozvn (7)::vozvn (7)::vozvn (7):

Oppa
nguyenvanhai

nguyenvanhai

Tao thấy mày bệnh và quái thai nhất Xam, liếm máy bay già khụ xong thả cho về rồi tự đánh lọ :d
Tao rất khó có cảm xúc với gái trẻ, ko hiểu sao tao quá gìa so với cái tuổi 27 sao

tqg4

Già làng
thằng em dạo này sao rồi , có nghiên cứu luận án gì mới chưa ?

Thewindy

Đàn em Xuân Hạ
Đã thất bại ở ngày 45. Công nhận đi 1 phát đầu óc khoan thoai hẳn. Những cảm giác mà qwerty không thể đem lại. Tinh thần phấn chấn :vozvn (54):

Oppa
nguyenvanhai

nguyenvanhai

Đã thất bại ở ngày 45. Công nhận đi 1 phát đầu óc khoan thoai hẳn. Những cảm giác mà qwerty không thể đem lại. Tinh thần phấn chấn :vozvn (54):
Đúng rồi. Ko sao. Quan trọng bác này, bác phải đo lường được cơ thể chứ ko cho phép nó buông thả mới tiến bộ dc

bodaonha

Thanh niên hoi
Đã hơn 9 tháng không quan hệ, 7 tháng không massage, 3 tháng không quay tay lẫn mộng tinh.

Thewindy

Đàn em Xuân Hạ
Đã hơn 9 tháng không quan hệ, 7 tháng không massage, 3 tháng không quay tay lẫn mộng tinh.
Thầy năm nay bao nhiêu tuổi rồi. Nếu đạt đến cảnh giới đó xin nhận tiểu ta này một lạy