Hướng dẫn chăn gái tinder

mấy thằng có ô tô đi đâu chả chăn được gái, cần gì lên tinder =)) nói chung là có cách gì cho các anh em đồng dâm không có điều kiện hơm ^^

Nói chung là phải có tiền. Phông bạt chứ gì. Không biết tụi bay sao chứ tao bất kì con nào tao lên giường tới lần thứ 2 là chán rồi. Chả muốn nói chuyện nữa. Chứ đừng nói yêu đương.
Giờ cứ 600-1 chai đầy phò nhìn đẹp như hot girl ra. Cần đếch gì phải lên cái tinder lồn match rủ đi ăn làm gì cho tốn tg.
Mày giống tao trước đây, dành time cho sự nghiệp và kiếm tiền. Khi mày có một đống tiền rồi thì mày lại đéo muốn lấy vợ nữa sợ sau này dễ chua tay

Tao có câu chuyện như này muốn hỏi ae, quen 1 con bé từ app khác xong qua zalo nc và sau 1 tg nc dâm dâm nhưng hiện h t ngoài bắc, n ở đà nẵng, hẹn 2 tháng nữa ra bắc chơi. Liệu có gạ địt đc n ko ae
Đang Đn đây bro. Đẩy sang mình đi :d

tao quẹt xong toàn rủ cafe lần đầu gặp. xong lần hai tạo rủ đến phòng tao nấu ăn và chịch thôi

Tml nào cho t hỏi t vào tinder nó cứ bắt nạp tiền là thế đéo nào đéo nạp thì nó đéo cho chát

Chỉ là 1 trong vô vàn cách thôi tml ạ. Toán nâng cao là khi mày nghèo, tiền đưa vợ nuôi con hết, mày đi xe máy ghẻ, mày k đẹp trai nữa đm.
Cái vựa Tinder nhìn chung ổn. Mấy thằng badoo cứ suốt ngày notif với mời subscribe mệt.

nhiều tnay nói chuyện cũng loạn cmn đầu r, chia sẻ mình để ảnh với mô tả tnao cho nhiều gái like đi :d

Cố kiếm thằng nào mặt giống giống mày rồi up lên 1 cái thấy mặt, còn các cái khác thì để ảnh nào chụp từ khoảng cách xa hoặc chụp ko thấy mặt, mấy ảnh này tốt nhất cũng nên dùng ảnh của thằng khác luôn bh bọn nó soi ghê lắm, thấy ảnh nào quen quen là ăn lồn ngay :ah:

lúc đến nơi nếu nó hỏi thì bảo anh dậy thì muộn, giảm cân thành công hay cái j đấy nói chung cứ chém gió cho qua thôi, miễn sao mày với thằng trong ảnh khá giống nhau hoặc là mày đẹp trai hơn là được, các em sẽ ko vặn mày nhiều đâu. nhưng mà tao nói thật mày nên cân nhắc những điều sau trước khi chơi tinder mà có vợ:

1. Vợ mày có quan hệ rộng hay nhều bạn bè ko?
2. Các em tinder mà mày định tán có nằm trong những đối tượng có thể làm bạn hay quen với vợ mày ko?
3. Mày có biết địa điểm đủ kín để đưa các em đi chơi ko?

Tao thấy tốt nhất khi nào đi công tác hãy nên chơi tinder chứ chơi ở tp mày sống thì dễ ăn lồn lắm :vozvn (37):
chuẩn nè, t để ảnh thằng fake hoan toàn luôn =)) lộ mặt ra làm je hehe

tới lúc nó gặp mày đéo phải như hình đụ má nó lại cho mày ra đảo
ko đâu, gặp chém gió vui là đc, căn bản mình đéo phải lừa đảo như mấy con xấu vãi lìn chọn góc ảnh ảo, chỉ là k muốn nhiều ng thấy thôi, lỡ bạn của bạn gái nó thấy thì toi =))
còn mình nhìn ok cũng same same thằng trong ảnh thì ổn r, hoặc kém tí chứ k kém nhiều quá gái vẫn thích mà :v đừng để đẹp quá như diễn viên xong gặp xấu vl thì nó chả chửi cho

Tao mở đầu chat với gái thì ổn. Bị cái khó là sau đó đéo biết kéo dài cho đến lúc hẹn gặp như nào.
Ví dụ mấy tml hẹn gái sau 1-2 hôm thì phải chat liên tục từ lúc match đến hôm đấy ah? Chat về cái éo gì bây h nhỉ?

Tao mở đầu chat với gái thì ổn. Bị cái khó là sau đó đéo biết kéo dài cho đến lúc hẹn gặp như nào.
Ví dụ mấy tml hẹn gái sau 1-2 hôm thì phải chat liên tục từ lúc match đến hôm đấy ah? Chat về cái éo gì bây h nhỉ?
Cái này phải tùy vào khả năng ăn nói của m. T thì xem profile và hình ảnh em nó có những sở thích gì, lấy cái đó làm chủ để rồi lái sang chủ đề khác. Nhưng mà đm m phải nổ như m là 1 người thành đạt và công việc luôn bận rộn. Đó là chiêu của t, và t thành công vl