Hướng dẫn chăn gái tinder

Cho tao hỏi tý, gái trên tinder xin ảnh face của tao thì có nên gửi ko tụi bay. Tao chỉ có 1 nick zalo ảo thôi

Chúng mày có kn đưa từ chỗ ăn đến ks không? Cái đoạn đi từ ngoài đường và ks khó vãi nhất là đi xe máy lại còn 2 xe ấy

Chúng mày có kn đưa từ chỗ ăn đến ks không? Cái đoạn đi từ ngoài đường và ks khó vãi nhất là đi xe máy lại còn 2 xe ấy
bảo là đi 1 xe cho tiện đỡ phải chờ đợi nhau ngó nghiêng trên đường nguy hiểm, nếu nó vẫn k chịu thì bảo nó lần đầu 2 xe lần 2 1 xe, còn nếu mày không kéo đc nó đi lần 2 thì là do m ngu nên hết cách

tao cũng là dạng thịt bắp tay u nhưng về phần cưa cẩm tinder thì nhắn tin ngu lắm =)) căn bản là không biết pickup lines
căn bản tao tán nhiều quá nên nhẵn mặt, lúc đầu cũng ngại nhưng mỗi lần ngu lại về suy nghĩ rồi rút kinh nghiệm lần sau.
tán gái thì lúc nt ban đầu cứ bình tĩnh thôi, nói chuyện kiểu vu vơ gợi mở ra, đang nói chuyện linh tinh thì bảo nó là hôm nay nóng quá em nhỉ, giờ mà có cốc trà sữa thì tuyệt, nó hưởng ứng thì rủ nó đi trả sữa luôn, đkm dễ vkl.
tao có con gấu hiện tại cũng quen qua tinder, đkm còn zin hẳn hỏi nhà cũng có của ăn của để trên đất hà nội, mỗi tội nó biết tao hay tán gái dạo nên nó quản vkl nhiều lúc cũng ước sút con mẹ nó đi bố tung hoành tiếp

trên này đa số là các ae ở HN nhỉ. T ở HCM, đã có vợ, ko đi chơi đêm được, nên toàn phải hẹn các em gặp nhau ban ngày. Chơi 1 tháng match 70 em/dating 7 em/chén được 1 em.
Giờ chỉ ngồi đây và ước gì mình biết app này từ mấy năm trước khi chưa có gia đình :too_sad::too_sad::too_sad:

trên này đa số là các ae ở HN nhỉ. T ở HCM, đã có vợ, ko đi chơi đêm được, nên toàn phải hẹn các em gặp nhau ban ngày. Chơi 1 tháng match 70 em/dating 7 em/chén được 1 em.
Giờ chỉ ngồi đây và ước gì mình biết app này từ mấy năm trước khi chưa có gia đình :too_sad::too_sad::too_sad:
Haiz, tui chưa có vợ mà ăn chưa được em nào nè. Lười hẹn vãi, tốn thời gian đông đưa cò ke quá... Nhiều lúc cân nhắc đá phò hay chăn rau? Ông có vợ mà còn đông đưa được là oki rồi ấy. Tui cũng ở SG, 8x, thích thì giao lưu

Sg zalo giao lưu bác 0162929 ko sáu hai sáu

Dateing 7 mới chén 1, tốn công tốn của hơn cả chơi PGA nhể. Năng suất lên.

T biết đến Tinder nhờ một thằng người Mỹ đang dạy tiếng anh ở Việt Nam. Nó nói nhờ Tinder mà nó chịch free gái Việt trong một năm rưỡi. Và nó cũng làm điều đó bên Nhật. Trai Tây nó có sứt hút lớn

Thằng Xung hôm trước cũng đung Tinder chăn gái nhưng ko ăn thua, đm toàn 5 - 7 tr shot thì anh em chơi thế loz nào đc

tao ở hcm nè. tinder hay zalo gì cũng 1 lũ thôi. tao chăn rau từ chục năm về trước. bao giờ tỉ lệ rau muốn chịch cũng thấp. vì cơ bản nó cũng có hàng chục thằng muốn ăn nó đâu chỉ riêng mày. thằng nào có kinh nghiệm thì chọn tốt hơn nhưng vẫn đa số méo ăn dc. nên nhiều thằng chăn pro thì nó hay kiểu coi như đi chơi vui. ăn dc ăn, ko thôi.

Tao sg nè. Tao gặp là phải chén. K đi về không đc. Với lại sao tao thấy tụi mày tốn kém vl. Chi phí tao đi lần là chầu caf+80k ks. Về đel k nc nửa. Mỗi đứa t đi 1 lần thôi

Haiz, tui chưa có vợ mà ăn chưa được em nào nè. Lười hẹn vãi, tốn thời gian đông đưa cò ke quá... Nhiều lúc cân nhắc đá phò hay chăn rau? Ông có vợ mà còn đông đưa được là oki rồi ấy. Tui cũng ở SG, 8x, thích thì giao lưu
Đá phò chán vkl, tui ăn Linh Thiên Thần xong thì ngán ko muốn ăn e nào khác nữa, mà tốn kém 1t5. Chăn rau thì tốn thời gian nhưng vui hơn, chi phí cũng thấp hơn.

Dateing 7 mới chén 1, tốn công tốn của hơn cả chơi PGA nhể. Năng suất lên.
Các em giờ ko muốn ăn ngay lần đầu bác àh. Cũng phải dating vài lần mới rút kinh nghiệm ra chứ. Mỗi lần dating tốn kém trung bình 200k thôi, chủ yếu là xem phim nhé, ko ăn được thì cũng....lấy lại chút vốn :)))))

tao ở hcm nè. tinder hay zalo gì cũng 1 lũ thôi. tao chăn rau từ chục năm về trước. bao giờ tỉ lệ rau muốn chịch cũng thấp. vì cơ bản nó cũng có hàng chục thằng muốn ăn nó đâu chỉ riêng mày. thằng nào có kinh nghiệm thì chọn tốt hơn nhưng vẫn đa số méo ăn dc. nên nhiều thằng chăn pro thì nó hay kiểu coi như đi chơi vui. ăn dc ăn, ko thôi.
Chuẩn rồi bác. Chơi nhiều thì kinh nghiệm ra, gái đẹp thì coi như đi chơi vui, gái bình thường thì gợi ý trước, ok rồi mới đi.

Tao sg nè. Tao gặp là phải chén. K đi về không đc. Với lại sao tao thấy tụi mày tốn kém vl. Chi phí tao đi lần là chầu caf+80k ks. Về đel k nc nửa. Mỗi đứa t đi 1 lần thôi
Nó ko chịu chén thì bác quật nó ra àh =)))) Em nó vùng vằng cũng ko thể chở vào hotel được, giữ gìn hình ảnh tý chứ :)))) T thì chén em kia 2 lần ngán rồi, em nó mỗi lần đòi 2-3 cái sức già ko chịu nổi :)))))

Vừa lập acc phát tao like linh tinh xong nó báo có 1 e tương tác mà ko xem đc mặt. Như phải chờ 10 tiếng nữa. Đm lâu hơn cả chờ down phim.

Nó ko chịu chén thì bác quật nó ra àh =)))) Em nó vùng vằng cũng ko thể chở vào hotel được, giữ gìn hình ảnh tý chứ :)))) T thì chén em kia 2 lần ngán rồi, em nó mỗi lần đòi 2-3 cái sức già ko chịu nổi :)))))
Không. Phải chắc kèo 100% mới đi. K kiểu hẹn hò đong đưa ông ơi. Với lại tui nc nửa ngày là biết con đó chịu đi hay k à. Chơi lâu òi có kinh nguiệm

Chuẩn rồi bác. Chơi nhiều thì kinh nghiệm ra, gái đẹp thì coi như đi chơi vui, gái bình thường thì gợi ý trước, ok rồi mới đi.
yeah mún chăn rau thì zl nhanh hơn tinder. zalo tao chat 1 buổi là vài con hẹn cafe. cơ mà tao cũng đéo đi. vì quãng đường từ cafe tới ks còn xa.
mấy thằng ml cứ tinh dồn lên não kêu cafe là chịch hay tinder nhắn cho là chịch thì dkm bớt quay tay giùm cái. dễ như tụi mày nghĩ thì cave , karao, bia ôm chả ế lòi mặt.

Không. Phải chắc kèo 100% mới đi. K kiểu hẹn hò đong đưa ông ơi. Với lại tui nc nửa ngày là biết con đó chịu đi hay k à. Chơi lâu òi có kinh nguiệm
mấy con này thì thường là bình thường. ít có ngon. quy luật cung cầu thôi. ngon mà dễ thì lại đầy thằng bu thì mình cũng khó ăn.

yeah mún chăn rau thì zl nhanh hơn tinder. zalo tao chat 1 buổi là vài con hẹn cafe. cơ mà tao cũng đéo đi. vì quãng đường từ cafe tới ks còn xa.
mấy thằng ml cứ tinh dồn lên não kêu cafe là chịch hay tinder nhắn cho là chịch thì dkm bớt quay tay giùm cái. dễ như tụi mày nghĩ thì cave , karao, bia ôm chả ế lòi mặt.
T cua đa phần trong tinder. Gãy đúng chõo ngứa là trưa quen tối đi luôn đó. Muốn bíc chắc kèo thì gạ nó xin cái ảnh mặt mộc nó, dù là xấu đẹp gì m cũng khen là ok