Hướng dẫn chăn gái tinder

Nói chung là phải có tiền. Phông bạt chứ gì. Không biết tụi bay sao chứ tao bất kì con nào tao lên giường tới lần thứ 2 là chán rồi. Chả muốn nói chuyện nữa. Chứ đừng nói yêu đương.
Giờ cứ 600-1 chai đầy phò nhìn đẹp như hot girl ra. Cần đếch gì phải lên cái tinder lồn match rủ đi ăn làm gì cho tốn tg.

Chăn gái là bản năng đàn ông rồi sao mà so sánh được với việc đá phò mày :vozvn (22):. Bâyh cứ bỏ tiền ra mà ăn mấy em phò chán lắm dù có xinh đến mấy, cái gì mà mày bỏ công sức vào thì nó vẫn phê khó tả :vozvn (41):

Cố kiếm thằng nào mặt giống giống mày rồi up lên 1 cái thấy mặt, còn các cái khác thì để ảnh nào chụp từ khoảng cách xa hoặc chụp ko thấy mặt, mấy ảnh này tốt nhất cũng nên dùng ảnh của thằng khác luôn bh bọn nó soi ghê lắm, thấy ảnh nào quen quen là ăn lồn ngay :ah:

lúc đến nơi nếu nó hỏi thì bảo anh dậy thì muộn, giảm cân thành công hay cái j đấy nói chung cứ chém gió cho qua thôi, miễn sao mày với thằng trong ảnh khá giống nhau hoặc là mày đẹp trai hơn là được, các em sẽ ko vặn mày nhiều đâu. nhưng mà tao nói thật mày nên cân nhắc những điều sau trước khi chơi tinder mà có vợ:

1. Vợ mày có quan hệ rộng hay nhều bạn bè ko?
2. Các em tinder mà mày định tán có nằm trong những đối tượng có thể làm bạn hay quen với vợ mày ko?
3. Mày có biết địa điểm đủ kín để đưa các em đi chơi ko?

Tao thấy tốt nhất khi nào đi công tác hãy nên chơi tinder chứ chơi ở tp mày sống thì dễ ăn lồn lắm :vozvn (37):

Tao thấy có cả cái Tinder Plus;)))) 199k/tháng và có chức năng chỉ những đứa mình like mới thấy mình;))))

Đã vodka. Hẹn gái lên Summit lounge thì nhất rồi nhưng đi nhiều tốn vcc, 2 drinks đã hơn 4 loét rồi. Chén được thì đáng, gặp mấy e đéo như trong ảnh hoặc e nào cổ điển chỉ muốn yêu đương nghiêm túc hoặc ko hợp style... tạch thì đéo kinh tế lắm.

Trung bình date-to-lay của mày là bn? Mấy nốt? Chi phí cho 1 lay?

Đã vodka. Hẹn gái lên Summit lounge thì nhất rồi nhưng đi nhiều tốn vcc, 2 drinks đã hơn 4 loét rồi. Chén được thì đáng, gặp mấy e đéo như trong ảnh hoặc e nào cổ điển chỉ muốn yêu đương nghiêm túc hoặc ko hợp style... tạch thì đéo kinh tế lắm.

2 cái pan pacific với intercon đều là chỗ tủ của tao, bình thường đéo có gái tao cũng hay lên ngồi ngắm hồ tây rồi :feel_good:
mày cứ coi như nuông chiều bản thân đi, đừng coi như là phục vụ cho mấy con ml :boss:
just relax

Summit là tao gợi ý thế chứ có nhiều địa điểm khác rẻ mà cũng đẹp mà, chịu khó đi tìm thôi sẽ ra cả đống. mà summit thì t hay đưa mấy em dhs hay gái công sở thôi bọn teen tao ko dẫn lên đây. quan trọng là tao cũng có chọn lựa từ lúc chat rồi, mấy em nào tao ko bắt sóng đc trc khi gặp thì tao đưa đến những chỗ rẻ hơn.

Bản thân tao chỉ đi đến date thứ 2, con nào quá 2 date mà ko kiss hay lay được tao cho next, trừ phi là em nào tao kết quá :vozvn (22): tinder mà ko nhanh nhẹn thì tốn thời gian lắm :vozvn (37): chi phí thì chắc tầm 500k-1tr đổ lại tính cả tiền taxi.

Tao chơi tinder từ 2015, hồi đầu đứa nào dùng cái này thì cũng biết app này bên nước ngoài chủ yếu là gạ chịch nên dễ nói chuyện dễ chén, giờ thì đm đủ các loại thành phần lên học tiếng anh với cả no ons no fb mệt lol lắm. Match đc hơn 400 đứa mà cũng lười với cả không có thời gian.

Tao chơi tinder từ 2015, hồi đầu đứa nào dùng cái này thì cũng biết app này bên nước ngoài chủ yếu là gạ chịch nên dễ nói chuyện dễ chén, giờ thì đm đủ các loại thành phần lên học tiếng anh với cả no ons no fb mệt lol lắm. Match đc hơn 400 đứa mà cũng lười với cả không có thời gian.
Uh. Đm, đăng toàn ảnh khoe thân xong No fwb, no ons. Ngứa mắt nên t hỏi luôn cast bn thì đéo trả lời:))

Summit là tao gợi ý thế chứ có nhiều địa điểm khác rẻ mà cũng đẹp mà, chịu khó đi tìm thôi sẽ ra cả đống. mà summit thì t hay đưa mấy em dhs hay gái công sở thôi bọn teen tao ko dẫn lên đây. quan trọng là tao cũng có chọn lựa từ lúc chat rồi, mấy em nào tao ko bắt sóng đc trc khi gặp thì tao đưa đến những chỗ rẻ hơn.

Bản thân tao chỉ đi đến date thứ 2, con nào quá 2 date mà ko kiss hay lay được tao cho next, trừ phi là em nào tao kết quá :vozvn (22): tinder mà ko nhanh nhẹn thì tốn thời gian lắm :vozvn (37): chi phí thì chắc tầm 500k-1tr đổ lại tính cả tiền taxi.
Có đợt tao đi summit đúng trời rét vcl, tao vs con rau cứ ngồi nhìn nhau, giờ nhớ nó vl

T lên tinder ngó ngang gặp vài đứa quen mới vl chứ, có con bạn thân của vợ cũng lên đấy, nó chuyên tìm zai tây, cặp với mấy thằng tây từ tinder rồi. Nói chung có gia đình rồi khó cựa lắm, chúng mày chưa có gia đình thì chơi tẹt đi

cũng tuỳ đứa, nhưng thằng thớt nói vậy thì đúng những cái cơ bản rồi, phần còn lại do bản năng của anh em nữa.

e thuộc hành phần hủ lậu, bi h mới thử cài zalo. Các già lol trên này chia sẻ em ít kinh nghiệm chơi zalo mới. Hái rau tn hả các bác?

đấy là tây thôi tml. bọn đấy nó nhu cầu tình dục cao và đàn bà cũng khoái ăn của lạ
đấy là văn hóa của nó rồi
gái việt ít đứa như thế
tml có gì để nó phải ngửa ra cho mày
xạo loz
Đm chuyện bố mày có như nào nói như thế. Tin hay ko tin thì tùy. Có gì mà con trai cứ dựng lông lồn lên thế ☺️ đéo ai bắt mày tin. Bố ăn đc bố hưởng thôi.

mình đéo có tiền nhưng cũng ăn đc khoảng 7-8 đứa trên tinder, cũng chẳng phông bạt gì đi xe wave tháng lương 6tr dùng đt xiaomi, căn bản là ngoại hình đẹp và dẻo mỏ ga lăng tí, tiền ít thì đừng dùng tiền tán chúng nó mà hãy tận dụng những lợi thế khác

Thế ở SG thì có những chỗ nào ngon ngon để rủ em nó gặp mặt vậy mấy tml thiện lành? :vozvn (28):
Với khách sạn tầm 2-3 sao có chỗ đậu xe rộng rộng 1 tí nữa. Trước giờ ít đi 4 bánh nên tao ko rành khoản này. :vozvn (19):

mình đéo có tiền nhưng cũng ăn đc khoảng 7-8 đứa trên tinder, cũng chẳng phông bạt gì đi xe wave tháng lương 6tr dùng đt xiaomi, căn bản là ngoại hình đẹp và dẻo mỏ ga lăng tí, tiền ít thì đừng dùng tiền tán chúng nó mà hãy tận dụng những lợi thế khác
dạy tao 1 khóa đi tml

mày không thấy nó ghi là ngoại hình đẹp à,bỏ tiền đập đi xây lại chứ dạy cái lol gì nữa
tao cũng là dạng thịt bắp tay u nhưng về phần cưa cẩm tinder thì nhắn tin ngu lắm =)) căn bản là không biết pickup lines

MẸO DÙNG TINDER - MẤY THẰNG CÓ VỢ, CÓ NY RỒI NÊN ĐỌC!
MỘT- Lập 1 cái Fb phụ, 1 cái Instagram phụ, chặn hết ng quen của vợ, vợ và những ai đáng nghi
HAI- Làm mầu cái fb, insta ấy lên, add nhiều gái, thật nhiều gái, fl đủ thể loại gái và vào hết các group có gái.
BA- Lập cái tinder dựa vào cái Fb ấy
BỐN- Up ảnh mầu mè, phải thật là mầu mè lên, thêm mấy câu quote tiếng Anh cho đĩ đời.
NĂM- Đến những nơi nhiều gái xinh lê la để lên tinder match, match đủ các khung giờ, các địa điểm ( quanh các trg đại học, các trốn ăn chơi, khu cafe, ăn uống sầm uất )
SÁU- Enjoy thôi, thả tim ảnh gái, chịu khó bắt chuyện, kiểu lồn gì chả có con đớp