Hướng dẫn chăn gái tinder

nếu gái nó hỏi: a lên tinder để làm gì thì trả lời sao cho không thô, và đi vào lòng em nó

định mua gói Tinder Gold xem thế nào ko biết có hơn facebook, zalo ko? chơ t ở facebook cũng được 3000 lượt theo dõi

Nói chung phông bạt vào chút là match, còn match xong vào đoạn nhắn tin và đi date còn giữ được cái phông bạt không mới là khó :vozvn (12):

Cái này tao học được từ mấy website cưa gái của bọn Mẽo và đã áp dụng thành công. Giờ tao viết ra đây để cho những thằng còn gặp nhiều khó khăn trong việc cưa gái trên tinder có thể tìm hiểu. Thôi đéo nói nhiều nữa, vào việc chính luôn.

Bước 1:

Tăng xác suất match với các em bằng cách chọn những hình ảnh thể hiện được những điểm tốt nhất của bản thân, nên kèm theo 1 hình chụp với 1 con chó hay con mèo của mày, nếu ko có thì đi mượn. Ví dụ:
Ảnh 1: Ảnh chụp mày với nhóm bạn đi rave
Ảnh 2: Ảnh chụp ngồi trong oto lái xe, cố gồng tay lên trông cho cơ bắp không thì dùng phần mềm làm cho tay to lên nếu tay bé quá :vozvn (37):
Ảnh 3: Ảnh dắt chó đi dạo hay ngồi chơi với chó
Ảnh 4: Ảnh ngồi uống rượu ở lounge nào sang chảnh tí
Ảnh 5 (nếu mày đẹp trai hay body cơ bắp): tự sướng show hàng thôi còn chờ j nữa :))

Bước 2:

Sau khi đã match được thì đến đoạn chat chit. Điều quan trọng nhất khi chat là câu mở đầu chào hỏi của mày. Lựa xem ảnh và profile các em mà mở lời comment bằng một câu kiểu đùa đùa vui vui. Nghiêm cấm không chào hỏi kiểu “hi e, cho anh làm quen nhé”. Ví dụ như này: tao match với 1 con bé dhs, trong profile nó có link kênh youtube của nó. Tao ấn vào thì thấy nó có up mấy cái vlog tự làm mà nhìn chuyên nghiệp lắm nhưng số subscriber thì chỉ mấy chục. Đoạn nchuyen diễn ra như sau:

Tao: A đang tưởng đc match với vlogger nổi tiếng nào, nhưng nhìn lại lượng subscriber thì hóa ra ko phải (thêm 1 cái emoji).
Em: E đang phân vân ko biết là a vui tính hay là thằng đểu nữa
Tao: Thì e cứ coi như a là thằng đểu vui tính đi
Em: Tối nay a làm j ko? Đi uống với e nhé (e này công nhận cũng bạo, chủ động mời m đi luôn trong vòng 2 nốt nhạc)
(hội thoại dịch từ tiếng anh ra nên nghe hơi ngu nhưng căn bản là như thế)

Chú ý khi chat, tránh đặt các câu hỏi quá nhiều, sẽ giống như là đang thẩm vấn các em. Nhiều thằng hay thích hỏi em làm gì, em học ở đâu vv nghe chán bỏ bà, như kiểu phỏng vấn xin việc vậy. Thay vì đặt câu hỏi như thế, hãy dựa vào profile của em để đưa ra những lời giả thuyết kiểu như này: trông em sành điệu thế này chắc học RMIT rồi. Nói kiểu này sẽ tạo điều kiện cho các em có thể nói nhiều hơn là trả lời câu hỏi trực tiếp.

Nói chung là khi chat hay nói chuyện với các em, giữ cho câu chuyện được thoải mái, có chút vui đùa và tránh nói nhiều về bản thân và khi nào cần nói thì nên pha 1 chút bí hiểm vào đó. Tao ko chấp những thằng trời sinh đã có duyên nói chuyện, biết làm các em cười. Nhưng nếu mày cũng chỉ là 1 thằng bình thường như tao thi học nói theo kiểu như này cũng ko hề khó chút nào, chỉ cần luyện tập là quen.

Bước 3:

Hẹn được đi chơi thì khả năng ăn đc là khá cao rồi. Nó phải kết mày r thì nó mới nhận lời đi chơi với mày chứ ko thì ăn lol nhé. Theo kinh nghiệm bản thân, thì có 3 việc mày cần làm:
1. Chọn địa điểm hợp lý:
Tao thường hay đưa các em đi mấy cái lounge sang chảnh mà ko đông người quá, có view đẹp (kiểu như summit lounge ở Pan Pacific chẳng hạn). Nhạc đừng to quá và đèn thì nên mập mờ.
2. Làm cho các em thoải mái về mặt tinh thần: Nói chuyện như tao đã hướng dẫn ở trên.
3. Làm cho các e thoải mái về mặt cơ thể: Cái này là cái quan trọng nhất nè. Có mấy bước như sau:

a) Nhìn thẳng vào mắt e ấy lúc mới gặp, đưa tay ra bắt nhẹ vào tay e ấy rồi chào hỏi các thứ

Chú ý: Luôn luôn cố để có thể ngồi cạnh thay vì ngồi đối diện vì nếu mày ngồi đối diện, tương tác cơ thể sẽ bị hạn chế rất nhiều. Nếu lúc đầu vì lí do gì đó mà phải ngồi đối diện, thì lúc sau nên tìm lí do và thời cơ để chuyển ra ngồi cạnh. (cách đơn giản nhất là ngồi ở đấy 1 lúc xong nói là muốn đưa e đi 1 chỗ khác)

b) Trong lúc ngồi cạnh thì nên để cánh tay (đéo phải bàn tay nhé) mày thỉnh thoảng chạm vào cánh tay em nó. Hoặc là khi nói chuyện thì chạm nhẹ vào cánh tay em nó để nhấn mạnh điều mày muốn nói. Thằng nào biết bói tay thì có thể dung cơ hội đấy để cầm tay em nó. Hoặc nếu em nó đeo nhẫn thì có thể dùng bài xem ngón đeo nhẫn mà đoán tính cách (cái bài này hơi dài thằng nào thích thì comment dưới rồi tao viết cho, ko thì tự search). Sau 1 lúc mày có thể thỉnh thoảng đặt nhẹ tay vào lưng chỗ đoạn trên hông để kéo em ấy vào, giả vờ như là mày nghe em ấy nói ko rõ. Nhớ là kéo vào xong 1 chút lại thả ra, đừng giữ lâu quá.

c) Sau những va chạm cơ thể kiểu nhẹ nhàng này, tiềm thức của em nó sẽ cởi mở hơn để mày có thể dễ dàng làm những điều sau hơn: nắm tay hay khoác tay/vai em nó, vòng tay mày qua eo em nó lúc ngồi cạnh, đặt tay em nó lên đùi mày

d) Nếu mày làm những điều trên và em nó chưa phản kháng gì thì chuyển qua tấn công phần cổ và mặt: giả vờ lau gì đó trên mặt em, dí mặt mày sát vào mặt em nó nếu như nhạc hơi to, nếu em có đeo vòng cổ thì cầm vòng cổ và nhận xét mấy câu tranh thủ sờ phần trước cổ em nó, vuốt tóc em nó, đặt đầu em nó lên vai mày, vv

e) Làm được đến đây rồi thì khả năng rất cao là mày sẽ hôn được em nó. Có 1 tip mà tao học được đó là mày nhìn vào mắt phải, rồi đảo qua mắt trái, rồi nhìn xuống môi em nó, giống như kiểu mày đang vẽ 1 hình tam giác. Cái này là 1 dạng thôi miên nhẹ và ra hiệu cho em ấy rằng mày đang muốn hôn nó. Nên nhớ trước khi hôn thì mặt mày nên để gần sát mặt em ấy nhé.

f) Hôn được rồi mà muốn chịch được luôn thì địa điểm phải phù hợp. Tao thì hay rủ các em đi hút bóng hoặc shisha, xong chở luôn về nhà vì ở nhà tao có bình bóng và shisha :vozvn (46): lúc chở nó về ròi thì phải nói khéo, ko em nó chạy mất (nhưng mà từ trước đến này tao chưa bị bao h cả vì nhà tao cũng ở một khu chưng cư nhìn khá là đẹp). Tao không thạo việc rủ gái vào nhả nghỉ lám nên cái này bọn mày tự túc nhé :haha:

Hết bài.

Thằng nào có câu hỏi gì thì comment dưới nhé. Thấy hay thì cho tao xin tí vodka cho vui mặc dù đéo biết vodka để làm j :))
Có đồng dâm nào có zalo của mấy em thích cyber sex không ạ? Xin cảm ơn ạ.

Cần tìm các em đến từ TP Thái Bình hiện đang sinh sống và làm việc tại HN. sn khoảng từ 96-2k1 đang làm sgbb or pga. Mong ae ai có hộp mình phát. Mình chỉ dùng Telegram. Tại có 1 sở thích là muốn chinh phục khám phá ( muốn đ!t ) những ng mình biết or quen trc đó. Kiểu khó tả vl ae ạ :v Có lộc lá cho ae nào gth nhé.

nếu gái nó hỏi: a lên tinder để làm gì thì trả lời sao cho không thô, và đi vào lòng em nó
Có đk thì bảo kiếm 1ng đi du lịch cùng a. (Chịu đi thì xác định ăn con mẹ nó 0 nốt)
Không có đk thì bảo a đang đi tìm người mang cô đơn đi cho a.
Thiếu lol gì cách nói... chăn rau nhiều hay quẹt nhiều từ từ nó lên trình.
Thân!

Có đk thì bảo kiếm 1ng đi du lịch cùng a. (Chịu đi thì xác định ăn con mẹ nó 0 nốt)
Không có đk thì bảo a đang đi tìm người mang cô đơn đi cho a.
Thiếu lol gì cách nói... chăn rau nhiều hay quẹt nhiều từ từ nó lên trình.
Thân!
nếu con nào đưa đẩy vài câu với mình tiếp là nó xác định đúng k bác, nó k tiếp chuyện nữa là nó k thích bị chăn đúng k

mà đang được chiều chuộng như nữ hoàng Cleopatra. Thế nên, nếu chúng m vẫn giữ ý đồ bem em nó cho đỡ tiếc thì éo việc gì phải kiên nhẫn nữa. Những lúc bị từ chối cứ tỏ vẻ chán nản, mất hứng, sự quan tâm chiều chuộng cũng nhạt dần. Nếu con cáo ấy muốn cho chúng m , nó sẽ mềm dần để xoa dịu, bằng không thì dù chúng m có cố mấy cũng ứ được khoan đâu:vozvn (1):
Việc gì là phải tỏ vẻ “đáng thương” để đc ban phát? Chưa kể đó là đến để tìm nhau à? Bên tung bên hứng cả thôi. Sao phải áp đặt chính mình là kẻ đi chăn rồi ngẫm lại nói mình bị chăn, trong khi đó thật sự chả ai chăn ai cả mà là mục đích CÙNG NHAU.
Nếu e muốn sự chiều chuộng bởi a thì e phải là người a thấy xứng đáng. Không thì là cứ giữ chức “nữ hoàng” ảo của mình đi nhé, cô nàng ảo tưởng.

có chương nào hướng dẫn cho mấy thằng đã có vợ kg mày. Tao áp dụng dc hết rùi cơ mà còn khâu con vợ hơi bị căng

Mấy con hay chủ động nhắn đòi làm quen trước có xác suất ăn cao ko? T ko để hình phông bạt nhiều

Mấy con hay chủ động nhắn đòi làm quen trước có xác suất ăn cao ko? T ko để hình phông bạt nhiều
Xác suất cao nó là booking. Muốn test thử xem thì thử hẹn date theo quán mình chọn xem nó có lái sang quán khác ko, hay là lại văn "cứ gặp nhau rồi tính tiếp".

Bọn nó cũng chỉ ok cho hôn nắm tay ôm ấp thôi, muốn địt cũng phải tốn công thêm nhiều lần nữa. Gái tinder đéo có ăn được nhanh ons đâu :ah:
Nhầm nhé tml , tao ăn ko dưới 5 con ons trên tinder rồi , nói chuyện sex các e cho xem vú , bím đầy đủ rồi lên đường luôn . Xem lại đi

Nhầm nhé tml , tao ăn ko dưới 5 con ons trên tinder rồi , nói chuyện sex các e cho xem vú , bím đầy đủ rồi lên đường luôn . Xem lại đi
đặc điểm nhận biết mấy em ons đấy là gì thế tml, mày hay nhắn tin gạ kèo như nào có thể cho tao xem tin nhắn mẫu với 1 em dc ko?

Bỏn qua phần “ hỏi cung “ hãy tập trung vào sở thích của các e nó , trừ khi m phông bạt căng. Xem profile của các e nó ghi gì dựa vào đó mà nghĩ câu chuyện . Bài vở thì na ná như tml chủ tú đăng thôi
đặc điểm nhận biết mấy em ons đấy là gì thế tml, mày hay nhắn tin gạ kèo như nào có thể cho tao xem tin nhắn mẫu với 1 em dc ko?

Bỏn qua phần “ hỏi cung “ hãy tập trung vào sở thích của các e nó , trừ khi m phông bạt căng. Xem profile của các e nó ghi gì dựa vào đó mà nghĩ câu chuyện . Bài vở thì na ná như tml chủ tú đăng thôi
E nó k ghi cái l gì sao mày :)) mé, t nt với gái toàn hỏi info xong đéo biết làm cc gì