[HOT] info em ở Sparta Thái Hà

Ngon thật. M thử sang bên kiều nữ đại gia xem có tìm đc sub của e này k

công nhận là nhìn cũng mặn mà tươi tắn nhưng mà nhìn kỹ dừ lắm rồi mày, với lại để chăn dắt mấy e như này cũng tuỳ duyên, có thể rất dễ hoặc có thể rất tốn thời gian và tiền bạc, mày suy nghĩ xem có nên vì 1 chút rượu say vào mà bị cảm xúc nó đưa đẩy đi quá xa không

công nhận là nhìn cũng mặn mà tươi tắn nhưng mà nhìn kỹ dừ lắm rồi mày, với lại để chăn dắt mấy e như này cũng tuỳ duyên, có thể rất dễ hoặc có thể rất tốn thời gian và tiền bạc, mày suy nghĩ xem có nên vì 1 chút rượu say vào mà bị cảm xúc nó đưa đẩy đi quá xa không
Tao cũng nghĩ có men vào là cuốn lắm nhưng e kia có gì đó cuốn thật

Tao cũng nghĩ có men vào là cuốn lắm nhưng e kia có gì đó cuốn thật
Mày k hiểu. Nhìn thế thôi, cảm giác nét tươi của bọn nó làm mày hứng. Nói đéo phải bàn chứ loại gái này nhìn thì ngon mà lột đồ ra thì chán. Cảm giác chinh phục là của đại gia, mà đại gia thì đéo ăn tạp những em như này. Chốt là những e như này đập thẳng tiền vào mặt nhẹ nhàng xíu. Bọn này thèm địt zai chững chạc k thích boy đâu

Spatra đổi hết pg k biét có e ngon k. Đọt trc có e rot bia mông to vl

Nay bị mấy thằng bạn kéo ra Sparta Thái Hà ngồi làm vài vại, ngồi 1 lúc thì thấy 1 em trong nhóm quản lý trông ngon VKL lướt qua. T có hỏi con bé ngồi bàn xin info thì có mấy cái ảnh như dưới đây.

Tới lúc ngắm kĩ định ra xin số thì nó ngồi luôn với 1 bàn khác 5,7 thằng trông khù khoằm vãi. TML nào có thông tin gì thêm giúp tau với....

View attachment 13838
View attachment 13839
View attachment 13840
View attachment 13841
View attachment 13842
đéo hiểu bọn nó làm gì mà đi tàu bay hoài vậy

Em Thúy đây mà, em nó quản lý PG ngồi với tao suốt, tml đừng nghe thằng xamlol nào tư vấn nhé. Cứ qua thêm 1 2 buổi xong gọi em nó uống bia, nói chuyện bình thường thôi. Còn hợp nhau hay ko thì tùy duyên nhé, em nó cũng ko thiếu tiền đâu. Cần sdt thì inbox tao, nhưng tao khuyên nên tự qua thì tốt hơn.

Nay bị mấy thằng bạn kéo ra Sparta Thái Hà ngồi làm vài vại, ngồi 1 lúc thì thấy 1 em trong nhóm quản lý trông ngon VKL lướt qua. T có hỏi con bé ngồi bàn xin info thì có mấy cái ảnh như dưới đây.

Tới lúc ngắm kĩ định ra xin số thì nó ngồi luôn với 1 bàn khác 5,7 thằng trông khù khoằm vãi. TML nào có thông tin gì thêm giúp tau với....

View attachment 13838
View attachment 13839
View attachment 13840
View attachment 13841
View attachment 13842
Có Facebook không thớt ơi