[ Hot Clip ] Mr-Lee- Phượng - 99 - Ngã Tư Sở - Địt solo em ko thích đâu ạ - Tuyển some

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Mr-Lee

Bò lái xe
Sửa lần cuối:
Bố cái bọn ngu lồn
Clip này là của bố mày
Bố mày là ng tung clip ra ở câc nhóm
Chúng mày giỏi gọi thằng đỵt ra đây nói chuyện với tao
Còn không gọi được thì cứ ngồi sủa và xem bố mày đỵt , hiểu chưa mấy con chó ngu

Mày xứng đáng bị khóa mõm lại vì cái tội ăn nói hàm hồ, chửi bới và thể hiện mình hiểu biết vleu :haha:
Như thế nào gọi là "Mới some đc em rau ngon vkl "? :vozvn (10): Mới từ 4 tháng trước à ? :vozvn (5):
Tao không cần quan tâm ai là người địt, ai là người up, nhưng tao thấy buồn cười về cái thái độ của mày thôi :vozvn (23): Lớn rồi thì ăn nói cho cẩn thận, giỏi với ngu hay gì cũng chả đến lượt mày lên tiếng. Tao thì tao thấy mày siêu khôn rồi, tao không biết chèn text vào video như mày đâu :too_sad:

Clip của bố , bố đỵt bố thích viết tiêu đề như nào thì bố viết
Con ko đc đỵt thì con qua đây bố cho con liếm dái bố để thưởng thức hươg vị mùi lồn con nhé

Mày xứng đáng bị khóa mõm lại vì cái tội ăn nói hàm hồ, chửi bới và thể hiện mình hiểu biết vleu :haha:
Như thế nào gọi là "Mới some đc em rau ngon vkl "? :vozvn (10): Mới từ 4 tháng trước à ? :vozvn (5):
Tao không cần quan tâm ai là người địt, ai là người up, nhưng tao thấy buồn cười về cái thái độ của mày thôi :vozvn (23): Lớn rồi thì ăn nói cho cẩn thận, giỏi với ngu hay gì cũng chả đến lượt mày lên tiếng. Tao thì tao thấy mày siêu khôn rồi, tao không biết chèn text vào video như mày đâu :too_sad:
Qua liếm dái bố ko bố cho địa chỉ

Khóa cm mõm thằng này vào đi ad ơi xàm lồn còn lên giọng bố láo

ơ clip của tôi
Luật ở đâu là cấm ko đc đổi clip của mình nhỉ ?
Điều chứng minh ở đâu là tôi copy clip trên mạng
Gọi chủ clip ra đây :)))
Ghen ăn tức ở định cắn anh à

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)