[ Hot Clip ] Mr-Lee- Phượng - 99 - Ngã Tư Sở - Địt solo em ko thích đâu ạ - Tuyển some

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
t cũng vodka ban chết cmn bớt mấy thăng thầy lol này đi. Đăng nhiêud riết xàm như cc
dm cứ xem clip là biết đéo phải nó , clip post thì chim đéo có lông nhưng clip some lại có lông :)) fake cũng ngu

dm cứ xem clip là biết đéo phải nó , clip post thì chim đéo có lông nhưng clip some lại có lông :)) fake cũng ngu
dm chắc lai mấy thằng thầy dạy nhau xong học nhau, quay đi quản lại ăn đi ăn lại mấy con. Dm gái Vn chắc nó chỉ nằm thở oxy chờ các ông đến đong nó để địt

Thôi kệ người cho mồ yên mả đẹp đi :surrender: mình nói nhẹ nhàng vleu nó lại còn xửng cồ lên địt mẹ địt cha địt cả Tiều rồi ra các kiểu:vozvn (13): cảm thấy buồn nơi háng quá:vozvn (22):
Em tao share mày sao r

Chả thấy nói năng gì ? Thằng em tao share chịch đc r đó
Mày đọc bài đó chưa
Đọc r, dạo này bị cấm cung chả đi đc đâu nên có gái gú j đâu, vào chọi gạch mấy thằng bốc phét thôi. Hay tao trốn cách ly về rồi mời m cafe cho bế đi 1 thể :vozvn (13):

Đọc r, dạo này bị cấm cung chả đi đc đâu nên có gái gú j đâu, vào chọi gạch mấy thằng bốc phét thôi. Hay tao trốn cách ly về rồi mời m cafe cho bế đi 1 thể :vozvn (13):
Đừng làm thế ! Giờ tao mà dính Covit mà nhà nước truy ra những em rau tao ăn trong 2 tuần qua là Toang :))

Đừng làm thế ! Giờ tao mà dính Covit mà nhà nước truy ra những em rau tao ăn trong 2 tuần qua là Toang :))
Trc hôm bị bế còn bụp 1 em bác sĩ, khai ra thì có mà ăn lều :))) thôi ở đây ngoan, cơm nhà nước nuôi sang tuần về rồi. Chay tịnh cảm giác như tu thành chính cmn quả :vozvn (9):

Mình làm thầy ko nên chửi nhau như thế mất tư cách mà người ta Ko tin đâu chú, mục tiêu lùa gà cơ mà a thấy chú cứ lên mạng mà chửi nhau thế làm sao kiếm đc thằng nào chuyển khoản. A bảo thật đấy.

View attachment 72028
Chào
anh em
Mới some đc em rau ngon vkl
Non lại còn ngon
Máu some lắm
Lee tôi phải report cho anh em xem ngay
Anh em xem video tạm nhé
Vẫn tiêu chí

Rau của Lee
Cũng là rau của học viên

Theo dõi twiter để xem những video mới nhất của Lee

Up clip khác không mấy thằng não lợn bảo mình đi copy :)))
Ai thích xem clip some inbox mình nhé

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)