Tinder Hỏi sao để ăn dc em nó sau khi set kèo các bác ?

Thanhtan2001

Trẩu tre
Chuyện của em là thế này các bác. Lâu lâu rảnh em chốt 1 kèo hẹn ăn uống với 1 em.
Em chốt đi ăn với xem phim sau đó r.
Có điều là nó tréo ngoe thế này: bio em để tìm fwb còn của ẻm để no fwb ons.
nói chuyện thì em cũng lịch sự chứ k phải kiểu chào mời hay gợi ý gì đâu các bác ạ, còn profile em thì cũng bt, em cũng k phải phông bạt gì với gái, em nói rõ trong bio luôn mà ẻm lại chủ động bắt chuyện rồi kèo thế này. Em hơi nghi ngại chỗ no fwb no ons của ẻm mà nghe các tiền bối bảo nó ghi vậy thôi.

theo các bác em có nên đánh bạo kèo này từ hôm đầu gặp không hay để lần 2 lần 3 ??,

kinh tế đi mấy cái này thì em thoải mái mà chỉ sợ mình nhầm người lại tốn thời gian vl ra thì toãng

mong các bác tư vấn

Oppa
Thanhtan2001

Thanhtan2001

Trẩu tre
Được ăn cả ngã về không liều đi đồng chí :))) không lại gặp em thích ăn chơi free
Em thì chả tính toán mấy đồng đấy đâu bác ạ :)) em ngán quả k đi tới đâu thôi, trc em cũng hẹn 1 em đi mấy buổi riêng tư mà kiểu em nghiêm túc quá nên cũng xịt, sau là lơ dần luôn :))

Oppa
Thanhtan2001

Thanhtan2001

Trẩu tre
mạnh dạn lên
Em set đi ăn xong chắc cũng tầm 8:30, qua xem phim xong luôn là tầm 12h mới xong, lúc đấy rủ rủ em ấy kiếm chỗ nào ấm ấm ngủ k đc thì đưa về là hợp lý bác nhỉ ?

piggyy

Lợn hồng dam dang
Em set đi ăn xong chắc cũng tầm 8:30, qua xem phim xong luôn là tầm 12h mới xong, lúc đấy rủ rủ em ấy kiếm chỗ nào ấm ấm ngủ k đc thì đưa về là hợp lý bác nhỉ ?
tuỳ hứng xf mà mò mẫm dc thì dễ thôi, q trg là mình thể hiện tn thôi

Oppa
Thanhtan2001

Thanhtan2001

Trẩu tre
tuỳ hứng xf mà mò mẫm dc thì dễ thôi, q trg là mình thể hiện tn thôi
Em gặp gái hơi rụt rè bác ạ, quen thì k nói chứ ng lạ em hơi khó gần. Bác có chiêu nào trong rạp k bày em với bác

Hondarx

Già trâu
Được ăn cả mà ngã thì unlone, kiểu gì chả đầu xuôi đuôi lọt ;))