Hội hâm mộ nhan sắc Thụy Vân

Up cho thớt ế..
Hâm mộ, em gi mà toàn up hình cũ mèm, éo tấm nào ra hồn
Phai đổi tên là : Hội những thằng muốn địt TV
:vozvn (23)::vozvn (23):

Thế đéo nào tao thích con lùn đen hô trố Ngọc Trinh hơn mày ạ :vozvn (14):
Hay là gu thẩm mỹ của tao có vấn đề , mặc dù tao tiếp xúc nó rồi , thấy đúng là hãm lồn thật , đi cạnh Thụy Vân khác lồn j làm nền cho nó .
Vậy mà mình nứng bòi Trinh hơn Vân .

Tặng cho thằng fan

Attachments

286.1 KB · Lượt xem: 243

Hơi giống idol của mấy tml nè

Attachments

1.8 MB · Lượt xem: 94
Cao to thế chắc lol rộng. Chim bé như t chắc ngoáy lọ mỡ

Em này xấu hơn em Thu Hà hồi trước nhe làm bên 19h nhe.
Em Thu Hà đối với tao nhìn ngon hơn :vozvn (46): :vozvn (46):
Đấy là theo cảm nghĩ và sở thích của mày thôi ? Nếu đưa lên so sánh thì em ngọc hà của mày không = Thụy Vân được ? Tao tin rất nhiều ae trên xàm sẽ nghĩ như tao ...Thụy Vân từng là Á hậu ...Từ chiều cao rùi khúc nào ra khúc đấy ....mông ra mông ,vú ra vú ...Mặt thì rõ dâm nhìn tao đã muốn liếm L em ý rùi ...::xamvl19::

Đấy là theo cảm nghĩ và sở thích của mày thôi ? Nếu đưa lên so sánh thì em ngọc hà của mày không = Thụy Vân được ? Tao tin rất nhiều ae trên xàm sẽ nghĩ như tao ...Thụy Vân từng là Á hậu ...Từ chiều cao rùi khúc nào ra khúc đấy ....mông ra mông ,vú ra vú ...Mặt thì rõ dâm nhìn tao đã muốn liếm L em ý rùi ...::xamvl19::
Thuỵ vân có cái thần thái gợi dục hơn em Hà nhiều.

Trước có dịp vào tt hội nghị quốc gia trước buổi gì đấy tập dượt. Em mặc đồ bình thường jean nhìn ngon vcc. Mấy thợ đang làm cũng phải bỏ vào xem. Bảo lấy nước chan cơm

Sửa lần cuối: