Học cao học ở FTU, chén mấy em sinh viên???

Ko m à :)) t học xong lâu lắm r
Chán nhỉ. T có thằng bạn học cao học ở đấy, nhưng n bận suốt nên muốn kiếm vài đứa làm nhóm chơi cho đã.... tao mặc dù có mác là lính nhưng sống như cán bộ ... nên rảnh dỗi

Thằng nào học cao học mà tán tỉnh chén mấy được em sinh viên rồi share tao tí kinh nghiệm với. Đang học nghiên cứu sinh ở FTU đứng cổng 91 chùa Láng thấy sv ftu vs dav đi qua hôm lìn nào cũng ứa bọt mép.

Gạ gẫm rồi chén chứ ko phải bóc bánh trả tiền nhé mấy tml, không có cảm xúc.
ĐM mày học ngành gì? tao thấy nhiều các em sinh lắm, nhưng nhiều bọn chảnh chó lắm. Tao cũng đang học ở đó nè. Có gì giao lưu với nhau đi.

Bọn mày cho tao hỏi, tao 28t, thu nhập 7x củ mỗi tháng, trc lười học, chỉ học cao đẳng xong drop nên giờ có tiền nhưng vẫn bị gắn mác vô học.
Giờ tao muốn thi lại thì làm ntn mấy tml? Thủ tục pháp lý ntn vì giấy tờ, học bạ các thứ hình như mất hết cmnr
Giờ Ko biết bắt đầu từ đâu. Từ h đến kì thi năm 2020 liệu có kịp ko? Tao là ng đầu óc sáng láng và có đầy quyết tâm. Đang muốn vào khoa kinh tế quốc tế của ftu
Mày thích học cái lồn gì cũng có cách nhé, cần gì thì inbox tao.

Chán nhỉ. T có thằng bạn học cao học ở đấy, nhưng n bận suốt nên muốn kiếm vài đứa làm nhóm chơi cho đã.... tao mặc dù có mác là lính nhưng sống như cán bộ ... nên rảnh dỗi
Thôi tinh thần lên đây cào phím chém gió thôi, chứ đời thằng nào thằng đấy sống thôi m ạ, đôi khi biết nhau xong lại có nhiều thứ xảy ra ko như mong muốn đâu :))

Gái ngoại thương thì ngon rồi.năm 2004 t vào học xây dựng (nhà quê ra thành phố),lúc đó bọn gái ngoại thương hay sang trường t giao lưu nhảy nhót mỗi khi có sự kiện.các thầy,trò ngồi dưới nhìn bọn nó nhảy mà thèm :))

Thôi tinh thần lên đây cào phím chém gió thôi, chứ đời thằng nào thằng đấy sống thôi m ạ, đôi khi biết nhau xong lại có nhiều thứ xảy ra ko như mong muốn đâu :))
T đang muốn ẩn mình nằm vùng vào clb nào đấy, t thì xl tốt, tạo lửa cho tập thể , theo m vào clb nào ok nhỉ

T đang muốn ẩn mình nằm vùng vào clb nào đấy, t thì xl tốt, tạo lửa cho tập thể , theo m vào clb nào ok nhỉ
Bên FTU có TCM ( Clb tuyên truyền cách mạng), m hát mấy bài cách mạng hay xong lân la mấy e ở đấy ngon nghẻ đấy. Không thì EACC ( Văn hoá ngoại giao), MCFire ( CLB của mấy con hoa khôi, hoa hậu như ĐML, KD..). T 4 năm đéo tham gia clb nào, vì con t theo đuổi nó rich nên đ quan tâm clg cà

Bên FTU có TCM ( Clb tuyên truyền cách mạng), m hát mấy bài cách mạng hay xong lân la mấy e ở đấy ngon nghẻ đấy. Không thì EACC ( Văn hoá ngoại giao), MCFire ( CLB của mấy con hoa khôi, hoa hậu như ĐML, KD..). T 4 năm đéo tham gia clb nào, vì con t theo đuổi nó rich nên đ quan tâm clg cà
Văn hoá ngoại giao thì như nào m ơi . Hộp tao cái

Dcm thằng Băm khi nào vào đc clb văn hóa ngoại giao kia hộp tao nhé anh em mình bàn luận =))

Tao không vợ con gì, đã tốt nghiệp cấp 3. Mới chia tay ny vì bỏ bê nó, chủ yếu là vì công việc quá bận.

Trước đây tao bỏ học 3 lần, bị đuổi học 1 lần. Tự tao thấy tư duy tao sáng lạn, độc lập và ít khi bị cảm xúc chi phối, chỉ có cái là hồi đấy lười học và ham chơi nên đéo quan tâm học hành gì, giờ nhìn lại thấy tuổi trẻ của mình thật ngu ngốc....

Tao giờ đang làm 2 việc. Việc đầu tiên của cty lương có 15 củ thôi nhưng việc thứ 2 là do tao tự mày mò, tự làm tự ăn nên thu nhập cao (chủ yếu là MMO: skrill, paypal, trade)

Một ngày tao cày 12-16 tiếng là bình thường, có tiền nhưng đéo có thời gian nên nhiều lúc nghĩ ngợi lung tung.

Thi thoảng chán quá thì đi địt 1 con PGA 4-5 củ, xong lại về với guồng quay cuộc sống như lồn
tiền quan trọng, quan trọng vl luôn. nhưng cũng nhớ giữ sk và cân bằngmọi chế độ nhé. chúc mày thành công