Học cao học ở FTU, chén mấy em sinh viên???

Caotodenhoi97

Trẻ trâu
Nói chung con cốp to chính xác đa phần toàn ngoan, một số thành phần thích bay lắc do sự dạy dỗ, nuông chiều từ cha mẹ thôi. M làm quen thì chỉ cần chí tiến thủ, với cả nhà cũng chút khá giả thôi. Còn kiểu Xinh - Giỏi - Con cốp thì thật sự m phải có nhiều hơn thế.

banglangtimnd

Trẻ trâu
Tao mới thu nhập 7x dc tầm nửa năm thôi, trc đấy vẫn 2 chục...Thời buổi internet 4.0 này thì ko thiếu những thằng thu nhập cao vkl mà nhìn bá dơ đâu tml ạ.
Chia sẻ tao với. Dm. Tao gần 40 mà thu nhập =1/5 mày

tutam91

Trẻ trâu
Bọn mày cho tao hỏi, tao 28t, thu nhập 7x củ mỗi tháng, trc lười học, chỉ học cao đẳng xong drop nên giờ có tiền nhưng vẫn bị gắn mác vô học.
Giờ tao muốn thi lại thì làm ntn mấy tml? Thủ tục pháp lý ntn vì giấy tờ, học bạ các thứ hình như mất hết cmnr
Giờ Ko biết bắt đầu từ đâu. Từ h đến kì thi năm 2020 liệu có kịp ko? Tao là ng đầu óc sáng láng và có đầy quyết tâm. Đang muốn vào khoa kinh tế quốc tế của ftu
m lam cc gì mà nhiều $ vậy

MrAkuh

Tổng hợp all Ngon-Bổ-Chuẩn cho a e Xàm
Bọn mày cho tao hỏi, tao 28t, thu nhập 7x củ mỗi tháng, trc lười học, chỉ học cao đẳng xong drop nên giờ có tiền nhưng vẫn bị gắn mác vô học.
Giờ tao muốn thi lại thì làm ntn mấy tml? Thủ tục pháp lý ntn vì giấy tờ, học bạ các thứ hình như mất hết cmnr
Giờ Ko biết bắt đầu từ đâu. Từ h đến kì thi năm 2020 liệu có kịp ko? Tao là ng đầu óc sáng láng và có đầy quyết tâm. Đang muốn vào khoa kinh tế quốc tế của ftu
Hình như phải đăng ký theo trung tâm giáo dục thường xuyên - tương đương cấp 3 bỏ mẹ nào đấy để làm hồ sơ, m tìm mấy cơ sở gần nhất mà hỏi.
Địt cụ profile như m vào học chắc chén sạch mấy em non tơ năm 1 mất :))

tutam91

Trẻ trâu
Tao vớ 1 e loại 2 rồi.

Hồi đó tao đến đón nó bị CAGT bắt ở Xuân Thủy, nó bảo sao không gọi em bọn CAGT khu này sợ em một vành là đã thấy mùi nghi nghi rồi. Xong lúc đưa về đứng đầu ngõ định hôn cái thì ẻm giật mình ối anh ơi cẩn thận bố em nhìn thấy vl hóa ra nhà nó chăng camera từ đầu ngõ để bố nó nhìn mặt mới tiếp khách. Hỡi ôi hóa ra bố em là tướng cmn ở BCA. Tao sau đợt đấy chuồn lẹ. Định quất xong chuồn, nhớ em n trắng như bóc mặt xinh vl mà bỏ thì phí nhưng gặp phải nhà này thì nhừ tử dcm
địt mẹ thằng ngu hahaha

Oppa
M

minhle01az

Trẩu tre
Nói chung con cốp to chính xác đa phần toàn ngoan, một số thành phần thích bay lắc do sự dạy dỗ, nuông chiều từ cha mẹ thôi. M làm quen thì chỉ cần chí tiến thủ, với cả nhà cũng chút khá giả thôi. Còn kiểu Xinh - Giỏi - Con cốp thì thật sự m phải có nhiều hơn thế.
Tao nghĩ là nếu có thì nên hướng về các em xinh - ngoan - con cốp.

Còn thêm giỏi nữa thì phải xem kỹ lại bản thân mình có bao nhiêu hàng

Caotodenhoi97

Trẻ trâu
Gái Ftu chúng m muốn chén đây phỏng :vozvn (22):

K7q14.md.jpg K7PgP.md.jpg
Mấy em này đi thi cuộc thi sắc đẹp của trường tao :vozvn (21):. Giải thưởng bao nhiêu thứ, có khi còn có mấy a thiếu gia nó rước. Tao gặp nhiều e Hoa khôi giải này rồi, nhiều e trường tao cực kỳ xinh và giỏi nhưng đéo bao giờ thèm thi mấy cái này

Oppa
M

minhle01az

Trẩu tre
Mấy em này đi thi cuộc thi sắc đẹp của trường tao :vozvn (21):. Giải thưởng bao nhiêu thứ, có khi còn có mấy a thiếu gia nó rước. Tao gặp nhiều e Hoa khôi giải này rồi, nhiều e trường tao cực kỳ xinh và giỏi nhưng đéo bao giờ thèm thi mấy cái này
Gái Ftu chúng m muốn chén đây phỏng :vozvn (22):

Em bên trái tao gặp rồi đ ngon như hình