Hoàng tử Nhạc nghèo trả lời phỏng vấn Xamvn

layzie2311

Đầu đường xó chợ

Được đông đảo bà con biết đến với ca khúc “Vì tôi quá nghèo” đang đạt hơn 3.4 triệu view trên zing mp3:

Hôm nay nhóm phóng viên Xamvn (PV) sẽ tiếp tục giao lưu để hiểu thêm về ca nhạc sĩ Thiên Ân (Tên thật là HUỲNH THANH CHÂU- NHÀ Ở NGUYỄN VĂN ĐẬU, BÌNH THẠNH ) nhé
PV: Bạn có nhiều phát ngôn gây sốc. Mới đây đã khuyên răng giới trẻ “STOP thổi kèn, thông lỗ nhị nếu ko muốn chết sớm”, nhưng nhiều bạn ko đồng tình, cho rằng “sống ko tình dục thà chết sướng hơn”, bạn nghĩ sao,?
TA: Các bạn chơi trò gì cho sướng cũng được, nhưng với điều kiện là chung tình, trước sau như 1 với 1 người. Hầu hết những người dâm đãng thì rất khó chung tình, vì họ luôn muốn tìm cảm giác mới lạ thoả mãn độ dâm dục của họ.
PV: Nghe qua 2 bài “Vì anh ko là anh”, “Khi anh ko là anh” nhiều bạn quy kết bạn là Gay, điều đó đúng ko?
TA: Trong 2 bài đó đâu có cụm từ nào nói giới tính khác thường đâu. “Anh ko là anh” hiểu theo nghĩa anh ko còn là anh của ngày xưa, là ám chỉ sự thay đổi về hoàn cảnh, lối sống, ngoại hình, tính cách, quan niệm sống,… chứ đâu phải nghĩa “anh là bê đê”. Nhiều nam nữ vẫn rất thích 2 bài ấy mà. Nếu bạn nghĩ nó dành cho LGBT thì là của LGBT, nếu dành cho giới tính bình thường thì là của giới bình thường.
Thực tế đến tận bây giờ tôi vẫn còn Trinh thì sao bê đê được. Bạn chỉ khẳng định người ta bê đê trong 2 trường hợp. 1 là do họ tự nhận. 2 là chính bạn từng QHTD với người ấy rồi. Trước đó 2 người từng có quen biết ở mức độ nhất định, gặp nhau nhiều thì mới chắc chắn ko nhầm lẫn. Đa số giới bê đê chơi qua đường rất nhiều, ko đủ thân nên rất dễ nhầm người này với người kia. Dù cho người đó có hoá trang cỡ nào, nhìn lướt qua 1 tấm hình bạn đã nhận ra thì mới gọi là thân quen. Còn nếu bạn ngờ ngợ ko chắc thì đừng nói bừa, kẻo tạo khẩu nghiệp. Có nhiều người chỉ cần tôi thử đeo hay gỡ mắt kiếng ra, chỉ đơn giản vậy thôi đã ko nhận ra rồi, mà tuyên bố từng xxx với tôi để làm mất hình tượng Trinh Nam Duy Nhất Trong Showbiz của tôi, vớ vẩn thật.
PV: Đàn ông trên 30 mà còn Trinh thật sự rất hiếm, có thể tiết lộ lý do cho khán giả biết tại sao bạn giữ Trinh lâu vậy ko?
TA: Từ nhỏ, khi đi coi bói, có 1 thầy đã phán “Trinh Nam là 1 dạng Ngãi, có sức hút cực mạnh với khán giả. Đừng bao giờ mất đi Trinh Nam, dù được ai trả bất cứ giá nào, nó như bùa hộ thân vậy đó. Hãy giữ cho mình 1 luồng hơi sạch từ miệng xuống hậu môn, đừng để bị ô uế bởi tình dục. Làm được điều đó, giọng con sẽ rất hay, bền, ko ai bì kịp, ko bị giảm chất theo thời gian.”
PV: Điều đó khiến cho những bạn chỉ sống vì tình dục ko tin, cho rằng bạn “xiaolin”, bạn có gì chứng minh?
TA: Tôi dám thề với Tổ nghiệp. Đến tận giờ phút tôi trả lời bài phỏng vấn này, tôi chưa từng suck, fuck ai và cũng chưa từng cho ai suck fuck. Nếu tôi nói láo, Tổ nghiệp ko những lấy đi giọng hát mà còn cho tôi câm họng luôn cũng được. Bạn biết đấy, Tổ nghiệp rất linh thiêng, ko ai dám thề thốt bậy bạ nếu ko tin chắc mình đúng.
PV: Cảm ơn Thiên Ân về buổi trò chuyện, chúc bạn ngày càng thành công hơn nữa

Last edited by a moderator:

Thích là quất

Tri khách tăng chùa Bề Đề
Thằng này nó ko tệ đâu, đang cố marketing theo hướng điểm nhấn, kiểu như máy lọc nước kangragoo gì gì ấy. Nó ko dễ bị xấu hổ đâu, nên đừng chửi nó nữa.
Tụi mày khó chịu tức là chiến lược nó hiệu quả, thấy nó reply lại tao là tao hiểu rồi.
Cách này cũng đc, có điều thật sự là giọng mày ko có nội lực và điểm riêng, nếu mày ảo tưởng thì sẽ đi theo mấy idol youtube lệ rơi, huỳnh mai gì gì ấy...quay đầu là bờ. thiện style thiện style

Oppa
layzie2311

layzie2311

Đầu đường xó chợ

Hình chụp nghiêng của Hoàng tử, tỏ thái độ giận dữ khi nghe anti fan xúc phạm danh dự

Ftm

Thanh niên hoi
Mọi người cứ chửi nó. Gặp đâu cũng chửi. Nhung tao thấy tội nghiệp thằng này. Vừa xấu vừa đéo ai ưa, vừa đéo có tài năng con cặc gì. Thế mà nó cứ chường mặt ra khắp cho thiên hạ chửi. Tao chưa từng thấy thằng nào có được sự nhẫn nhục như nó. Ê Hoàng tử bãi rác, tao nghĩ tao nên học tập mày.

ThienAnVozer

Hoàng tử nhạc nghèo
Mọi người cứ chửi nó. Gặp đâu cũng chửi. Nhung tao thấy tội nghiệp thằng này. Vừa xấu vừa đéo ai ưa, vừa đéo có tài năng con cặc gì. Thế mà nó cứ chường mặt ra khắp cho thiên hạ chửi. Tao chưa từng thấy thằng nào có được sự nhẫn nhục như nó. Ê Hoàng tử bãi rác, tao nghĩ tao nên học tập mày.
Trước khi chửi người ta thì ngó lại mình xem đã là cc, cl gì chưa đã.
Ko biết giàu hơn ai chưa mà lên mặt dạy đời.
Coi chừng mày nghe bài "Vì tôi quá nghèo" còn hợp hơn tao đó tml

moveem

Đàn em Khá Bảnh
đổi con mẹ tên bài hát thành Vì Ân Quá Ngu đi t thấy có khi còn đc 100 tr lượt nghe đấy

mien xao

Già trâu

Hình chụp nghiêng của Hoàng tử, tỏ thái độ giận dữ khi nghe anti fan xúc phạm danh dự
Mày có nốt ruồi ở nhân trung, nó thể hiện mày là thằng ham mê dục vọng, tao nghĩ mày nên kiềm chế lại, đi tu ở chùa Bề Đề cũng là 1 ý tưởng không tồi, thầy @Chariot tái sinh sẽ giúp mày.

moveem

Đàn em Khá Bảnh
Mày có nốt ruồi ở nhân trung, nó thể hiện mày là thằng ham mê dục vọng, tao nghĩ mày nên kiềm chế lại, đi tu ở chùa Bề Đề cũng là 1 ý tưởng không tồi, thầy @Chariot tái sinh sẽ giúp mày.
bác này biết xem tướng luôn hả?vậy nốt ruồi mọc liền 2 cái ở mép phải nam có ý nghĩa gì vậy bác? E nghe có người bảo là tham ăn và hay nói phét k biết có đúng k?

mien xao

Già trâu
bác này biết xem tướng luôn hả?vậy nốt ruồi mọc liền 2 cái ở mép phải nam có ý nghĩa gì vậy bác? E nghe có người bảo là tham ăn và hay nói phét k biết có đúng k?
Cái đó không hẳn đúng, nó thể hiện là người có khả năng ăn nói, kiểu mồm miệng đỡ chân tay. Về bản chất thì không xấu nhưng nếu lạm dụng mồm mép để lợi dụng người khác thì không tốt, nếu bạn có thì bạn là người giao tiếp tốt, nếu kèm theo năng lực tốt thì sẽ là người thành công

mien xao

Già trâu
Nói năng xàm lol, tao còn Trinh nhé mậy
Dục vọng không hẳn chỉ là tình dục mà nó là sự ham muốn, trong Phật giáo nó là Si trong Tham Sân si. Dục vọng không xấu, nó làm con người ta biết phấn đấu nhưng nếu nhiều quá sẽ thiêu cháy mày, nó khiến mày khổ đau. Mày đang mất kiểm soát nên tao nghĩ mày nên tĩnh lại, nó sẽ giúp mày biết mày đang đứng ở đâu