Hình và clip của con trà quán sứ cho thằng nào chưa biết

Nó bỏ làm văn phòng rồi thì thôi. Tha cho nó đi
Đánh đĩ 10 phương để phương lấy chồng
Nhón tay làm phước đi m

Thôi mày em nó đã muốn quay đầu thì để cho e cơ hộ làm lại cđ. E đi làm vp nhưng cũng nghỉ rồi cty bắt đi làm thị trường chứ không cho ngồi vp. Từ hôm nghỉ việc em khóa cả Facebook không biết cuộc sống e h thế nào rồi.
T thấy chị khóa fb lâu rồi nên nghĩ cũng có biến gì đó, hnay đọc dc comment này của m mới biết đó

T
T thấy chị khóa fb lâu rồi nên nghĩ cũng có biến gì đó, hnay đọc dc comment này của m mới biết đó
Thì em nó mà đi làm trị thương thì nửa HN biết mặt rồi đi làm kiểu j . trong này có mấy thằng chắc biết e nó ntn thì nói đi.

Bị up ảnh, up clip lên mạng, bị dè bĩu, bị thóa mạ, bị xúc phạm, bị khinh bỉ, bị xỉ nhục, bị coi thường, bị ghê tởm... đó là hệ quả, là những rủi ro mà tụi làm phò phải gánh chịu.

Nếu biết sợ những vấn đề này xảy ra, thì đừng đi làm phò. Tại sao mấy em đó ko chọn công việc tử tế, công việc có học thức mà làm. Mà lại chọn con đường bán thân nuôi miệng??? Tại sao các em đó ko chịu đi làm bồi bàn, ko chịu đi làm nhân viên bán hàng, tiếp thị, hoặc ko chịu cầm tờ vé số để mà đi bán dưới trời nắng chói chang như bao người khó khăn khác???

Cũng vì lười nhát, thích sống xa hoa hưởng thụ nhưng lại lười lao động. Thích ăn mặc sang trọng, đẹp đẽ, tiêu sài xa xỉ. Thích kiếm tiền thật nhanh nhưng ko muốn đổ mồ hôi, công sức, nước mắt để có được. Muốn có thành quả nhưng ko thích tạo ra giá trị. Thì việc bị up ảnh, up clip lên mạng, bị bêu rêu muôn đời... cũng là hệ quả do chính việc làm các em ấy chọn thôi. Tao ko up thì sau này cũng có thằng khác up, và sẽ có hàng ngàn con phò khác rồi sẽ bị up lên chứ ko riêng gì con này.

Cái đó gọi là rủi ro nghề nghiệp, phải chấp nhận thôi. Cái nào cũng có cái giá của nó cả.

Muốn ko rơi vào tình cảnh này thì lo kiếm công việc tử tế mà làm chứ đừng banh lồn kiếm sống, rồi tới lúc lớn tuổi, hết date thì chọn cách quay đầu làm việc tử tế mong có cuộc sống an toàn và an nhàn. Cuộc sống này đâu có dễ như vậy.

Có sức chơi, có sức chịu. Để đạt được 1 điều gì đó, bạn phải chấp nhận trả giá 1 cái gì đó.

cuộc đời mày liệu cả đời có dám nói ko có chuyện trong mặt tối ko? Dám bảo đảm ko có nhữngđiều đáng xấu hổ ko? và nếu có những thứ sâu thẳm mày muốn chôn rồi lại có người bới lên, chỉ trích, xoáy vàonó thì mày có sung sướng ko?Phò thì cũngthế thôi, cũng muốn hy sinh tuổi trẻ để sau này đều muốn dừng lại được thay đổi cuộc đời. Hay ho cl gì cái việc dìm người ta xuống đáy, bới móc lên như thế. Địt chán địt chê xong lại bê lên bànmổ xẻ. Nó đã thay tên đổi họ, thay fb đổi sdt rồi lại còn bới mặt chỉ tên. Cai xam này để tìm cái mới, chăn rau non. Người cũ rồi để người ta yên đi. Găm mấy con mới share ae người ta con cảm ơn mày đấy

Kiêu nay khác đéo gì qua sông đấm buồi vào sóng. Vừa vừa thôi các bố, mày có thù gì với nó à. Phò nó cũng là 1 nghề thôi, đéo có bọn nó thì về cầm sextoy mà thủ dâm. Chơi là để thưởng chứ nhiều thằng tao thấy hậm hực với phò là ntn.

năm ngoái còn cặp với th cầu thủ bóng đá ở HP năm nay đã quay sang bán nhà trôi dạt rồi, hẩm hiu chẳng bù Nga Lê

Nó làm phò ok phải chịu những rủi ro. Nhưng chúng mày là dân chơi cũng phải có cái chất. Ko thì chúng mày muốn làm bần nông địt chùa ah? Mày đi đá phò bỏ tiền ra là để giải tỏa sinh lý chứ có phải bỏ tiền ra để hạ nhục nó đâu?

Tao mà là chủ bọn bần nông như chúng mày tao chửi thằng bố con mẹ chúng mày vì tao bỏ tiền ra, vì đó là rủi ro của chúng mày thì đéo chịu đâu nhỉ.

Bảo sao tao đéo chấp nhận ngồi cùng mâm với mấy thằng nghèo hèn hoặc bần nông móng chân vàng. Con phò nó là đáy của xã hội rồi mà nó còn đạp đc tiếp thì mình nó cũng có ngày cắn dái thôi!

năm ngoái còn cặp với th cầu thủ bóng đá ở HP năm nay đã quay sang bán nhà trôi dạt rồi, hẩm hiu chẳng bù Nga Lê
Éo biết ai mới hẩm hiu đâu :vozvn (25):

Tao lại thấy mừng vì em nó nghỉ làm...bây giờ làm lại cuộc đời, ở nhà trọ, làm nhân viên văn phòng với mức lương vài triệu/tháng....nhưng tao thấy nó an yên vô cùng

Còn em Nga Le lol vàng....tuy tháng kiếm trăm củ, ở chung cư cao cấp, đi xe mẹc.....nhưng tao thấy đời nó lại nhiều " sóng gió "

Khi con người ta trải nghiệm đủ để hiểu về cuộc đời, xu thế mọi người sẽ chọn cuộc sống an yên...tao mừng vì em Trà nhận ra :look_down:

Ngày xưa tao bị phốt với E này quả dùng ngực và lưỡi massa toàn thân, có quả niếm và trườm lưng, mịa lục về vội đéo bảo E lau sạch lưng cho về nhà ngủ sáng sau dậy vợ hỏi đéo biết trả lời sao đành bị là hôm qua ddisay quá đi masse vào mấy chỗ người mù không còn chỗ người mù đợi lâu quá vào quán masse thử xem không bo cho con làm chắc nó trả thù bằng cách đó. Phải cứng mồm nói là Anh dẫn E đến quán đỏ hỏi xem có đúng không, mịa nó mà đến thật giờ này mồ côi vợ

Ngày xưa tao bị phốt với E này quả dùng ngực và lưỡi massa toàn thân, có quả niếm và trườm lưng, mịa lục về vội đéo bảo E lau sạch lưng cho về nhà ngủ sáng sau dậy vợ hỏi đéo biết trả lời sao đành bị là hôm qua ddisay quá đi masse vào mấy chỗ người mù không còn chỗ người mù đợi lâu quá vào quán masse thử xem không bo cho con làm chắc nó trả thù bằng cách đó. Phải cứng mồm nói là Anh dẫn E đến quán đỏ hỏi xem có đúng không, mịa nó mà đến thật giờ này mồ côi vợ
Mày ở dơ vậy?

Bị up ảnh, up clip lên mạng, bị dè bĩu, bị thóa mạ, bị xúc phạm, bị khinh bỉ, bị xỉ nhục, bị coi thường, bị ghê tởm... đó là hệ quả, là những rủi ro mà tụi làm phò phải gánh chịu.

Nếu biết sợ những vấn đề này xảy ra, thì đừng đi làm phò. Tại sao mấy em đó ko chọn công việc tử tế, công việc có học thức mà làm. Mà lại chọn con đường bán thân nuôi miệng??? Tại sao các em đó ko chịu đi làm bồi bàn, ko chịu đi làm nhân viên bán hàng, tiếp thị, hoặc ko chịu cầm tờ vé số để mà đi bán dưới trời nắng chói chang như bao người khó khăn khác???

Cũng vì lười nhát, thích sống xa hoa hưởng thụ nhưng lại lười lao động. Thích ăn mặc sang trọng, đẹp đẽ, tiêu sài xa xỉ. Thích kiếm tiền thật nhanh nhưng ko muốn đổ mồ hôi, công sức, nước mắt để có được. Muốn có thành quả nhưng ko thích tạo ra giá trị. Thì việc bị up ảnh, up clip lên mạng, bị bêu rêu muôn đời... cũng là hệ quả do chính việc làm các em ấy chọn thôi. Tao ko up thì sau này cũng có thằng khác up, và sẽ có hàng ngàn con phò khác rồi sẽ bị up lên chứ ko riêng gì con này.

Cái đó gọi là rủi ro nghề nghiệp, phải chấp nhận thôi. Cái nào cũng có cái giá của nó cả.

Muốn ko rơi vào tình cảnh này thì lo kiếm công việc tử tế mà làm chứ đừng banh lồn kiếm sống, rồi tới lúc lớn tuổi, hết date thì chọn cách quay đầu làm việc tử tế mong có cuộc sống an toàn và an nhàn. Cuộc sống này đâu có dễ như vậy.

Có sức chơi, có sức chịu. Để đạt được 1 điều gì đó, bạn phải chấp nhận trả giá 1 cái gì đó.
Thế ngửa lồn cho địt ko phải lao động hả thằng ml :))

tao thích những con mặt dâm, mà huyền thoại Trà nhìn phi thường dâm cmnl
thằng nào có clip full 17' ko vậy?

Quay lại với nghề đi Trà ơi, đừng bỏ anh như vậy :(
Tao đề nghị anh em xàm làm đơn thỉnh nguyện với 500 chữ kí gửi em Trà, biết đâu em đổi ý đi làm lại