Hãy trả lại ae tao

thichdanba

Lò Gốm Bát Tràng
HÃY TRẢ LẠI CHO AE TAO PGA ĐÚNG NGHĨA :
Hãy trả lại ae tao pga đúng nghĩa trước đợt cuối 2017, tao còn nhớ trước tháng 8-9 năm 2017 gì đó pga là cái gì đó rất vui, rất kích thích, đi pga thời đấy giá từ 2m-7m tùy hình thể và tính cách các em nó (vui vẻ-tình cảm với checker) :vozvn (19): , đi với các em hẹn ra ngoài cf, ăn uống, xem phim, các e rất vui và niềm nở, đi có cảm xúc, về được giải toả. :sure:
CUỘC CÁCH MẠNG THÁNG 8 :
bắt đầu từ tụi trời đất mặt lồn mở mục vip pga thì đcm nó xáo trộn hết lên, pga đéo còn là pga nữa mà nó lên LÊ VỒ mới phò thuần chủng, checker hẹn pga, pga chốt checker mẹ nó ở ks vào địt luôn, kĩ năng thì chả có mẹ gì khác mấy em phò 500-1tr, nhiều lúc còn khinh ra mặt checker cậy mình có cái lồn dát vàng 18kara, rồi thì phốt phò lởm lên mác pga, thì tao hỏi tụi mày lấy đâu ra còn là pga nữa???, giờ thì nhiều em ảo tưởng vãi lồn, cứ tưởng lên from pga thì các a phải quỳ lạy để được địt các e(ủa clgt, tiền tụi tao là cức free ah ??), tao thấy bây giờ đi mấy e 500 còn ngon hơn tụi pga, cả mấy e bán chuyên nữa, kiếm được 1 em bán chuyên mà tình cảm ngon, không thúc giục khách( vì tao bị thận, ysl) thì yêu vl luôn, chốt chúng mày xem lại cách lựa mà đi pga, chả hạn như mới có con lợn xề nào mới đăng bài : ra ngoài gặp 500k??? -> wtf tiền chùa.
thôi hết văn thanks đã đọc !
free tụi ml ảnh thị dâm

Attachments

127.9 KB · Lượt xem: 96
Tao voka cho mày, mày nói đúng, cơ mà mày có e nào pga đúng nghĩa quẳng tao với, tạo giải đen phát , tks mày nhiều

Bây h tất cả đồng lòng ko đi những đứa như vậy nữa thì mới được chứ 1 thằng ko ăn thua, mày kêu thế nhưng lại có những thằng nói tao có tiền tao chi bn chả dc , rồi thì chúng mày tính toán thế thì ở nhà quay tay đi . Cũng do checker phá giá nữa

Bây h tất cả đồng lòng ko đi những đứa như vậy nữa thì mới được chứ 1 thằng ko ăn thua, mày kêu thế nhưng lại có những thằng nói tao có tiền tao chi bn chả dc , rồi thì chúng mày tính toán thế thì ở nhà quay tay đi . Cũng do checker phá giá nữa
tao chỉ viết lên điều tao muốn nói thôi, vì tao cũng nghỉ pga lâu rồi, giờ chủ yếu kiếm massa vs bán chuyên

tao chỉ viết lên điều tao muốn nói thôi, vì tao cũng nghỉ pga lâu rồi, giờ chủ yếu kiếm massa vs bán chuyên
Ý tao là mày nói rất đúng nhưng mà muốn thay đổi thì anh em phải cùng tẩy chay những kiểu làm ăn đội giá thì mới được

Do bọn sub tụi nó đôn giá đấy, chứ 1 con nhỏ bình thường nhà nghèo thì không tự biết giá trị của mình đâu

Năm nay qua đây t đi đc của bác Nhị 2 em cũng Ok, có 1 bé chịc hợp gu đang chăn thành rau rồi :d
Hồi 2016 - 2017 lên FB group KNĐG có mấy sub hàng ngon lắm mà giờ bọn nó thổi giá lên gấp đôi nên t ít đi lại :d
PGA phổ thông giờ toàn mấy em SV hỏi ra đứa nào cũng thiếu tiền mua sắm nên chôm học phí, bí quá mới làm chứ cũng chẳng đam mê gì để phục vụ chu đáo =))

Vl nhất là lúc đang nt set kèo thì các em ấy nhắn: "anh ơi em tranh thủ một lúc, xong đi Sn bạn", " anh ơi em tranh thủ một lúc xong lại về có việc"...VL t cũng cv lắm ấy chứ, chán tụt mịa nó hứng...next cho lành mấy tml ah :))

chuẩn giờ PGA mà cứ nghe x/s là ngán cmnl rồi :(( mấy e 5l con nuột hơn

Năm nay qua đây t đi đc của bác Nhị 2 em cũng Ok, có 1 bé chịc hợp gu đang chăn thành rau rồi :d
Hồi 2016 - 2017 lên FB group KNĐG có mấy sub hàng ngon lắm mà giờ bọn nó thổi giá lên gấp đôi nên t ít đi lại :d
PGA phổ thông giờ toàn mấy em SV hỏi ra đứa nào cũng thiếu tiền mua sắm nên chôm học phí, bí quá mới làm chứ cũng chẳng đam mê gì để phục vụ chu đáo =))
Share rau được không đồng dâm :3