{Góc khoe người yêu}

Có j đâu,đôi khi nhiều nó thế,như hồi mới đi làm,chén nhiều 1 E,sau nó cưd sao sao,có E mới,cứ đều đều ít nhất 2 phát,tối đi ngủ,sáng 6h làm phát rồi đi làm , còn ngày nghỉ chả tính

Không hiểu do tuổi cao sức yếu hay sao mà giao ban xong tao ngủ như chết và chẳng làm đc gi.
Trước thì làm 4 nháy xong còn đi 1 tiếng kickfit giã bao cát.
Có phải bạn tình càng ngon thì mình càng xọm ko mấy tml?

e hàng ruột của t thì như avatar, cao 1m5, vú to, mông to, bụng hơi mỡ cơ mà t thích, gặp e nó cứ phải 3 nháy. mặc dù cả tuần đi đông đi tây nhưng gặp e nó vẫn biết cách làm cho thằng e mày ngóc đầu dậy

e hàng ruột của t thì như avatar, cao 1m5, vú to, mông to, bụng hơi mỡ cơ mà t thích, gặp e nó cứ phải 3 nháy. mặc dù cả tuần đi đông đi tây nhưng gặp e nó vẫn biết cách làm cho thằng e mày ngóc đầu dậy
cho mượn em hàng ruột với bro

cho mượn em hàng ruột với bro
đợt t thấy nó có tình cảm với t, sâu đậm lắm, t muốn dứt nên nói dối nó đợt này a gặp e chia tay a bễ bóng khoảng 10 tỷ tuần sau a sang myanmar trốn nên ko gặp nữa, nó đòi đi theo t, t bảo ko cho e còn trẻ còn tương lai sau này cố gắng kiếm thằng tử tế mà lấy, nó bảo e sang đấy nấu cơm cho a, t bảo sang đấy khổ lắm, e ko chịu được đâu. thế là 3 nháy mà lần đéo nào cũng 3 nháy nhân trần, xuất vào trong. Sáng sau t để nó ngủ rồi đi sớm. Từ hôm đó nó chặn zalo hay ntn ấy. t vào tk nó ko được. nên sr nha.

em nó ở HN ko