Nhanh Góc cảnh báo

mabubeo176

Trẩu tre
đm t từng nghe không nghe phò kể chuyện, đây tml này kể chuyện ngược lại cho phò à. Kể ntn để em nó cho địt bùng, nể vkl =))

Ftb

Trẻ trâu
Dm tao đọc từ trang 1 đến trang 9 vẫn chưa thấy bằng chứng đủ tin cậy của thằng thớt. Và tao cũng đéo biết tình hình thằng bị cho là địt bùng kia giờ nó ra làm sao luôn. Đúng là xàm, xàm lồn quá.

Kr2000

Đàn em Khá Bảnh
Dm tao đọc từ trang 1 đến trang 9 vẫn chưa thấy bằng chứng đủ tin cậy của thằng thớt. Và tao cũng đéo biết tình hình thằng bị cho là địt bùng kia giờ nó ra làm sao luôn. Đúng là xàm, xàm lồn quá.
Đúng là chưa có bằng chứng xác đáng, nhưng thằng ml kia cũng có tật giật mình: chặn tìm zalo qua sđt, facebook cũng đóng thì khả năng cao nó có nick trong này và biết bị lùng rồi. Nếu nó ăn chơi sòng phẳng thì nó phi vào đây cãi hoặc chửi là xong nhưng nó đéo làm vậy :))

Mr White

Già trâu
Á đù lâu k vào có chuyện vui nha, t ghét giả dối nên chuyện ăn quỵt là đéo đúng, 1d nợ cũng phải trả, còn chuyện ck khi giao dịch( ck nhanh 30s tới) là chuyện rất bth, như t lúc nào cũng rất ít dùng tiền mặt, t đi chưa ai bao h hỏi t tiền cả, t cũng k bao h đưa tiền cho pg mà toàn bỏ vào giỏ xách, và t cũng lạy cụ này, có mấy e trước t đi t hỏi ck dc ko mấy e mới kể là h nhiều thằng bank mất nết ck chậm k hoặc cố tình nhập sai, thôi chúc chú đó mạnh khoẻ, a e đi chơi thì mình vô tư cho nó thoải mái, mấy e cần tiền thật nếu cảm thấy ko ok thì cho về chứ đừng làm vậy, con mấy e thì nên cảnh giác thôi cảm thấy k ổn thì nên về đừng nhắm mắt đưa thân. Bây h có 1 hội còn lừa kiểu này nữa là đưa cast cao, sub là checker luôn hoặc 2 đứa thông đồng, checker bảo ck cho sup rồi, sup thì sau khi checker next thì nó lại out cmnr, nên h nhiều trò hay vãi, pg A thì nháo cả lên toàn nói xạo sup về trình độ chiều cao các kiểu cảm giác thế giới giả dối vkl, nên giã từ checker mấy tml ah

YLL44

Thanh niên hoi
Á đù lâu k vào có chuyện vui nha, t ghét giả dối nên chuyện ăn quỵt là đéo đúng, 1d nợ cũng phải trả, còn chuyện ck khi giao dịch( ck nhanh 30s tới) là chuyện rất bth, như t lúc nào cũng rất ít dùng tiền mặt, t đi chưa ai bao h hỏi t tiền cả, t cũng k bao h đưa tiền cho pg mà toàn bỏ vào giỏ xách, và t cũng lạy cụ này, có mấy e trước t đi t hỏi ck dc ko mấy e mới kể là h nhiều thằng bank mất nết ck chậm k hoặc cố tình nhập sai, thôi chúc chú đó mạnh khoẻ, a e đi chơi thì mình vô tư cho nó thoải mái, mấy e cần tiền thật nếu cảm thấy ko ok thì cho về chứ đừng làm vậy, con mấy e thì nên cảnh giác thôi cảm thấy k ổn thì nên về đừng nhắm mắt đưa thân. Bây h có 1 hội còn lừa kiểu này nữa là đưa cast cao, sub là checker luôn hoặc 2 đứa thông đồng, checker bảo ck cho sup rồi, sup thì sau khi checker next thì nó lại out cmnr, nên h nhiều trò hay vãi, pg A thì nháo cả lên toàn nói xạo sup về trình độ chiều cao các kiểu cảm giác thế giới giả dối vkl, nên giã từ checker mấy tml ah
Hôm nay mới thấy a xuất hiện

dmcsjohn

Trẩu tre
Xam nhiều anh hùng vl. Hàng của nó bị bùng thì nó tự chịu rồi tự tìm cách mà giải quyết. Lúc nó nhận phế từ mấy e, nó có chia bây đồng nào ko mà giờ nhoi vcl v? Bây thấy bây rãnh l*n chưa?

quyettien

Trẩu tre
Em tao thực sự đang rất cần tiền mới cần đi khách vậy mà thằng chó @killdindon hẹn gặp ẻm chơi cho đã đời rồi quỵt tiền ẻm luôn, làm đàn ông chơi được thì gặp, nghèo thì biến. Người ta cần tiền mới làm việc này, thế mà mày nỡ lòng nào lừa nó, thua cả súc vật. Em tao nó ngoan, nó tin người, thằng này bảo làm xong sẽ chuyển khoản cho nó, cái về nó block zalo, số điện thoại của con bé luôn. Em tao nó đi kín nó không dám làm lớn chuyện không thì tao tra đến cả nhà mày cho mày bốc cứt con ạ. cùng giới với mày là một sự nhục nhã của cuộc đời tao, chỉ vì vài đồng tiền mà mày coi lòng tự trọng của mày đéo ra gì sao mày tồn tại đến bây giờ được hay vậy?
đã inbox bác