Giáo sư học viện đạo lý Bề Đề

Mai đánh ăn tich

BMWi8 - Giáo sư - Giám đốc học viện Bề Đề
Hôm nay trời hiu hiu gió thổi, em đi bộ ra đường gặp nhiều đứa hoang tưởng trầm cảm, rồi các món ăn ngon và thơm bên cạnh bàn ăn của dăm ba cô gái đẹp vú bơm mũi độn, hút bình thuốc lào thơm thơm anh @Mai đánh ăn tich
Mà E dạo này toàn vodka sad thế mặt mẹt. Từ hôm anh hỏi sad là gì mày cứ sad hoài là sao.

Namthan1987

BMWi8 - Trưởng phòng đào tạo Bề Đề
Mà E dạo này toàn vodka sad thế mặt mẹt. Từ hôm anh hỏi sad là gì mày cứ sad hoài là sao.
Em đang trải qua gia đoạn trầm cảm để tiến hoá lên một tầm cao mới, thật mới, lầu cao thì cô tịch. Anh có thấy bây giờ bọn con gái bơm vú, độn mũi , rồi duộm tóc xanh đỏ như mấy con đười ươi cái xổng chuồng không anh. Buổi tối trời đẹp gió mát anh ạ.

Mai đánh ăn tich

BMWi8 - Giáo sư - Giám đốc học viện Bề Đề
Em đang trải qua gia đoạn trầm cảm để tiến hoá lên một tầm cao mới, thật mới, lầu cao thì cô tịch. Anh có thấy bây giờ bọn con gái bơm vú, độn mũi , rồi duộm tóc xanh đỏ như mấy con đười ươi cái xổng chuồng không anh. Buổi tối trời đẹp gió mát anh ạ.
dm mày vào đây anh chém cho cười rụng mẹ nó răng mà vẫn trầm cảm đc. Mày bị nặng quá rồi. A cũng có thời như mày vào đây chém cũng vui. Mà thằng út lô đề đâu rồi @qnn. Mày nặng quá rồi vào đây chưa hết trầm cảm thì đi điều trị tâm lý đi

Namthan1987

dm mày vào đây anh chém cho cười rụng mẹ nó răng mà vẫn trầm cảm đc. Mày bị nặng quá rồi. A cũng có thời như mày vào đây chém cũng vui. Mà thằng út lô đề đâu rồi @qnn. Mày nặng quá rồi vào đây chưa hết trầm cảm thì đi điều trị tâm lý đi
Điều trị ở đâu hả anh, trầm cảm là không thích gái đẹp nữa đúng k anh huhu

titoe

yếu sinh lý
Kêu tụi nó mua thuốc chuột của tao bú, đảm bảo hết trầm cảm. Ko hết, tao đền tiền gấp 10 ah

Namthan1987

Mua thuốc chuột của tao uống, đảm bảo khỏi
Đm thằng ml mày định xui tao uống để trợn mắt sùi bọt mép lên à, hôm qua tao sang Trâu Quỳ bác sĩ đuổi cmn về rồi nhé, vì tao chửi ổng bảo tao bình thường :vozvn (7)::vozvn (7):, chả biết ccc gì , bệnh tao tao biết đang tự bóp chim cầm dục vọng đây.

qnn

BMWi8 - Tổ trưởng Văn phòng Bề Đề
Út gì lô đề anh =)) ai trầm cảm anh nào bị =))

qnn

BMWi8 - Tổ trưởng Văn phòng Bề Đề
Kiểu như cao thủ cô đơn à anh :(( từ khi anh tự cung anh đã lên tầm cao mới rồi