Giảm khả năng bị bệnh khi đi nhân trần???

Trại hiv nằm ở đâu vnam???
T ko biết, t chỉ google nhẹ cái 'trai hiv' nó ra trung tâm điều trị hiv quá tải (2015 hơi cũ), và trại giam dùng hiv để giết tù nhân. T biết là sau khi bệnh m uống thuốc mỗi ngày thì gần như là ko lây nhưng ngta có y thức chút thì cũng sẽ ngại ko dám qh đâu. Còn m thì thôi, t ko có ý kiến luôn, chắc m cũng mang bệnh và là mầm mống lây lan đấy. M ko bv sức khỏe m thì cũng bv cho mấy ẻm chứ để thèn khác còn chơi :))

T ko biết, t chỉ google nhẹ cái 'trai hiv' nó ra trung tâm điều trị hiv quá tải (2015 hơi cũ), và trại giam dùng hiv để giết tù nhân. T biết là sau khi bệnh m uống thuốc mỗi ngày thì gần như là ko lây nhưng ngta có y thức chút thì cũng sẽ ngại ko dám qh đâu. Còn m thì thôi, t ko có ý kiến luôn, chắc m cũng mang bệnh và là mầm mống lây lan đấy. M ko bv sức khỏe m thì cũng bv cho mấy ẻm chứ để thèn khác còn chơi :))
;))) m chụp mũ qá
T đang ns về qan điểm của t,m lại đi vu luôn là t bị bệnh,thế h cứ cái gì ngta k tin thì ngta bị chắc ;))

Mày lại lộn rồi, hiv mới có thuốc chữa còn giang mai sùi mào gà giờ lại giống kiểu hiv ngày xưa ấy =))
Hix t phải nói mấy tml tụi bây xách trym đi xoạc dc mà ko biết tìm hiểu, chuẩn bị chút kiến thức gì về std hết. Hiv làm éo gì có thuốc chữa, smg cũng thế. M phải uống thuốc mỗi ngày để suppress con virus mà chắc cũng éo thọ đâu, cơ thể m iu cái nó hấp diêm m ngay. Lậu với giang mai thì chữa hết mà m éo chữa trị đàng hoàng, tự mua thuốc uống nó ko hết hẵng, vi khuẩn lậu nó tiến hoá thành kháng thuốc thì cũng xml nhé. Chịu khó đọc mấy bài báo hiểu cho rõ rồi hẵng đi chơi. Chứ t thấy trên xam này mấy cái thread này nhiều lắm rồi.

Tao trước có em hàng quen nhân trần phê thật. Nước nhoe nhoét. Cuối cùng tao bị lậu 4 lần tml ạ:pudency:

Hồi bé t luôn cho là HIV là bệnh cno tự ngĩ ra để răn đe nh người ngọai tình,dâm dục,địt nhau bừa phứa vì t chưa bgio nhìn tận mắt ai hiv và chết vì hiv(ngoài thấy trên tv vs báo đài do có thể cno cũng dàn dựng cả ekip răn đe r ) =)))
Lớn lên t vẫn đ thấy hay qen ai chết và bị hiv nên t càng tin điều t ngĩ là đúng,còn mấy bệnh lậu,gmao,xùi đầu buồi ... thì đều có thuốc chữa r nên chủ thớt đ phải lo,cứ trần thoải mái cho t,và hơn nữa là,thằng nào cũng lo bệnh nên toàn đi bao thành ra lại càng hạn chế,1000 thằng đi đá phò thì 999 thằng đi bao r,1 thằng đi trần chắc đ j đã có bệnh để mà lây đúng k?
Đm ae thấy t ns đúng thì vote nhé =))))
M nói chuẩn vl

mày nhân trần ai,để ae biết còn tránh
Em đấy nghỉ rồi Trâm Anh TDH. Không biết chúng mày biết không.

Tao chỉ đi nó, gọi nhau vk, ck. Đi toàn nhân trần, cháo lưỡi tít mù, làm tình điên loạn. Dẫn nhau đi chữa lậu.

H ẻm về quê lấy chồng mà chưa em nào thay thế được

Em đấy nghỉ rồi Trâm Anh TDH. Không biết chúng mày biết không.

Tao chỉ đi nó, gọi nhau vk, ck. Đi toàn nhân trần, cháo lưỡi tít mù, làm tình điên loạn. Dẫn nhau đi chữa lậu.

H ẻm về quê lấy chồng mà chưa em nào thay thế được
Vkl đá phò mà nhân trần tung toé làm tình điên loạn xong dắt nhau đi chữa lậu, tml này ăn chơi hết phần thiên hạ :vozvn (22):

Chúng sinh chìm đắm biển mê
Sùi, giang, lậu, ếch nghiệp về đầu cu

Dạo này tao bị cái là địt mãi đéo ra được, thằng em vẫn khỏe nhưng thằng anh mệt, lắm hôm chơi mỏi rã cả chân mà đéo thấy ra. Tao phát hiện ra là do đeo BCS. Hôm rồi đi 1 em nhân trần đm có mấy phút là phọt cảm giác sướng vãi tê chim luôn.

Nhưng hôm nay đọc trong Dr. Xàm thấy mấy thằng ml dọa đi nhân trần dễ bị HIV tao cũng thấy sợ sợ, nhưng tao đang nghi là bọn này bán BCS nên nó định hướng dư luận làm anh em hoang mang bỏ tiền ra mua cái của nợ làm mất cảm giác chân thực. Chứ ngày xưa tao nghe ông anh tao học trường y nói thực ra địt nhau miễn không chảy máu là không lây bất kể một bệnh gì, ổng cũng bảo HIV nếu bọn phò chịu uống thuốc chống si đa hàng ngày thì cũng đéo bao h lây được.

Biết ae xàm nhiều thằng kinh nghiệm và cũng đam mê nhân trần như t nên t muốn học hỏi kinh nghiệm đi nhân trần mà đảm bảo không dính bệnh. Chứ nghe mấy TML bán BCS dọa cũng thấy ghê ghê.
Thằng lồn này ở đâu cũng gạ nhân trần , tao nghi ngờ lắm . Hoang mang vcl