Giải thích về giấc mơ miễn phí

Xem giúp t giấc mơ này với. Mấy ngày gần đây tao hay mơ những giấc mơ liên quan đến việc cắt tóc. Cụ thể là 1 người lạ, thằng bạn thân và ông bô cắt tóc cho t. Lạ cái là tao ngủ rất nhiều nhưng vẫn thèm ngủ mặc dù k thức khuya ( khi đang gõ bài này là t vừa thức giấc sau khi mơ ông bô cắt tóc cho) và k thấy thấy đói. thanks !

Thi thoảng tao hay mơ mình ra ngoài sinh hoạt bình thường như mọi ngày, nhưng thế mẹ nào nhìn xuống dưới lại quên đéo mặc quần. Như thế là làm sao m giải thích hộ tao với :too_sad:

Tao mấy năm rồi ngủ ko mơ gì hoặc ngủ dậy ko nhớ thì có bị gì ko nhỉ
Mày dùng nhiều chất kích thích quá
Xem giúp t giấc mơ này với. Mấy ngày gần đây tao hay mơ những giấc mơ liên quan đến việc cắt tóc. Cụ thể là 1 người lạ, thằng bạn thân và ông bô cắt tóc cho t. Lạ cái là tao ngủ rất nhiều nhưng vẫn thèm ngủ mặc dù k thức khuya ( khi đang gõ bài này là t vừa thức giấc sau khi mơ ông bô cắt tóc cho) và k thấy thấy đói. thanks !
đéo tốt
Thi thoảng tao hay mơ mình ra ngoài sinh hoạt bình thường như mọi ngày, nhưng thế mẹ nào nhìn xuống dưới lại quên đéo mặc quần. Như thế là làm sao m giải thích hộ tao với :too_sad:
Đéo tốt

t từ hồi nhỏ hay nằm mơ thấy mình đến 1 căn nhà cổ, có 2 tầng, trong nhà cũng có người ở già trẻ lớn bé. Sau này thỉnh thoảng vẫn mơ thấy và vẫn cái nhà đấy nhưng tần suất càng về sau càng ít đi. Ko biết có chuyện kiếp trước kiếp sau ko mà sao thấy cứ như kiểu deja vu
Là một kí ức của mày, không quan trọng nữa nếu nó nhạt nhòa dần. Nếu cảm thấy vẫn suy nghĩ về nó thì đó là kí ức tiền kiếp. Nhưng kệ thôi. Coi như là điều huyền diệu của cuộc sống.
Tao bị ám ảnh.
À cấp 2 tao hay mơ gặp và chơi với ma. Nhà gần nghĩa địa
Có xác định được nghĩa địa nào không? Nếu có nên đến đó buổi tối ngủ một đêm xem sao.
Tao có 1 giấc mơ mà từ nhỏ tới lớn tao gặp chắc 4 5 lần rồi. Khoảng cách các lần có thể 2 3 năm hoặc trên 5 năm, gần 10 năm.
Giấc mơ diễn ra khá dài nhưng chỉ nhớ là có 1 cái thứ gì đó tròn tròn lăn về phía tao (Nhưng góc nhìn của tao trong giấc mơ là góc nhìn của cái thứ tròn tròn đó nha). Thứ đó rất là bự, đường kính cao hơn tao chắc 2 - 3 lần. Chỉ nhớ đại loại vậy, nhưng vài năm thì gặp lại, riết tao quen luôn :d
Đó là mày là tinh trùng và hòn tròn tròn là trứng.

Là một kí ức của mày, không quan trọng nữa nếu nó nhạt nhòa dần. Nếu cảm thấy vẫn suy nghĩ về nó thì đó là kí ức tiền kiếp. Nhưng kệ thôi. Coi như là điều huyền diệu của cuộc sống.

Có xác định được nghĩa địa nào không? Nếu có nên đến đó buổi tối ngủ một đêm xem sao.

Đó là mày là tinh trùng và hòn tròn tròn là trứng.
Vcl, thế nó có ý nghĩa gì

Tao hay mơ tao có khinh công giỏi vcl, chạy như bay, nhảy cái lên tận nóc nhà, trong mơ được như thế sướng vcl. Còn thỉnh thoảng hay nằm mơ mình khỏa thân giữa chỗ đông người nữa, mình thì ra sức che chắn vì xấu hổ còn mọi người cứ bình thường như ko nhìn thấy mình khỏa thân. Thỉnh thoảng lại có cảm giác những việc đang xảy ra như la kiểu mình đã từng trải qua rồi, kiểu De Javu ấy

Tao hay mơ tao có khinh công giỏi vcl, chạy như bay, nhảy cái lên tận nóc nhà, trong mơ được như thế sướng vcl. Còn thỉnh thoảng hay nằm mơ mình khỏa thân giữa chỗ đông người nữa, mình thì ra sức che chắn vì xấu hổ còn mọi người cứ bình thường như ko nhìn thấy mình khỏa thân. Thỉnh thoảng lại có cảm giác những việc đang xảy ra như la kiểu mình đã từng trải qua rồi, kiểu De Javu ấy
Mơ bay thì bình thường. Mơ khỏa thân mà xaau hổ là không tốt.

Thi thoảng t mơ có đi đánh nhau. Nhưng t toàn thắng hoặc hòa thôi mơ kiểu như phim kiếm hiệp đấy.
Có bị sao ko nhỉ.

vài bữa trước tao nằm mơ thấy có người tấn công tao nhưng trong tay tao cầm vũ khi nhưng không dám tấn công lại vì sợ vi phạm pháp luật. Sau đó chợt tỉnh giấc tầm 1 giây thì biết đó là mơ nên tao nằm xuống liền và lấy vũ khí chém chết hết tụi nó.
Mơ vậy thì có ý nghĩa gì không mày.

vài bữa trước tao nằm mơ thấy có người tấn công tao nhưng trong tay tao cầm vũ khi nhưng không dám tấn công lại vì sợ vi phạm pháp luật. Sau đó chợt tỉnh giấc tầm 1 giây thì biết đó là mơ nên tao nằm xuống liền và lấy vũ khí chém chết hết tụi nó.
Mơ vậy thì có ý nghĩa gì không mày.
Mày ở ngoài yếu đuối loser nên mơ vậy

Mày ở ngoài yếu đuối loser nên mơ vậy
Loser là thế nào mày để tao xem tao có phải như thế không.
Còn nếu theo nghĩa các kết quả top 10 google thì tao xem lịch sử bài post của mày thì tao thấy mày hợp hơn tao đó.

Loser là thế nào mày để tao xem tao có phải như thế không.
Còn nếu theo nghĩa các kết quả top 10 google thì tao xem lịch sử bài post của mày thì tao thấy mày hợp hơn tao đó.

Y như thằng cha mày ket62 với chả quả

Em hay mơ phiêu lưu ký, có cốt truyện như phim ấy ạ, kiểu như đi truy tìm kho báu săn đuổi thần tiên các thứ mà em ít xem phim lắm.
Hồi bé thì em hay mơ thấy ác mộng, ma quỷ. Giờ lớn rồi về HN học thì hầu như ko bh gặp ác mộng nữa, chả biết là do hồi bé tâm sinh lý chưa ổn định hay là do đất dữ ạ :vozvn (1):

Help me! Dạo này tao liên tục lặp đi lặp lại giấc mơ vợ có bồ. Trước giờ chưa b giờ t nói nặng nhưng lại mơ đánh đập nó. Lo lắng quá... giúp t với

T nghe nói ng ta thường bảo “sinh dữ tử lành”, có phải nếu t mơ giấc mơ có ng mất thì thuòng sẽ tốt đúng ko chủ thớt?

Tao hay mơ thấy ô tô, hôm thì tao lái, hôm thì tao mua, nhưng mà nhà tao đéo có ô tô

Hic tao hay mơ thấy chuyện tình cảm, và cảm giác tao và người con gái đó cũng yêu nhau dữ lắm, có giấc mơ thì là thời thế chiến 2, có giấc mơ thì kiếm hiệp, tao thường nhớ chi tiết của những giấc mơ ấy nhưng tao không nhớ nổi gương mặt người con gái ấy m ạ. Có giấc mơ thì vui, hạnh phúc, có giấc mơ thì đau buồn vl, ngủ dậy còn chảy nước mắt. Hic ko biết sao m diệt dốt cho t với

hq t mơ thấy địt nhau vs con mụ đồng nghiệp cung cty hơn t 4-5 t, con mụ đấy khét lèn lẹt và t rất ghét

Cần hỏi gì thì vào đây tao sẽ giúp, cố gắng mô tả chi tiết nhé

chào mày. Mày có xem phim lương sơn bạc k. t thì xem phim này cách đây gần 2 năm. tự nhiên hqua t mơ đến: t là tống giang, sau khi chiến thắng lập công trở về, nhận lưởng xong về quê. lúc về thấy quê hương thay đổi lắm. ae bạn bèn thửa nhỏ đi đâu hết. nói chung nhìn cảnh tượng hơi trống trải. sau đó t ở lại quê và thờ phụng tổ tiên, lập nghiệp sống về già. t mơ đến đó thì t bật tỉnh dậy. mơ rõ mồn một mày à.

Tml cho tao hỏi , tao rất hay bị bóng đè , nhắc lại là rất hay bị nhé , tại nhà luôn . Có hôm 1 đêm tao bị bóng đè 3 lần , kiểu vừa tỉnh đc cái nhưng mắt bị kiểu lại kéo vào giấc ngủ luôn xong lại bóng đè tiếp . Đỉnh điểm tối qua tao ngủ lại bị bóng đè , cảm giác có 1 nữ nằm sát vào ng tao , cầm tay trái tao mút . Giật mãi mới dậy đc thì phi xuống bếp cầm 1 dao với tỏi để dưới gối ngủ mới ngon giấc