Giải thích về giấc mơ miễn phí

Thầy mơ bị đuổi chạy trốn, lấp kĩ mà nó vẫn tìm ra lại phải chạy tiếp, lại trốn cứ như vậy đến khi tự đánh thức mình tự dậy cho bớt sợ. Mày tuyển đc em nào chưa tmb

Thầy mơ bị đuổi chạy trốn, lấp kĩ mà nó vẫn tìm ra lại phải chạy tiếp, lại trốn cứ như vậy đến khi tự đánh thức mình tự dậy cho bớt sợ. Mày tuyển đc em nào chưa tmb
Thầy hay trộm gà bắt chó nên tâm trí lúc nào cũng nơm nớp lo sợ,khi ngủ thầy mơ như thế là rất bình thường.

đù ngon đó, tối qua tao nằm mơ mẹ con bồ tao có em bé, xong mẹ nó tới chỗ con bồ tao trọ thì bị mưa ướt sũng, tao tới mà ngại sợ bả thay đồ nên tao đi ra ngoài đường ngồi.
đang mơ dở thì đồng hồ báo thức gọi dậy đi làm.
mày phán cho tao 1 cái coi

p/s: tao chưa bao giờ có ý gì hoặc nghĩ gì tới mẹ nó cả nhá mấy tml

Mày láo thế mày.
Sorry thầy.Thầy xem có đúng ko.Trong giấc mơ nếu bạn nằm mơ thấy mình đang bị một ai đó truy đuổi,đây là một dấu hiệu cho thấy bạn đang cố lảng tránh một số vấn đề nào đó trong cuộc sống. Thay vì đứng ra để đối mặt với tình trạng này, bạn lại có xu hướng cố tìm cách chạy trốn và lảng tránh các vấn đề mà bạn không thấy thoải mái với việc giải quyết nó.

Sorry thầy.Thầy xem có đúng ko.Trong giấc mơ nếu bạn nằm mơ thấy mình đang bị một ai đó truy đuổi,đây là một dấu hiệu cho thấy bạn đang cố lảng tránh một số vấn đề nào đó trong cuộc sống. Thay vì đứng ra để đối mặt với tình trạng này, bạn lại có xu hướng cố tìm cách chạy trốn và lảng tránh các vấn đề mà bạn không thấy thoải mái với việc giải quyết nó.
ngày xưa khi còn bé thầy hay xem phim. sợ đoạn phim có cảnh ntn

Ngày trước tao đi lính, tao công tác xa đơn vị gần 2 tháng sau đó trở về vẫn nằm chiếc giường cũ, (phòng tao 2 giường tầng 4 người ngủ, đơn vị tao ngay cạnh 1 ngôi đền, đền này cứ dịp lễ là đông khách lắm)
Đêm đó tao ngủ thì...lúc bị tao cảm giác mình như đang lim dim thôi, kiểu như vẫn ý thức được là tao đang ngủ, tự nhiên tao cảm giác bất an, khó chịu, muốn tỉnh dậy nhưng không thể nào mở mắt được, tao vẫn ở trạng thái ngủ, nghĩ trong đầu phải chạy sang phòng kia nhưng không thể nào dậy được, lúc sau tao choàng tỉnh rồi ngủ tiếp? Mày nghĩ tao bị làm sao?

đù ngon đó, tối qua tao nằm mơ mẹ con bồ tao có em bé, xong mẹ nó tới chỗ con bồ tao trọ thì bị mưa ướt sũng, tao tới mà ngại sợ bả thay đồ nên tao đi ra ngoài đường ngồi.
đang mơ dở thì đồng hồ báo thức gọi dậy đi làm.
mày phán cho tao 1 cái coi

p/s: tao chưa bao giờ có ý gì hoặc nghĩ gì tới mẹ nó cả nhá mấy tml
Cưới đi, lộc đấy.

Nhờ mày tý nha: tau mơ thấy mình đi xã vùng núi sau bị mưa to, lũ quét lên nhanh, muốn về xuôi phải đi qua 1 cái tràn mà tau thì đi bộ nên không qua được, tau thấy mấy thằng xe 7 chỗ lội giữa nước lũ đi qua được cái tràn còn mình phải ở lại chờ nước rút để về.
P/s tau năm nay 32 tuổi chưa gia đình, nghề thì có nhưng tạm đủ ăn chưa dư giả.

Nhờ mày tý nha: tau mơ thấy mình đi xã vùng núi sau bị mưa to, lũ quét lên nhanh, muốn về xuôi phải đi qua 1 cái tràn mà tau thì đi bộ nên không qua được, tau thấy mấy thằng xe 7 chỗ lội giữa nước lũ đi qua được cái tràn còn mình phải ở lại chờ nước rút để về.
P/s tau năm nay 32 tuổi chưa gia đình, nghề thì có nhưng tạm đủ ăn chưa dư giả.
Đây là dạng giấc mơ phản ảnh lại thực trạng cuộc sống mày. Rõ ràng là mày 32 tuổi chưa có gia đình là mày bị chậm rồi, khả năng mày với cao quá nên ế.

Thế đéo tốt rồi. Bỗng dưng rước việc vào người, chưa nuôi nổi ngày nào còn phải cõng nó từ nam ra bắc.. sắp tới có nợ nhé em

Hôm qua tao mơ bị khách đấm mà tao lại bị bạn khách giữ ng k chạy dc nên tao bóp dái khách. Giải thích hộ tao

Nhờ mày chút nha, tao vừa mơ nên ghi luôn cho đỡ quên.
Hôm qua tao mơ thấy gặp lại em bồ cũ, nhưng nó đã có chồng, và nó oán trách tao ngày trước đã bỏ rơi nó (nghe oán trách hơi Vl nhưng em nó vẫn còn sống nha, và chưa lấy chồng ).
Hôm nay tao lại vừa mơ thấy em bồ ngay sau em hôm qua, em này thì ngày trước cắt đứt mọi liên lạc nên tao không còn biết em đấy giờ sao. Bỗng nhiên tao mơ thấy tao tìm thấy Facebook em nó và fb em đấy cho thấy em đang hoan lạc enjoy sex với 1 thằng Tây. Em này ngày xưa tao thích lắm, và là lý do chính tao bỏ rơi em trên kia (em mà tao mơ thấy hôm qua), sau tao bị em này bỏ rơi không có lý do cụ thể, chỉ tự nhiên bị chặn liên lạc ( trời đánh Vl).
Dạo này tao hay cảm thấy nhiều giấc mơ của mình là mơ ra sự thật hoặc mơ thấy tương lai, hoặc báo hiệu ( tao cảm thấy cái này từ lâu rồi) nên buồn Vl.
2 em này tao dính dáng vào chuyện tình cảm cũng bắt đầu vào thời điểm này (t11) cách đây đúng 2 năm.
Dạo này tao đi làm bận rộn nên quên sạch chuyện nhớ các em gái cũ, không còn nghĩ gì đến mà tự nhiên nay lại mơ. Mỗi thế thôi mà khiến tao bật dậy tìm fb em ý ngay ( mà không thấy ) =)), bỗng nhiên nhớ hôm trước có đọc thấy topic này của mày nên mất ngủ lên đây viết luôn.
Tao biết là mày nhiều khách hàng và cần thông tin chi tiết để giải mã giấc mơ nên cũng không hy vọng gì nhiều nhưng nếu mày có đọc được và trả lời thì mày mà bận quá chỉ cần trả lời ngắn cũng được chứ đừng troll tao nhé. Nếu mày có tâm muốn giải mã chi tiết mà cần thêm thông tin gì về tao thì quote tao.

Sửa lần cuối: