Giải thích về giấc mơ miễn phí

Cho t hỏi, hwa t mơ con chó nhsf hàng xóm nó đẻ xong con mèo nhà hàng xóm cũng đẻ 2 con nó nằm cạnh nhau, trong mơ mún bắt trộm 1 con chó về mà quay đi quay lại đàn chó với mèo tụ nhiên biến thành giống nhau làm t k phân biệt được chó với mèo nữa thế là k bắt trộm được. Giấc mơ đấy có điềm báo gì k

Cho t hỏi, hwa t mơ con chó nhsf hàng xóm nó đẻ xong con mèo nhà hàng xóm cũng đẻ 2 con nó nằm cạnh nhau, trong mơ mún bắt trộm 1 con chó về mà quay đi quay lại đàn chó với mèo tụ nhiên biến thành giống nhau làm t k phân biệt được chó với mèo nữa thế là k bắt trộm được. Giấc mơ đấy có điềm báo gì k
Chị ơi hqua em mơ đuỵt nhau với chị

có bầu. hoặc muốn có bầu, vãi nhái quá
nếu mơ chó nhà em đẻ thì ngon hơn

Giờ e đang chửa mỡ đây a ạ. Mình mơ chó nhà mình thì may mắn hơn hả a
chó nhà đẻ thỳ nhiều tiền-lộc, mơ mèo thì ko hay mấy, tuy nhiên cuối mơ có mèo hoá chó, vậy đã hoá giải điểm ko hay

Hay mình mơ như thế là bạn bè ng thân của
Mình có bầu ạ
hi ko phải đâu, ai chửa người đó mơ, chứ ko mơ hộ đc, nếu chửa sẽ có mơ báo, kiểu đi chợ được cho đồ, đi chơi có trẻ nó bám theo...vân vân mây mây

Tml tư vấn giúp giấc mơ của t với
; tối quá t mới mơ là t làm rớt chứng minh nhân dân xong bị con rau t chăn nó nhặt được , xong nó mò theo info trong đó về tìm được nhà t , vậy thì có ý nghĩa gì v tml

t mơ thấy rất nhiều người lên thuyền, nhiều thuyền lắm xong chết đuối hết cả, dĩ nhiên t là người chứng kiến thôi, cũng ko cảm thấy sợ, tml giải thích hộ cái

Cỡ dăm ba năm gần đây bần đạo hay mơ thấy mình bắn cung . mặc dù chưa tập bắn cung bao giờ nhưng cứ thi thoảng lại mơ thấy cầm cây cung giương lên rất khí thế .
Cũng lờ mờ nhận ra ý nghĩa thôi, chia sẻ các cao nhân có gì chỉ dạy thêm xem nó là gì

Tao có một giấc mơ ám ảnh từ lúc bé là lúc tao còn rất bé hồi lớp 3 thôi là tao đi đường gặp một cây sung to và một hình nộm ngồi trên cây sung kiểu chú cuội, cây sung ngả ra bờ ao và khuôn mặt nó không biểu cảm bất cứ một thứ gì, sau đó tao gap va làm bạn với picolo(7 viên ngọc rồng) thân nhau vl. Cảnh cuối là một con chẫu chàng phi ra từ thân cây sung rơi xuống ao, trước khi nhảy nó ko quên đái một bãi , từ đấy trở đi gặp họ hàng nhà cóc ếch với tao là cả một thảm hoạ

thỉnh thoảng t hay mơ đang đi xe ngoài đg thì cái xe cứ cao dần lên, kiểu t yên xe ở trên cao bánh xe ở tít dưới :)) càng lên cao càng thấy rén, nhiều lúc cao phải ngang nhà 4-5 tầng nhìn xuống

Hic tao hay mơ thấy chuyện tình cảm, và cảm giác tao và người con gái đó cũng yêu nhau dữ lắm, có giấc mơ thì là thời thế chiến 2, có giấc mơ thì kiếm hiệp, tao thường nhớ chi tiết của những giấc mơ ấy nhưng tao không nhớ nổi gương mặt người con gái ấy m ạ. Có giấc mơ thì vui, hạnh phúc, có giấc mơ thì đau buồn vl, ngủ dậy còn chảy nước mắt. Hic ko biết sao m diệt dốt cho t với
T từng bị như m đấy . 1 là fa cô đơn lâu quá.
2 là duyên âm