Gặp mấy em mập địt

công nhân mấy em mỡ toàn dâng lồn cho ko mày ạ, trog 10 em t ăn được chỉ được 2 em là thon xinh, gu tao là mấy em mày report ấy tml:vozvn (1):
Mà mày trong Nam nhỉ ?! Tưởng ngoài Băc anh em mình giao lưu

Hôm qua t gặp 1 con ngoài đường tóc ngắn xăm trổ ít công nhận hơi béo nhưng mà đùi mịn vl. Tiếc là đang lái xe đéo làm gì được

có tml nào giống tao ko, quẹt trên tinder hay gặp mấy em mập địt set kèo khách sạn và tới đợi luôn, mà dạo này ngán mỡ quá các mày ạ, chắc phải chịu khó thêm nốt 1 , 2 cho được rau ngon các mày nhỉ,
đúng rồi đấy, hàng sẵn ăn luôn thì đéo bao giờ là hàng ngon cả ;))

Đm cuối tuần rồi tao gặp 1 em mà cái vòng 2 của nó phải to ngang tao (tao hơi bụng bia), lại còn mặc croptop vãi lồn, có cái áo khoác nhẹ bên ngoài. Lúc nó làm rơi cái đũa cúi xuống hở cái áo ra tao nhìn lợm giọng vãi lồn cút về luôn

Mập nó nhu cầu cao hơn sao ấy. Qua t vừa chơi 1 con lắm nước vl. Nó nói còn cho mấy thằng chơi lỗ nhị rồi nhưng bảo chim t to đ cho chơi sợ đau. Đm mấy con kiểu này chỉ muốn gặp 1 lần nó dâm nhưng mà hôi bỏ mẹ chẳng thơm tho gì đâu

Lần sau set kèo mấy con nhiều nước béo, mày xách thêm bọc dưa hành đi vừa địt vừa ăn cho đỡ bứ. Chưa kể ngậm củ kiệu mà vê hạt le thì phê vl.

Sửa lần cuối: