Gái trung quốc có khinh Việt Nam không?

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Chúng nó thù với Nhật thôi. Đông Nam Á chúng nó xem mình bt mỗi tội bọn TQ giàu vcl. Chúng nó toàn ở chung 1 khu, party suốt ngày

Tao nghĩ trừ khi mày có rất nhiều tiền chứ bình thường thì thôi. Trai nước nhỏ khó cưa gái bên đó lắm, người TQ tự tôn dân tộc cao, tự cho mình thượng đẳng, rồi khác biệt về văn hóa, lối sống. Nếu để chịch thì ok còn đi xa hơn thì khó. tao lại nhớ mối tình điển hình, dm nhìn ngon chim vkl mà thằng Minh Tiệp cuối cùng để tuột
View attachment 62163View attachment 62164View attachment 62165
Con này tên j ý nhỉ

tao đã từng yêu 1 e nguời trung quốc đây mày, yêu thì mày nên thật thà chấp nhận thì triển tiếp ko thì thôi chứ mày giấu đc mãi ko? theo kinh nghiệm của tao thì gái trung quốc hay nưóc lồn nào cũng thế nó ko qtrong mày là nguời nuớc nào mà nó quan trọng mày có tuơng lai ko? có khả năng kiếm tiền hay ko và cách mày đối xử với nó thế nào nữa. Giả sử mày là nguời VN nhưng mày kiếm đc nhiều tiền vl và có thể lo lắng cho cs của nó và 1 thằng tquoc đéo có tài cán gì cùng theo đuổi nó thì nó 100% sẽ chọn mày
tml này ns chuẩn nè, đm mày ko đủ tài cán nuôi nó, lo cho nó hay những gì mày thể hiện cho nó thấy mày là thằng bản lĩnh thì có cl nó yêu mày

Gái ở đ' đâu nó cũng đ' khinh M khi M có tiền,có sự nghiệp và có gia thế trong tay... còn:
Thứ nhất là đ' có j thì ko khinh mới là lạ
Thứ hai là có 1 trong những thứ đó thì phải phấn đấu cái đó phải thật to,thật vững...
Ok Tml

Tao đag tán 1 em trung quốc học master Columbia (vl chim én) cùng công ty. Tao mới xã giao mấy câu với em thôi, tao chưa nói tao là Việt Nam, với cả ngoại hình tao cũng giống hàn/trung nữa, theo chúng mày lúc tán nó có nên nhận là ngừoi Việt luôn không hay nhận vơ luôn là VN đẻ đây đ liên quan đến VN. Cám ơn các tml.
Hay lắm người anh em , cơ hội trả thù cho dân tộc đã đến rồi, hãy mạnh dạn lên , khi quất nó khi gần ra thì nhớ hô to : Hoàng Sa & Trường Sa là của VN , à nhớ quay clip cho anh em Xàm sướng cùng nhé tml :))

Tao đag tán 1 em trung quốc học master Columbia (vl chim én) cùng công ty. Tao mới xã giao mấy câu với em thôi, tao chưa nói tao là Việt Nam, với cả ngoại hình tao cũng giống hàn/trung nữa, theo chúng mày lúc tán nó có nên nhận là ngừoi Việt luôn không hay nhận vơ luôn là VN đẻ đây đ liên quan đến VN. Cám ơn các tml.
nó tưởng VN là một tỉnh của Tung Của có khi :vozvn (8):

Nói với nó: quỏ xì hoan nị, tua xào chiển ;)) (我喜欢你。多少钱?)

Mày ko học lịch sử à, gốc gác vn với tàu là 1 mà mày còn nói giống hàn trung, người vn mà còn đéo dám nhận, nhỡ mày nó nói thích trai vn nhưng ko thích mấy ông bà già lẩm cẩm người vn thì mày tính sao :doubt:

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)