Gái trung quốc có khinh Việt Nam không?

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

motconga

Thằng lồn mất gốc
Tao đag tán 1 em trung quốc học master Columbia (vl chim én) cùng công ty. Tao mới xã giao mấy câu với em thôi, tao chưa nói tao là Việt Nam, với cả ngoại hình tao cũng giống hàn/trung nữa, theo chúng mày lúc tán nó có nên nhận là ngừoi Việt luôn không hay nhận vơ luôn là VN đẻ đây đ liên quan đến VN. Cám ơn các tml.

Tao đag tán 1 em trung quốc học master Columbia (vl chim én) cùng công ty. Tao mới xã giao mấy câu với em thôi, tao chưa nói tao là Việt Nam, với cả ngoại hình tao cũng giống hàn/trung nữa, theo chúng mày lúc tán nó có nên nhận là ngừoi Việt luôn không hay nhận vơ luôn là VN đẻ đây đ liên quan đến VN. Cám ơn các tml.
Đm cái thằng mất gốc này! Bố m luôn tự hào là ng Việt Nam! Nó mà khinh thì m khinh lại, thiếu lồn j gái

Mày coi gái Cam Lào thế nào thì nó nghĩ mày thế ấy :vozvn (22):
Người Việt mà mày còn éo dám nhận. Hèn thế gái Việt còn éo ưng, có cứt mà con đó mê mày
ờ nó hỏi tao từ đâu đến tao nói cái thành phố tao học trường đh, tức nôm na nhận mình đẻ ra ở đây, đag lảnh tránh về vấn đề ethnic.

Mày nhận là con của Giáo sư nhé.

Đm, thằng loz này. Mày phải tự hào về dân tộc của mình chứ sao mày hỏi câu ngớ ngẩn vậy. Đã tán thì thật thà, còn nó đéo yêu người VN thì next mẹ nó đi, tán làm loz gì? TQ cũng tốt đẹp đéo đâu, đm trong 16 cuộc chiến tranh của đất nước mình thì TQ dành 14 cuộc. Đm, mày giả nói người Hàn làm cái loz gì? Thằng nào a dua cho nó mấy cái luận điệu vớ vẩn là tao chửi luôn đấy (vì có tư tưởng có thể bán rẻ đất nước, dân tộc). Tao hơi nóng tính, nhưng nói thật.

Đm, thằng loz này. Mày phải tự hào về dân tộc của mình chứ sao mày hỏi câu ngớ ngẩn vậy. Đã tán thì thật thà, còn nó đéo yêu người VN thì next mẹ nó đi, tán làm loz gì? TQ cũng tốt đẹp đéo đâu, đm trong 16 cuộc chiến tranh của đất nước mình thì TQ dành 14 cuộc. Đm, mày giả nói người Hàn làm cái loz gì? Thằng nào a dua cho nó mấy cái luận điệu vớ vẩn là tao chửi luôn đấy (vì có tư tưởng có thể bán rẻ đất nước, dân tộc). Tao hơi nóng tính, nhưng nói thật.
okee mày, ở mỹ chỗ nào không cần giấy tờ tao ngại nói là ngừoi VN vãi ra, toàn nói đến từ chỗ tpho tao học.

okee mày, ở mỹ chỗ nào không cần giấy tờ tao ngại nói là ngừoi VN vãi ra, toàn nói đến từ chỗ tpho tao học.
Tùy từng trường hợp và hoàn cảnh, khi k cần thiết thì k cần phô quá rằng tao là người VN. Tuy nhiên, lịch sử đất nước oai hùng, đáng để tự hào như thế thì mình phải biết trân quý chứ. Ba cái chuyện gái gú thì cần gì phải như vậy.

theo tao thì gái khinh mày hay không thì nó thể hiện ở phong thái, cách thể hiện của con người mày.
Bọn tao rất ghét Trung Quốc, nhưng khi tao gặp cá nhân những người TQ thì tao lại quý. Ngày xưa t tán 1 con Campuchia lúc đầu bọn nó ghét t như mẻ vì tao là ng VN, về sau thì cuốn như cứt với đít, suốt ngày oppa oppa
Nên là sợ đéo gì, ở mày hết, mày tử tế đàng hoàng thì mày sẽ là 1 đại diện tốt cho người VN, thế thôi.

tao đã từng yêu 1 e nguời trung quốc đây mày, yêu thì mày nên thật thà chấp nhận thì triển tiếp ko thì thôi chứ mày giấu đc mãi ko? theo kinh nghiệm của tao thì gái trung quốc hay nưóc lồn nào cũng thế nó ko qtrong mày là nguời nuớc nào mà nó quan trọng mày có tuơng lai ko? có khả năng kiếm tiền hay ko và cách mày đối xử với nó thế nào nữa. Giả sử mày là nguời VN nhưng mày kiếm đc nhiều tiền vl và có thể lo lắng cho cs của nó và 1 thằng tquoc đéo có tài cán gì cùng theo đuổi nó thì nó 100% sẽ chọn mày

:vozvn (19): gai tàu thì mày chỉ cần chiều nó là nó sẽ chiều ngược lại chứ ko chảnh chó kiêu sa như gái VN hay hàn xẻng đâu.

:vozvn (19): gai tàu thì mày chỉ cần chiều nó là nó sẽ chiều ngược lại chứ ko chảnh chó kiêu sa như gái VN hay hàn xẻng đâu.
gái tàu rất thực dụng, quan tâm+chịu chi là mày ăn đc 70% rồi.Ah tao phát hiện ra gái tàu rất biết cách làm nũng với nguời yêu nhé, gịọng điệu nhớt biểu cảm đáng yêu nhìn chỉ muốn địt tung lồn lên thôi =))

Dm thằng mất gốc này. K có cái quốc tịch này thì giờ chắc gì mày đc học ở bên đấy. K biết trân trọng nguồn gốc của mình thì đéo làm đc cái j đâu. 1 thằng đẻ ở đấy với 1 thằng dhs khác nhau nhiều lắm. Đéo fake đc đâu. Lúc nó biết thì càng đéo có cửa cho mày.
P/s. Hồi học năm 3 tao có cưa 1 e TQ. Mất 2 tháng. Sau yêu 3 năm định cưới nhưng nó k chịu về Vn. Tao k chịu về TQ nên ctay.

Dm thằng mất gốc này. K có cái quốc tịch này thì giờ chắc gì mày đc học ở bên đấy. K biết trân trọng nguồn gốc của mình thì đéo làm đc cái j đâu. 1 thằng đẻ ở đấy với 1 thằng dhs khác nhau nhiều lắm. Đéo fake đc đâu. Lúc nó biết thì càng đéo có cửa cho mày.
P/s. Hồi học năm 3 tao có cưa 1 e TQ. Mất 2 tháng. Sau yêu 3 năm định cưới nhưng nó k chịu về Vn. Tao k chịu về TQ nên ctay.
trường hợp mày giống y hệt tao, nhà e nó chỉ có mình e nó nên muốn tao về tquoc ở rể. dĩ nhiên điều đó là đéo thể nao xảy ra đuợc thê nên là toang

trường hợp mày giống y hệt tao, nhà e nó chỉ có mình e nó nên muốn tao về tquoc ở rể. dĩ nhiên điều đó là đéo thể nao xảy ra đuợc thê nên là toang
Nó con 1. Bố mất. Bà già nó mở trường tư nên muốn nó về tiếp quản. Nó bảo tao về với nó. Chịu

Mày hèn vl.
Chứng tỏ con người mày đéo có j đáng để tự hào. :))

Tao công tác nước ngoài, thằng lol nào cũng hỏi tao là China à.

Tao bảo: China cái lol, bố người Việt Nam.
Tự hào vãi.
Nhất là Iran, thanh niên ở đó khi biết tao là người Việt thì bu vào hỏi han như kiểu gặp Fidel Castro ấy :))

Bọn đấy nói thẳng ra là nó nhìn vào mày có cái gì, thế thôi. Bọn con gái china bây giờ cũng rất thực dụng, mày quốc tịch ghi nê xích đạo mà giàu thì nó cũng lấy.

Bọn đấy nói thẳng ra là nó nhìn vào mày có cái gì, thế thôi. Bọn con gái china bây giờ cũng rất thực dụng, mày quốc tịch ghi nê xích đạo mà giàu thì nó cũng lấy.
đkm thằng mặt lồn nói chuẩn vãi cặc =))

Đm nó là trung quốc hạ đẳng hay thượng đẳng nếu thượng đẳng mày nói mình ng VN nó chỉ coi mày là con cháu trong nhà thôi

:vozvn (46):Bảo nó nước a cái gì cũng nhất đặc biệt là xạo lồn tới mức Mẽo còn e dè!

Tùy từng trường hợp và hoàn cảnh, khi k cần thiết thì k cần phô quá rằng tao là người VN. Tuy nhiên, lịch sử đất nước oai hùng, đáng để tự hào như thế thì mình phải biết trân quý chứ. Ba cái chuyện gái gú thì cần gì phải như vậy.
sao tao thấy mày hay comment dạo ko mỏi tay à. Hay mày dùng phần mềm chuyển giọng thành chữ

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)